1 | 6311200148 | นางสาวรัฐนันท์ เอี่ยมชื่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311200288 | นางสาวพัชราภา อับดุลลากาซิม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311201112 | นางสาวจุฑาภรณ์ แบรอฮิม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311201419 | นางสาวขวัญฤดี ประเสริฐศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311201450 | นางสาวอิสริยา นาครุ้ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311201468 | นางสาววทัญญุตา เขียวนิล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311201518 | นางสาวเฬฬีฬา เอกชพัง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311201526 | นางสาวณัฎฐณิชา พีระโสภณ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6511200047 | นางสาวกุลธิดา ทองประดับ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6511200054 | นายวีระกร ต้องถือดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6511200062 | นายวุฒิธนา รักเอียด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6511200245 | นายณัฐพล จินดาเพ็ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6511200260 | นางสาวพรปวีณ์ อุตมะกุล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6511200278 | นางสาวพิชญาภัค สมถวิล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6511200286 | นายภราดร ศรีชู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6511200294 | นายศุภกฤษ์ ขวบสันเที๊ยะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6511200468 | นางสาวธิดารัตน์ เสรีจำเริญโรจน์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6511200633 | นายณัฐวุฒิ วรรณา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6511200880 | นายกิตติ ธ.น.ปน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6511200898 | นายกิตติพศ เอมจัตุรัส | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6511201136 | นายคุณาธิป มีสมสังข์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6511201409 | นายชนนน ช้อยวงค์งาม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6511201417 | นางสาวชลธิชา แตงทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6511201425 | นายณภัทร เธียรธนู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6511201573 | นางสาวทัศนีย์ ทิศกระโทก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6511202704 | นางสาวณัฐญวี ผ่องอำไพ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6511202712 | นางสาวณัฐนรี ผ่องอำไพ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6511202779 | นายศราวุธ คุณมาศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6511204361 | นายปันยากร เวียงสิมา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6511204452 | นายสหรัฐ นาคโพธิ์ศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6511219708 | นางสาวเจือจันทร์ ละออย้อย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311300302 | นายสถาพร ศรีมหาพรม | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311300310 | นางสาวณัฐณิตา ลาญาติ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6311300336 | นางสาวจิตติพร คำก้อน | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311300338 | นางสาววัชรากร มายูร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311300344 | นางสาวเกษราภรณ์ หร่ำอำไพ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311300369 | นางสาวนิรมล มะอยู่เที่ยง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311301656 | นางสาวภัทรา สิทธิสังข์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311301789 | นางสาวสุนิษา เชื้อเหิม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311303959 | นายดนตรี ขอมกิ่ง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6311304379 | นางสาวศิรินรี ล้อประเสริฐกุล | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311305705 | นายชิติภัทร คำแสน | นิติศาสตร์ | 10 |
43 | 6311306242 | นางสาววริศรา แก้วพิลา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311306283 | นางสาวทักศิณา พรมรักษ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311306341 | นายนรบดี ศักดิ์รามินทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311308008 | นายศิวกร กำเนิดศิริกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
47 | 6311372434 | นายฐิติวัฒน์ เส็นขาว | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
48 | 6411301143 | นางสาวศิริทิพย์ แอ่นดอย | การพัฒนาชุมชน | 10 |
49 | 6411301937 | นางสาวจันทกานต์ กะแตเซ็ง | การพัฒนาชุมชน | 10 |
50 | 6411301945 | นางสาวณัฐวรรณ อุดมโภชนะกิจ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
51 | 6411301978 | นางสาวปิยรัตน์ รองเดช | การพัฒนาชุมชน | 10 |
52 | 6411301994 | นายชาลิตา อุตส่าห์ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
53 | 6411308726 | นางสาวธัญนิชชา จันทร์ต๊ะ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
54 | 6411310672 | นายปกฤษฎา ไชยโย | การพัฒนาชุมชน | 10 |
55 | 6411311704 | นางสาวจินดาวรรณ และมัด | การพัฒนาชุมชน | 10 |
56 | 6511300581 | นายเอกพงษ์ ฉิมวารี | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
57 | 6511300607 | นางสาวอภิสรา โพธิ์ชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
58 | 6511301209 | นายพิสิฐ ฉลาดเเย้ม | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
59 | 6511301225 | นายไพสิฐ ฉลาดแย้ม | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
60 | 6511302199 | นายมีคาห์ จันทรา | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
61 | 6511302769 | นางสาววิริยานันท์ ชูกำเหนิด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
62 | 6511303205 | นายวรเมธ กรมบัวภา | นิติศาสตร์ | 10 |
63 | 6511304492 | นายณรงค์ฤทธิ์ ประสาทพรชัย | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
64 | 6511304567 | นายอภิรัก เทพนรรัตน์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
65 | 6511304575 | นายอลงกรณ์ สวัสดี | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
66 | 6511304690 | นายณรงฤทธิ์ นัทธี | นิติศาสตร์ | 10 |
67 | 6511304799 | นายภูมิ พันแสน | นิติศาสตร์ | 10 |
68 | 6511304807 | นางสาวยุภาพิน ทินนอก | นิติศาสตร์ | 10 |
69 | 6511304872 | นางสาวศิริลักษณ์ เกบรา | นิติศาสตร์ | 10 |
70 | 6511307669 | นายกิตติทัต ลือชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
71 | 6511311448 | นายธนภูมิ วรรณกะลัศ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
72 | 6511313063 | นายภาณุพงศ์ โรจน์เรืองนนท์ | นิติศาสตร์ | 10 |
73 | 6511320159 | นายณัฏฐชัย สุนันท์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
74 | 6511320795 | นายเจษฎา ทิพย์บุญผล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
75 | 6511328244 | นายณรงค์ศักดิ์ เพ็ชร์เจริญสุข | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
76 | 6511328574 | นายพีรดนย์ สุขประเสริฐ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
77 | 6511331412 | นายกฤษณพงษ์ กัลยาณมิตร | นิติศาสตร์ | 10 |
78 | 6511331735 | นางสาวณัชษิญา ดีศิริ | นิติศาสตร์ | 10 |
79 | 6511333350 | นายวิริยะชัย ปิงเมือง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
80 | 6411400473 | นางสาวปภาณิน เถื่อนเมือง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6411400481 | นางสาวปภานัน เถื่อนเมือง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6411403469 | นางสาวสุกัญญา ชะอุ้ม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
83 | 6411406801 | นางสาวสุภัสสร ทะนันชัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
84 | 6411407288 | นางสาวจารุกัญญ์ จันทอง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
85 | 6411407429 | นางอรณิชา น้อยโป๊ะ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
86 | 6411407445 | นายธนภัทร อ่ำพันธุ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 6411407635 | นางสาวสโรชา แซมทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
88 | 6411407684 | นายพัทธ์ชรพล สมยศ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 6411407700 | นายดนุพร ดีสวัสดิ์มงคล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
90 | 6411409037 | นายฉัตรพล ชื่นใจ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
91 | 6411409045 | นายฐิติวุฒน์ จันทะคุณ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
92 | 6211501702 | นายสิทธิพงษ์ แก้วบัวดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6311500232 | นางสาวณัฐชา มาลาทอง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6311500679 | นางสาวชนิภา ฉลวย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
95 | 6311501396 | นางสาวพรรพษา นิลกำแหง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6311503194 | นางสาวชัชฏาภรณ์ วังทะพันธ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6311503525 | นายสพลเชษฐ์ มหาพรม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6311503533 | นายอนาวิน เพ็ชรปราณี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6311503541 | นายสหชาติ จิตติลาภ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6311503558 | นางสาวอรประภา มาประมุข | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6311503608 | นางสาวชญาภา ประวันตา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6311503657 | นางสาวจีระนันท์ พับขุนทด | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6311503665 | นายทัตธน ชัยสุรินทร์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6311505108 | นายฉัตรชัย เดชทุ่งคา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6311505116 | นางสาวตรีนุช มาศิมล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6311505926 | นายวรัญญู ค่อยจะโปะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6311506007 | นางสาวปานหทัย ไชยเอนก | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6411500379 | นายมงคล นามะวงค์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
109 | 6411500561 | นายธนกฤต พัฒนโสภณ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
110 | 6411505958 | นายวัชรพล พรมรูป | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
111 | 6411508937 | นายสุกฤษฏิ์ อินทร์ทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
112 | 6411509398 | นายอริญชัย ปานยืน | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
113 | 6411510511 | นายจุลภัทร ดอกจันทร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
114 | 6411510974 | นายไตรรัตน์ ยุตติยงค์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
115 | 6411510990 | นายสุวิทย์ชา จิตต์ไทย | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
116 | 6411512731 | นายชวิน โยธินดำรงกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
117 | 6511501717 | นางสาวศรีสุดา สุทธิเพียร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
118 | 6511506153 | นายฐานวัฑฒ์ หลิมย่านกวย | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
119 | 6511521020 | นายต้นธาร อุตมะ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
120 | 6511700012 | นางสาวชุตินันท์ วัฒนพรพิพัฒน์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
121 | 6511700145 | นางสาวภูษนิศา รุ่งโรจน์ธนานนท์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
122 | 6511700186 | นางสาวคคนางค์ อุทปา | การแพทย์แผนจีน | 10 |
123 | 6511700194 | นางสาวจิราพร ขำบัณฑิต | การแพทย์แผนจีน | 10 |
124 | 6511700335 | นางสาวภัสราพร ศรีเลิศ | การแพทย์แผนจีน | 10 |