1 | 6311203381 | นายปิยังกูร พิมพ์ดีด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411200345 | นางสาวเพชรศิริน เหล็กดีเศษ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411201434 | นางสาวพรพิมล จันทรสีทอง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411202796 | นางสาวชมพูนุช ไฝชู | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411202804 | นายศุภณัฐ บุญมา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411203067 | นางสาวภัทราภรณ์ พลโชด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411203117 | นางสาวสุธาทิพย์ สุขเพชร | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411203240 | นางสาวชลธิชา ภูผาทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411203265 | นางสาวภาณุมาส สุขสุพรรณ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411203273 | นางสาวกุลธิดา แสนสุข | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411203281 | นางสาวภัทรานิษฐ์ ลาสงยาง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411203364 | นางสาวธิดารัตน์ เพชรแก้ว | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211303174 | นายกรวิทย์ สุทธิมาศ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
14 | 6411300178 | นางสาวปัญจรัตน์ แก้วรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6411301028 | นางสาววรรณษา บัวพก | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411301531 | นางสาวสัตยา อ่อนศรี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411307801 | นางสาวตรีรัตน์ ศรีทองอินทร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6511302009 | นางสาวอริญญา ไชยพันโท | การบริการการบิน | 10 |
19 | 6511304047 | นางสาวกันทิมา โสบรรเทา | การบริการการบิน | 10 |
20 | 6511304070 | นางสาวฐิติมา โพธิวาระ | การบริการการบิน | 10 |
21 | 6511328392 | นางสาวนฤมล ชัยสวัสดิ์ | การบริการการบิน | 10 |
22 | 6511328418 | นางสาวนาฏตะวันดาว ญาติพิมล | การบริการการบิน | 10 |
23 | 6311408821 | นายอัศวเทพ ยอดวารี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
24 | 6311411281 | นางสาวพิมพ์ธิดา ขัตยะราช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
25 | 6311473638 | นางสาวคิรภัสสร นวลนุ่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
26 | 6411400093 | นางสาวณัฐกานต์ ทองใบ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
27 | 6411401695 | นางสาวศิริวรรณ สุวรรณโคตร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
28 | 6411402503 | นายรัตติพงษ์ ทองภูบาล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
29 | 6411407890 | นายณัฐนันท์ รักษ์สิงห์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
30 | 6411408708 | นางสาวอภัสรา มีหลาย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
31 | 6511400241 | นางสาวกฤติมา วณิชทรัพย์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
32 | 6511401538 | นายสันต์ วิสีปัตน์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
33 | 6511418904 | นายอนุรินทร์ โยธา | การจัดการธุรกิจ | 10 |
34 | 6511419316 | นายภูริณัฐ วงศ์ขมิ้น | การจัดการธุรกิจ | 10 |
35 | 6511419811 | นายพัทธนันท์ สีสด | การตลาดดิจิทัล | 10 |
36 | 6311503988 | นายบัณฑิต ป้อมสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
37 | 6311508961 | นายพุฒ กกกลิ่น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
38 | 6411500108 | นายชัยธัช เกิดปั้น | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
39 | 6411500421 | นายยศภัทร ทองจิต | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
40 | 6411500629 | นางสาวพิชญ์สินี ทองจิตต์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6411500645 | นายสิทธิพร เส็งสกุล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6411500850 | นายเจษฎา โพธาราเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
43 | 6411500942 | นางสาวปรวดี แจ่มกระจ่าง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
44 | 6411502161 | นางสาวชนาเดีย สิทธิลือชัย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6411502203 | นางสาวณัฏฐกานต์ แก้วกำพล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6411502344 | นางสาวมนัสวี สุไลหมัด | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6411502385 | นายแวมะรีสวัน อามะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6411502393 | นางสาวศุภาวรรณ ด้วงชรา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6411503664 | นายธีรภัทร์ กุลแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
50 | 6411503722 | นายปกรณ์ มั่นคง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
51 | 6411504803 | นางสาวตัซนีม สูเร็ง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6411506220 | นางสาวณัฎฐณิชา สังวาลย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6411506246 | นางสาวพัชรโสภี บุญสวัสดิ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6411506253 | นางสาวมธุรส ขุนสันเทียะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6411506261 | นางสาวมัณฑณา สุพรรณ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6411506337 | นางสาวอนงคภัส พรหมเดช | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6411507160 | นางสาวพัฒน์ชลี อุดพันธ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6411507327 | นางสาวมณัฐชยา เกตุคง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6411507335 | นางสาววรวีร์ ไชยทองงาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6411507699 | นางสาวลลิตา ผึ้งสาย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6411507707 | นายวรมันต์ รัตนอุบล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6411508440 | นางสาวอิสริยา จันทร์วิเศษ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6411509133 | นายศักดิภัช สุดดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6411509612 | นางสาวทอฝัน สุนานันท์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |