1 | 6611100097 | นายยศพณ คำเขียว | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 6611100139 | นายเนติพัทธ์ เปล่งรัศมี | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 6611100188 | นางสาววลัยนันทน์ ประสิทธิ์สม | เกษตรศาสตร์ | 10 |
4 | 6611100253 | นายธนาวุฒิ ทองดี | เกษตรศาสตร์ | 10 |
5 | 6611100311 | นายธีรพัฒน์ มั่งสอน | เกษตรศาสตร์ | 10 |
6 | 6611100329 | นายพฤษพงศ์ แดนสีแก้ว | เกษตรศาสตร์ | 11 |
7 | 6611100337 | นายนวพล คงแรง | เกษตรศาสตร์ | 10 |
8 | 6611105592 | นายสายชล จิตร์ศิริ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
9 | 6611105625 | นางสาวจันทรกานต์ น้อยหิรัญ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
10 | 6611105633 | นางสาววนิดา อินทร์ตุ่น | เกษตรศาสตร์ | 10 |
11 | 6311200197 | นางสาววิภาวี ศรีสอน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
12 | 6311200296 | นางสาวศศินา ดอกบัว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
13 | 6311201435 | นางสาวอรกัญญา พงษ์ณรงค์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311201583 | นางสาววิไลพร ปรางทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
15 | 6311201591 | นางสาวทัศพร สิงห์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
16 | 6311201609 | นางสาวพรลภัส สิงห์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
17 | 6311201674 | นางสาวกมลวรรณ วัฒนกูล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
18 | 6311202037 | นางสาวอโนมา นาเรียงรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311202052 | นางสาวกานต์พิชชา ลีลาธรรมสัจจะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
20 | 6311202102 | นางสาวกัญญาณัฐ ดียิ่ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
21 | 6311202433 | นางสาวนัดทิดา วงษ์ดารา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
22 | 6311203159 | นางสาวณุทัยทิพย์ เสะยามา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6411202077 | นางสาวพรพรรณ ยุตตรินทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411202606 | นางสาวกนกพิชญ์ สถาวร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6511217991 | นางสาวนูร์วิตรี อาแวบือซา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6511218122 | นางสาวฟาตีมะฮ์ สะแลแม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6611201424 | นางสาวรักษิณา ดอเลาะ | จิตวิทยา | 10 |
28 | 6611201887 | นายเกียรติศักดิ์ โคตรมะณี | จิตวิทยา | 10 |
29 | 6611204626 | นางสาวกรกนก อินสกุล | จิตวิทยา | 10 |
30 | 6611204659 | นางสาวปิยาภรณ์ รวยรื่น | จิตวิทยา | 10 |
31 | 6611204857 | นางสาวพัศก์ธนัญญา พรมสันเที๊ยะ | จิตวิทยา | 10 |
32 | 6311303355 | นางสาวภัทธมนต์ ศรีทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
33 | 6411300384 | นายภานุวัฒน์ พวงยอด | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6411308221 | นายอนุวัฒน์ ชูหาญ | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6411309732 | นายธนทัต เต็มพุฒิ | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 6411309799 | นายกฤษดา พรกุณา | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6411309823 | นายอนันดา เอกศิริ | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 6411310573 | นางสาวบุญฑิตา ฝากกาย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6411310805 | นายอรรถสิทธิ์ ศรีเมือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6411313874 | นายภาคภูมิ วงษาวิชัย | ดนตรีสากล | 10 |
41 | 6411313932 | นายอภิสิทธิ์ เขียวแดง | ดนตรีสากล | 10 |
42 | 6411314146 | นางสาวเสาวคนธ์ พันผูก | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6511301662 | นายศักดิ์ดา สุ่มทรัพย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
44 | 6511306836 | นายภูริภัทร บุญปราการ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
45 | 6511318138 | นางสาวเมษ์ลาลิน บุญเติม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
46 | 6511329119 | นายรชานนท์ เนตรพลับ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
47 | 6511329135 | นายภาพร้อยดาว หมั่นงาม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
48 | 6511335231 | นางสาวรวิสรา จำเริญรักษ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6611301059 | นางสาวขวัญฤทัย กองยอด | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6611301877 | นายอภิรักษ์ บุญพรหม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6611305043 | นายณภัทร ไชยฤทธิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 6611306488 | นางสาวเมธ์วดี เทวคุปต์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6611306652 | นายเอกภพ เป้าหลักแหลม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
54 | 6611307528 | นางสาวศริยา ชื่นบาน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
55 | 6611307635 | นางสาวกชกร รัชพันธ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6611307650 | นางสาวณัฐพิมล เทพชุม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6611307668 | นางสาวปาณิศา จันทรทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6611307858 | นางสาวธนพร กางทอง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6611308229 | นายเกษฎา สุขสร้อย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
60 | 6611308658 | นางสาววรกาญจณ์ สาระกิจ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
61 | 6611308864 | นายธยาน์ ทองเพิ่ม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
62 | 6611308914 | นางสาวพิชญาภา มะลิซ้อน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
63 | 6611308922 | นางสาวสาธนี ใจเอื้อ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
64 | 6611309086 | นางสาวธนัชญา ทศนักข์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6611309342 | นางสาวจิดาภา จันทร์แจ่มศรี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6611309425 | นายพลากร พิมรินทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
67 | 6611309482 | นางสาวมธุรดา เมธาวิชัย | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6611309854 | นางสาวกุสุมนิภา ไชยศิลา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
69 | 6611310175 | นางสาวแพรไหม อุชชิน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
70 | 6611310506 | นางสาวเพลินไพลิน หอมตระกูล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
71 | 6611310563 | นางสาวเนตรนภัทร รอดโฉม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
72 | 6611311553 | นางสาวเจวาริน วุฒินานวล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6611312023 | นายสรยุทธ ทองมี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6611312627 | นายลลินดา เมินวัฒนะ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
75 | 6511401942 | นางสาวพรปวีณ์ เทพไพฑูรย์ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
76 | 6511401975 | นางสาวสุพรรณิการ์ จำปาชัย | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
77 | 6511404581 | นางสาวชุติมา วิชัยดิษฐ์ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
78 | 6511407824 | นางสาวอทิตยา ขันทอง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
79 | 6511413533 | นายประสบโชค แจ่มจันทร์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
80 | 6511416270 | นางสาววรลักษณ์ ตรงมะตัง | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
81 | 6511416296 | นางสาวสุธิชา วัยระตา | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
82 | 6511420173 | นางสาวณัฏฐี ออมสิน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
83 | 6511426188 | นายวรเวศ ธรรมชัย | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
84 | 6611402832 | นางสาวณัฐฑิดา กระสาราศร | การตลาดดิจิทัล | 10 |
85 | 6611403675 | นางสาวฉัตรจพร ยอดแก้ว | การตลาดดิจิทัล | 10 |
86 | 6611408797 | นายณฐกร เกศมุกดานนท์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
87 | 6611408813 | นางสาวมณีรัตน์ บุพศิริ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
88 | 6311500679 | นางสาวชนิภา ฉลวย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
89 | 6311503103 | นางสาวพรนภัส ร่มรื่น | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
90 | 6311503111 | นางสาวรัตนาพร คงผล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
91 | 6311503152 | นางสาวขนิษฐา พลเมือง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
92 | 6311503160 | นางสาวสุชานาฏ ปานแก้ว | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
93 | 6311503624 | นางสาวณัฐนันท์ ประธานภรณ์กุล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
94 | 6311508961 | นายพุฒ กกกลิ่น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
95 | 6411509414 | นายจตุรงค์ คอกสี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
96 | 6511500057 | นายชิติพัทธ์ นงนุช | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
97 | 6511500107 | นางสาวธีรดา ยางเดี่ยว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6511500115 | นางสาววนารัตน์ ยางเดี่ยว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6511500578 | นางสาวกิติยา แซ่ว่าง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6511501410 | นายอัครภัทร พรายพรรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
101 | 6511501451 | นางสาวกันต์ญาณิน จัดนอก | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6511501766 | นายฐิติพันธ์ ตันติไพเราะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
103 | 6511502707 | นายทรงภพ สุวรรณ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
104 | 6511503069 | นายพงศ์เขตต์ พงษ์โนรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
105 | 6511503333 | นายณัฐกมล จันทวงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
106 | 6511503507 | นายนภสินธุ์ ชำนาญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
107 | 6511503523 | นายนิธิกร อุ่นศรีเพ็ง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
108 | 6511503911 | นายนาถะภูมิ ศรีช่วย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6511503994 | นางสาวญาดาวดี บุญกาศ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6511504034 | นางสาวนันทิพร กิจสุวรรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6511504083 | นางสาวพิมพ์สุภา นพเกตุ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6511504141 | นางสาวอลิสา มานุ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6511504182 | นางสาวภูษณิศา ตระกูลพุทธิรักษ์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
114 | 6511504208 | นางสาววิลาสิณี ประเสริฐสังข์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
115 | 6511505221 | นายคุนากร มอแลกู่ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
116 | 6511505551 | นายอัศนัย วันชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
117 | 6511505759 | นางสาวศิรประภา ไกรษร | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
118 | 6511506930 | นางสาวสายสมร เกตุชาติ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6511516681 | นางสาวจุฑามาศ ศรีต่างคำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
120 | 6511518711 | นายอาทินันท์ ปัญญะธารา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
121 | 6511518745 | นางสาวนภสร พวงทอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6511521020 | นายต้นธาร อุตมะ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
123 | 6511521723 | นางสาวบุญญิสา บุญเลิศ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6511523323 | นางสาวอัญชิษฐา อิ่มเอิบ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
125 | 6611500544 | นายชวกร เพ็งทา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
126 | 6611501047 | นายปรเมศวร์ วิริยะวิภาต | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
127 | 6611502797 | นายสุวิจักขณ์ ธารนพ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
128 | 6611503175 | นายพิวัฒน์ ธูปเทียนรัตน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
129 | 6611505709 | นางสาวขวัญใหม่ วรคุณวิศิษฏ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
130 | 6611505782 | นายภูมิพัฒน์ จั่นสุวรรณ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |