1 | 5811306926 | นายปรภพ ศรัทธาวุฒิ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
2 | 6411300095 | นายสุริยะ ฝอยทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
3 | 6411301655 | นางสาววรัญญา นิลศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
4 | 6411302513 | นายศุภกร น้อยจันทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
5 | 6411306233 | นายณัฐกิตติ์ คำแหงไทย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
6 | 6411309930 | นางสาวพัชราวดี พรแก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
7 | 6411313239 | นายวัชรพัฐ ฤกษ์ดี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
8 | 6511300771 | นางสาวอรพร บุพศิริ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 6511301043 | นางสาวกมลทิพย์ มากภิรมย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6511301407 | นายเจษฎา ทิมวังกุ่ม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 6511303502 | นายปรเมษฐ์ เทียบแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6511305853 | นางสาวฝนทิพย์ แก้วสุวรรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6511306786 | นายไกรศร สืบเพ็ง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
14 | 6511306802 | นางสาวธณภร กิตติวัฒน์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
15 | 6511306844 | นางสาวลักขิกา พวงมาเทศ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
16 | 6511307081 | นางสาวสิริรัตน์ ขำนิล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
17 | 6511307784 | นางสาวธวัลรัตน์ ภาษี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6511310259 | นางสาวกมลวรรณ เลี่ยนเล็ก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6511310903 | นายเสฎฐวุฒิ เสตะพันธ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
20 | 6511310911 | นางสาวอัญมณี ทองตาล่วง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
21 | 6511311760 | นายชินพงษ์ บุญเสริม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6511326826 | นายจักรภัทร คำพุฒ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
23 | 6511329077 | นางสาวชลธิชา ปัญจรักษ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
24 | 6511330364 | นางสาวอิสริยาภรณ์ คงแคล้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 6411408831 | นางสาวสุพัตรา แปนุ่น | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
26 | 6411409151 | นางสาวภาวิณี นรพิมพ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
27 | 6611403590 | นางสาวสาริศา มานะพันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
28 | 6611403806 | นางสาวฐิติมา นุสสะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
29 | 6611408284 | นางสาววรัธญา เจ๊ะดอเลาะห์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 60 |
30 | 6611408391 | นางสาวสิรินภา เขาทอง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
31 | 6311504689 | นางสาวณิชกานต์ สายเนตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
32 | 6311505330 | นายสุกฤษฎิ์ เขียวคราม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
33 | 6311700253 | นางสาวจิตราพร บุญทอ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
34 | 6411500348 | นายฤทธิเกียรติ แก้วดารา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6411501320 | นางสาวพิมพ์ลภัส วงศ์สุขสันต์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6411504977 | นางสาวปาริชาติ เพ็งเซ่ง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6411511303 | นางสาวนาเดีย สาแม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411511667 | นางสาวกัรตีณีย์ สาแม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6511503036 | นายเฉลิมชัย สีดงบับ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
40 | 6511503077 | นายพรพิพัฒน์ เรืองทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
41 | 6511505320 | นายนวพล หลักด่าน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
42 | 6511511039 | นายนันธการณ์ สีสังข์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
43 | 6511516632 | นายเศรษฐพงศ์ เติมเพ็ชร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
44 | 6511518604 | นายธัชพล ยังสว่าง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
45 | 6511525518 | นายอนุพนธ์ จันทร์ทิพย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
46 | 6611504736 | นายพิเชษฐ์ไชย ชูแผ้ว | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
47 | 6611506293 | นายอรรณพ แซ่พิมาย | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
48 | 6611506640 | นางสาวอนัญญา ศิลป์ประวัติ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
49 | 6611506814 | นางสาวกชกร มะรุมกลาง | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
50 | 6611510006 | นางสาวเมษากานต์กุล เธียรหทัยอารี | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
51 | 6611510048 | นางสาวฐปนกุล คุณดิลกญาณี | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
52 | 5811700987 | นางสาวเมย์ริสสรา อามาตมนตรี | การแพทย์แผนจีน | 10 |