1 | 6411200428 | นางสาววรรณวิสาข์ เงินเนื้อดี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411200865 | นางสาววรรณภา ศิริเวช | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411202002 | นางสาวชนากานต์ เรืองบุญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6511202415 | นางสาวพิมพ์อัปสร สีขะปัดสา | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6611200202 | นางสาววันวิสาข์ ทองพิทักษ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6611201804 | นางสาวสุนันทา ต๊ะใจ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6611202083 | นางสาวปุญญิศา ทองปิ่น | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6611203321 | นางสาวเจษฎาภรณ์ คำแหงพล | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6611203768 | นางสาวธิดารัตน์ ศรีวิจิตร | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6611208059 | นางสาวเกวลิน สร้อยทอง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6611209427 | นายกรวิชญ์ พันดี | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6611209476 | นายพจน์ พละวงศ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6611209492 | นายอิทธิพัทธ์ สุกใส | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6611209641 | นางสาวณัฐธิดา เต้าทอง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6611210102 | นางสาวธนารีย์ คงเหมาะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6611210110 | นางสาวปภาวรินท์ สมรฤทธิ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211300246 | นายชยพล ยั่งยืน | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411305318 | นายชตฤณ สุวรรณรัตน์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
19 | 6511300177 | นายศักดินนท์ โฆษิตตานนท์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 11 |
20 | 6511300961 | นางสาวพัชรีภรณ์ เที่ยงทัศน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6511301662 | นายศักดิ์ดา สุ่มทรัพย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
22 | 6511304278 | นายชัยวัฒน์ จันทร์เทศ | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6511306869 | นายกฤตัชญ์ รอดเฉย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
24 | 6511318054 | นายกฤษดา โล่ขุนพรหม | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6511318138 | นางสาวเมษ์ลาลิน บุญเติม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
26 | 6511328699 | นางสาวชุติกาญจน์ ใจเงี้ยวคำ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
27 | 6511329119 | นายรชานนท์ เนตรพลับ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
28 | 6511329135 | นายภาพร้อยดาว หมั่นงาม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
29 | 6611301174 | นางสาวพรพรรณ วันทาพงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6611301364 | นางสาวทิวาพร สาบุตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6611301463 | นางสาวรัมภิอาภา ศรีทองกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6611301877 | นายอภิรักษ์ บุญพรหม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6611303287 | นางสาวณิชากร แสงคำ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6611303717 | นายกัมปนาท สมุดจาง | นิติศาสตร์ | 10 |
35 | 6611304863 | นายชยางกูร ธนบัตร | นิติศาสตร์ | 10 |
36 | 6611305043 | นายณภัทร ไชยฤทธิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6611306967 | นางสาวณรรฐภรณ์ อนุสรณ์เสรี | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6611308229 | นายเกษฎา สุขสร้อย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6611308336 | นางสาวอัจฉราภรณ์ แฉล้มกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6611308490 | นางสาวปณัฐฐา ช้างมั่ง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6611308864 | นายธยาน์ ทองเพิ่ม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
42 | 6611309425 | นายพลากร พิมรินทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
43 | 6611309532 | นายวราวุฒิ นักธรรม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6611309821 | นายพีระพล คงด้วง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6611309839 | นางสาวอดิศรา ศัตรูพินาศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6611309854 | นางสาวกุสุมนิภา ไชยศิลา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
47 | 6611310456 | นางสาวชนาภัทร จันทะโคต | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6611310787 | นายธนภัทร ศรีโจมรัก | นิติศาสตร์ | 10 |
49 | 6611311124 | นายชนาธิป การคเณศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6611311371 | นายหัฏฐกร มีลาภ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6611311470 | นายธีรภัทร อรรคศรีวร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 6611311595 | นายทวีทรัพย์ ขันคำ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6611312536 | นางสาวอชิรญา สุรัตน์เสนีย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6511408004 | นางสาวณัฐธยาน์ บัวอ่อน | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
55 | 6611401255 | นายธนพันธ์ วัฒนพันธ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
56 | 6611401651 | นางสาวจิราวรรณ ฉ่ำโสฬส | บัญชีบัณฑิต | 10 |
57 | 6611403301 | นายก้องภพ สีสด | การจัดการธุรกิจ | 10 |
58 | 6611403566 | นางสาวสรัยลดา มิ่งสมร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6611403848 | นายสุพจน์ พลีใหญ่ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
60 | 6611404374 | นายสุริยะศักดิ์ วงษ์ลำดวน | การจัดการธุรกิจ | 10 |
61 | 6611404820 | นางสาวภัสสร ศิริชาติชัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
62 | 6611408466 | นายภิญโญ นิมิตกอบลาภ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
63 | 6611408557 | นายปฏิญญา ศิริทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
64 | 6611408680 | นางสาวภิตินันท์ มั่งมี | การจัดการธุรกิจ | 10 |
65 | 6311500679 | นางสาวชนิภา ฉลวย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
66 | 6511502319 | นายมัรตูนัส มะมิงสตาปอเยาะ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6511508928 | นายสุรพล สุนทะโร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
68 | 6511513100 | นายหัสชัย ไม่มีนามสกุล | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6511518810 | นายสหรัฐ สังข์รัมย์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6511523505 | นางสาวพลอยภิรมย์ สิทธิกูล | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6611501674 | นายพรเทพ บุญครอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
72 | 6611508430 | นายภาณุ วงศาโรจน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
73 | 6611509180 | นายสุเมธ จันทร์อ้วน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
74 | 6611509628 | นายอชิรวัชร์ แก้วคำศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |