1 | 6311300344 | นางสาวเกษราภรณ์ หร่ำอำไพ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411313353 | นายโยธิน นุชท่าโพ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
3 | 6511300151 | นายปริติภัทร รักษ์ศาสนา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 6511301365 | นางสาวชัชชญา จันประภา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
5 | 6511305929 | นายรตินัธ ทองเนียม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 6511309988 | นางสาวพันธุ์ทิพา วิชญะเชาว์เลิศ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
7 | 6511325042 | นางสาวJastine Angelika Marinas | ภาษาอังกฤษ | 10 |
8 | 6511325356 | นายพรพรหม พยัฆวิเชียร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
9 | 6511328608 | นางสาวนันทพัชร บุญพรม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
10 | 6511328632 | นางสาวสุวรา มิเกล็ด | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
11 | 6511329705 | นางสาวณัชชา บุญพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6511329713 | นางสาวเบญญาภา สมในใจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6511330935 | นางสาวพิยดา แพ่งอ่ำ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6511333186 | นางสาวนิศารัตน์ มีสินธุ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
15 | 6611300945 | นายวรภัทร แก่นแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6611303212 | นางสาวศศิพร เสมอสุข | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6611304277 | นายอัษฎาวุธ ปฏิบัติ | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 6611306579 | นางสาวเปรมสุดา ณีรัตนพันธุ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6611308237 | นางสาวฐิตินันท์ เหล่าพาณิชย์เจริญ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6611309524 | นางสาวปุณยนุช เชาว์ไว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6611310316 | นายกริชเพชร สุขสงวน | นิติศาสตร์ | 10 |
22 | 6611310322 | นางสาวกมลชนก เพ็งจันทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
23 | 6411403584 | นายนที นภาการ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
24 | 6411403832 | นางสาวสุชาวดี ผิวสอาด | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
25 | 6511303015 | นางสาวจันทร์จิรา เหลาวงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
26 | 6511401363 | นางสาวสุธาวัลย์ สโมสร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
27 | 6511401629 | นางสาวจุฑาทิพย์ เรียบร้อย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
28 | 6511403856 | นางสาวนฤพร นิยมราษฏร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6511404458 | นางสาวกนิษฐา ปิ่นแก้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
30 | 6511405547 | นางสาวนวิญญา แซ่เฮ้ง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
31 | 6511405554 | นางสาวนิตยา แซ่สง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
32 | 6411503136 | นายอภินันท์ บัวเปีย | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
33 | 6511507623 | นางสาวสุภารัตน์ ขำมี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
34 | 6511517762 | นายอธิป ทนทาน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
35 | 6511518216 | นายธัญพิสิษฐ์ โชคกุลสวัสดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
36 | 6511518224 | นายณัฐวุฒิ มูลพา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
37 | 6511518570 | นายชาครีย์ กันร้าย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
38 | 6611500569 | นายวสุพล บุนนาค | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
39 | 6611501450 | นายวศิน เมินวัฒนะ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
40 | 6611508893 | นายศุภณัฐ สุนิวัชรานุพงษ์ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
41 | 6611509248 | นางสาวชวนันท์ บุญปก | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
42 | 6611511462 | นายวัชรพงษ์ แสงห้าว | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |