1 | 6511200161 | นางสาวกัญศยา สินเพ็ง | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6511200401 | นายปิยะวัฒน์ ดวงสุวรรณ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6511200591 | นางสาวณัฐฐิกานต์ สุขสิงห์ | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6511200740 | นางสาวนันทลักษณ์ กำไรเงิน | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6511200807 | นางสาวอทิติยา เรียบร้อย | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6511201029 | นางสาวกนกพรรณ คชาชาญ | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6511201557 | นางสาวสตรีรัตน์ สำเภาทอง | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6511202027 | นางสาวปัทมา อุสาหะ | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6511203710 | นางสาวปัญฑารีย์ ชาญวิจิตร | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6511203819 | นางสาวอรชร พลศักดิ์ | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6511204742 | นางสาวธีรนุช นิลสุวรรณ์ | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6511204775 | นางสาวภรินทร์ธร ลิ่มมรกต | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6511204791 | นางสาวฐิติยาภัทร สุภารี | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6211301541 | นายณัฐศาสตร์ สำเร็จยิ่ง | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6211304453 | นายภพพิพัฒน์ วิจิตรพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6311300401 | นางสาวสุตาภัทร ตาลปึก | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6311304965 | นายภัคภณ ธาราหิรัญอร | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6311305038 | นางสาวธมนวรรณ ยิ้มแย้ม | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 6311309246 | นางสาวณิชาภัทร แสงตะวัน | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 6311372822 | นายศีรชัช วงษ์สุวรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6411300343 | นายธนวัฒน์ พฤกษ์มโนนุกูล | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6411300350 | นายธนวิชญ์ เพชรแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6411300475 | นางสาวทัญนี แซ่ภู่ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411300905 | นายสรวิชญ์ เนินลาด | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
25 | 6411301150 | นายกีรติ กุลวงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
26 | 6411301465 | นางสาวกัญญาณัฐ รัตนธรรม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6411301507 | นายอดิศร รักดี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6411301648 | นางสาวศรัณย์พร วงค์ศรีชา | นิติศาสตร์ | 10 |
29 | 6411302826 | นายวนัสนันท์ ศรีสำราญ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6411304063 | นางสาวกัญญารัตน์ ใจแน่น | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411304196 | นางสาวปณตพร อนัคฆเวช | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6411304212 | นางสาวณัฐณิชา ปรางค์ทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411304238 | นางสาวภัทรนรินท์ ใจตรง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411304345 | นางสาวศุภร์สิริ โพธิชัย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6411304402 | นางสาวอาทิตยา อินนุพัฒน์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6411304410 | นางสาวอารียา พิมพ์ม่วง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6411304428 | นางสาวจันจิรา อิ่มเอิบ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411304436 | นางสาวณัชพร แต่นสุ่ย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6411304469 | นางสาวมาศนภา ดำปรีดา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6411305318 | นายชตฤณ สุวรรณรัตน์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
41 | 6411306902 | นางสาวกุลธิดา ลินไธสง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6411307058 | นางสาวสุภาภรณ์ ศรีทัศน์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6411307074 | นางสาวชมพูนุท เพิ่มลาภ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6411307942 | นางสาวเพชรชวาร์ ดวงอาจ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6411308445 | นางสาวปรียานุช พองไสยา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6411312470 | นายธนานันท์ จันทร์ขจร | นิติศาสตร์ | 10 |
47 | 6411312488 | นายเจษฎา พรมใจมั่น | นิติศาสตร์ | 10 |
48 | 6411313114 | นางสาวกัลยากรณ์ เทียมเมฆ | นิติศาสตร์ | 10 |
49 | 6411313872 | นายศุทธิ อารีย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6311400961 | นางสาวกชกร ธานีรัตน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6311471046 | นางสาวเกวลิน แก่นจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6311471707 | นางสาวเพ็ญพิชชา พิมพ์เสนาะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
53 | 6311472374 | นางสาวชนิกานต์ อินทร์สำเภา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
54 | 6311473323 | นางสาวเจนจิรา มูลหา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
55 | 6311473521 | นางสาวกานติมา ปานเปรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6411400879 | นางสาวนริศรา เกิดมีวงศ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
57 | 6411401463 | นายฐานทัพฐ์ หาอุปละ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
58 | 6411401513 | นายธีรดนย์ แก้วเจริญผล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
59 | 6411401703 | นางสาวสาธิณี ปฏิทัศน์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
60 | 6411402479 | นางสาวธิดารัตน์ โดดครบุรี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
61 | 6411406389 | นายฐิติวัฒน์ เรืองปราชญ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
62 | 6411408070 | นายศุภพล กลิ่นแก้ว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
63 | 6411408088 | นางสาวพิมพ์ชนก ใจเผื่อแผ่ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
64 | 6411408674 | นางสาวภาณุมาส พุฒจีบ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
65 | 6411500314 | นางสาววิชุดา ผลพิมาย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6411501304 | นางสาวอรอนงค์ สีด้วง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6411501973 | นางสาวปิ่นมณี ชูทอง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
68 | 6411502658 | นางสาวจิตตวดี เลอสวรรควารี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6411502740 | นายฟ้าประทาน สมพรมทิพย์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6411502898 | นายสรวิชญ์ โพธิวัฒน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
71 | 6411502922 | นายอิศเรศ เลาหะวิไลย | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
72 | 6411504985 | นายศุภชัย ฉลวยแสง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6411506113 | นางสาวอาริสา ทองคำ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6411506311 | นางสาวสุดธิดา ไชยศรี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6411506329 | นางสาวสุภาวรรณ จันทร์แก้ว | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6411507780 | นางสาวเบญญาภรณ์ จารุกรชยาภรณ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6411507822 | นายพิสิฐ สว่างวงศ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
78 | 6411508499 | นางสาวรินรดา จันทร์ดาศรี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6411508507 | นางสาวสิริทิพย์ ปานทอง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6411509000 | นายณฐกรณ์ หลักแหลม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
81 | 6411509117 | นางสาวลักษิกา เนตรคุณ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6411509604 | นายวิชญ์ภาส กล่ำบุญ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6411509919 | นางสาวรวิวรรณ อยู่เพ็ชร | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
84 | 6411510552 | นางสาวรอสน๊ะ ยามา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6411510586 | นางสาวอัลวานาห์ สาเระ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6411510727 | นางสาววจนพร เอี๊ยวแซ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6411510834 | นายสกุลรบ รักษาชาติ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
88 | 6411510891 | นางสาวนูรรีซา แวนะไล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6411511279 | นางสาวณัฐธิดา พุ่มกะเนา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6411511311 | นายนิสสรณ์ เขมธนภณ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6411511337 | นางสาวเบญญาภา บุตรทองพิมพ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6411511378 | นายวรวุฒิ สารี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6411511444 | นางสาวกูนายูวา อีแต | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6411511683 | นางสาวจุฑามาศ บุญทัพไทย | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6411511949 | นางสาวเกตน์สิรี รอดริน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6411511980 | นางสาวญัณน๊ะห์ เบนอาดัม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6411512020 | นางสาวนิตยา ไชยแสง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6411512046 | นางสาวฟิรดาวส์ มามะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6411512137 | นางสาวอินธิรา เหล่ามูล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6411512723 | นางสาวสุดารัตน์ หอมจันทึก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |