1 | 6311202284 | นายเด่นดนัย ดวงแสง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
2 | 6311203159 | นางสาวณุทัยทิพย์ เสะยามา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
3 | 6211300931 | นายอิทธิพล แก้วกัณหา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
4 | 6311300864 | นางสาวกัญญาพัชร์ บุญมา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
5 | 6311301722 | นางสาวภีร์ลดา พิมพ์วาปี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
6 | 6311302811 | นางสาวเพียงเพ็ญ จิตสุวรรณ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
7 | 6311304924 | นายพีรวิชญ์ ยอดผล | ดนตรีสากล | 10 |
8 | 6311306275 | นางสาวอมราลักษณ์ ขุนปราบ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
9 | 6311306317 | นางสาวจิราภรณ์ ช่วยแก่นจันทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
10 | 6311309261 | นายปิยะพนธ์ จันทร์เพ็ญ | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 6311309287 | นางสาวอลิษพัชร์ ไชยเหนือ | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6311309360 | นายอริญชย์ สุวรรณเกษร์ | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6311309550 | นางสาวโสภิดา เข็มเงิน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
14 | 6321305069 | นางสาวศิริพร ผาสุข | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6321305218 | นายธนกริช อุระยา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6321305655 | นายเกียรติศักดิ์ บัวกาญจน์ | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6411300269 | นายอธิเทพ ฉิมหาด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 40 |
18 | 6411304048 | นายกนกชัย เหมือนจันทร์เชย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411312140 | นายธนาธร ไชยเสนา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411374389 | นางสาวพลอยพรรณ พัดชา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6411374405 | นายศุภากร จำนงศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
22 | 6421300432 | นางสาวกนกวรรณ ส้มเกิด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6421301018 | นางสาวไอรดา รัตติโชติ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6421301026 | นายอานนท์ เดชใจทัศน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 40 |
25 | 6511300797 | นางสาวจิราภรณ์ ธนาสินธ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6511300847 | นางสาวภาณุมาส ภูมิวัน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6511301464 | นางสาวกมลชนก พงษ์น้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6511301522 | นางสาวปิยะธิดา ศรีขาว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6511301530 | นางสาวมณฑิรา จุลวก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6511301563 | นางสาวสุณัฏฐา เขียวแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6511301720 | นางสาวรุจีวรรณ วงศ์สุวัฒน์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6511302710 | นางสาวญาณิษา โกสิทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6511302728 | นางสาวบุณยานุช ศิริทรัพย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6511302744 | นางสาวปรียารัตน์ สายสวัสดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6511302769 | นางสาววิริยานันท์ ชูกำเหนิด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6511302785 | นางสาวสิริญญา ดำฝ้าย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6511303684 | นายปรเมศน์ กระสานติสุข | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6511303718 | นายศรายุธ พรหมสอน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6511303742 | นางสาวอัสรินดา อาหามะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6511303981 | นางสาวสุธาทิพย์ แสงเขียว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6511306505 | นางสาวลีลาวดี อำมะเหียะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6511306547 | นายศรัณย์ ชุมดำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6511308956 | นางสาวอรกัญญา บุญฤทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6511309046 | นายกิตติศักดิ์ ภาคสังข์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6511310572 | นางสาวจารุวรรณ สาธุชน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6511310655 | นางสาวนิภาพร มีชู | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6511310770 | นายศุภธวดี คำไมล์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6511310788 | นางสาวศิรประภา ลมูลมี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6511310804 | นายสุริยะ ภาควันต์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6511312271 | นายไชยวุฒิ ทองสุข | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6511312289 | นางสาวซูไฮนี เปาะนา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6511312339 | นายธงชัย ผลส่ง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6511312420 | นางสาวปรียาภรณ์ โรจนกาญจน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6511314368 | นางสาวสุทธิดา ศุภมิตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
55 | 6511316876 | นายกษิดิศ จันทร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6511318906 | นางสาวณัฐชุณีภัค ชูสง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
57 | 6511322510 | นายมัณฑน ตละวิจิตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
58 | 6511328681 | นางสาวชญานี ศรีหิรัญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
59 | 6511329168 | นางสาววรัญญา เต็งสุวรรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
60 | 6511329176 | นางสาวณฐนนท ศรีขาว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
61 | 6511329184 | นายภูมินทร์ โคตรวันทา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
62 | 6511329192 | นายอัยการ กสิหัตถ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
63 | 6511329226 | นางสาวกันติชา ขันคำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
64 | 6511329234 | นางสาวศุภกานต์ ปฐมวรุตมาพงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
65 | 6511329432 | นางสาวธัญมาส พันธุระ | นิติศาสตร์ | 10 |
66 | 6511330075 | นายสรวิศ จบสองชั้น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
67 | 6511331370 | นางสาวนริศรา ยาตรา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
68 | 6511331867 | นายธีทัต บุตรศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
69 | 6511334739 | นางสาวจิรวรรณ คงเขียว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
70 | 6511334770 | นางสาววริศรา นันทศาล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
71 | 6511334812 | นายนรเศรษฐ์ เจริญศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
72 | 6511335553 | นายจตุพร ใจดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
73 | 6511335868 | นายวันมูฮำหมัด หลีกา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
74 | 6611307791 | นายศุภกิตติ์ จงจิรวัชระ | ดนตรีสากล | 10 |
75 | 6611312593 | นายพงศ์ธนา ดาวโคกสูง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
76 | 6621300349 | นายเศวตโชติ ปรางค์ชัยกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
77 | 6621300463 | นายชานน จันทารักษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
78 | 6311412339 | นายวุฒิชัย จันทบุรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
79 | 6311414038 | นายพัทธดนย์ อิศราบาล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6311414160 | นายณรัตน์ กระจ่าง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 6121500240 | นายอัษฏาวุธ จงเเจ้งกลาง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
82 | 6221500173 | นายกวีวัตร อินลี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 40 |