1 | 5911201696 | นางสาวอภิญญา จินดาสถาน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6311200197 | นางสาววิภาวี ศรีสอน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311200296 | นางสาวศศินา ดอกบัว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311200825 | นายทศพร เพ็งเพ็ชร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311201435 | นางสาวอรกัญญา พงษ์ณรงค์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311201849 | นายบัณฑิต สมิงแก้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311201872 | นายฐณาวัฒณ์ เพชรตะกั่ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311202474 | นางสาวสุธิดา ช่วยเจริญพงศ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311202524 | นายชลกานต์ พันธุ์ดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311202607 | นายวชิราวุธ ประกิ่ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311203233 | นางสาวกนกวรรณ ปิสาโย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311203290 | นายวีระพันธ์ สุนะเค้า | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311203316 | นางสาวนาตีย๊ะ ยามา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311203381 | นายปิยังกูร พิมพ์ดีด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411202036 | นางสาวณัฐวรา แคนเสาร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411202044 | นางสาวณิชกานต์ สุวรรณชาตรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411202507 | นางสาววรางคณา สามารถ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411203133 | นายสุรเชษฐ์ นิลกระจ่าง | จิตวิทยา | 10 |
19 | 6511204569 | นายภูมินทร์ ข่ายทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6511204825 | นางสาวศุภลักษณ์ แสนสุภา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311301615 | นางสาวอมรรัตน์ ดีวันดี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311305285 | นางสาวกันต์กนิษฐ์ ภู่ขาว | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311305533 | นางสาวปาระวี เพียรพิทักษ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
24 | 6311305624 | นางสาวไพรินทร์ สวัสดีไทร | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311306713 | นางสาวอัญชลี บุญไทย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311307364 | นางสาวสลิลทิพย์ ปิ่นทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
27 | 6311307901 | นางสาวณัฐธิดา สัญญารัตน์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311308156 | นายอัครวินท์ ชินวิริยสิทธิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311309162 | นางสาวมณีวรรณ กองแก้ว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311372327 | นางสาวสูไวบะ มามะ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311372418 | นางสาวณัฏฐริกา ขาวเมืองน้อย | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311372590 | นางสาวนัฐธฬิณี บุญเรืองสัมฤทธิ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311372889 | นางสาวหทัยรัตน์ มีแก้ว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411301192 | นายฐปนรรฆ์ ระกํามา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
35 | 6411302323 | นายจิตเพชร จ่ายรักษา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
36 | 6411306217 | นางสาวศศิชา จงจิตร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
37 | 6411308270 | นางสาวพิมพรรณ พินิจลำดวน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
38 | 6411308841 | นายวรรวี มณีขาว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
39 | 6411311829 | นางสาวปิยาภรณ์ จุดประสงค์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
40 | 6411313205 | นางสาววนิจดา คำนนท์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
41 | 6411314559 | นางสาวชัชฎานี บัวทอง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
42 | 6411314658 | นายอุดมศักดิ์ สายพัด | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
43 | 6511301118 | นางสาววิลัยลักษณ์ เหลืองกุลกมล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
44 | 6511301621 | นางสาวณัฐนรี สายสูงเนิน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
45 | 6511301639 | นายบารมี พราหม์ศรีชาย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
46 | 6511302437 | นายจีระศักดิ์ พิมลรัตน์ | ดนตรีสากล | 10 |
47 | 6511304104 | นายธีรภัทร ใสดาว | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
48 | 6511305705 | นางสาวจิราพัชร เซ่งง่าย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6511307057 | นายศรุต เอการัมย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
50 | 6511307081 | นางสาวสิริรัตน์ ขำนิล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
51 | 6511310853 | นายกิตติทัต ชนะรัตน์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
52 | 6511310879 | นายธนากร สุวรรณแสน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
53 | 6511318039 | นายกัณฐร สมคะเณย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
54 | 6511329093 | นายณัฐสิทธิ์ อิราชา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
55 | 6511329101 | นายณภัทร มนตรีรักษ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
56 | 6511330125 | นายนำชาติ ประดับศรี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
57 | 6511332378 | นายภาสกร อึงสวัสดิ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
58 | 6311400110 | นายคามิน ศิลปประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6311401407 | นายวีรวิชญ์ นพวัฒน์ธีรธร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6311472101 | นายอัมรินทร์ โสดกลาง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6411400457 | นางสาวธนทิพย์ เล้าสุทธิพงศ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
62 | 6411400879 | นางสาวนริศรา เกิดมีวงศ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
63 | 6411401513 | นายธีรดนย์ แก้วเจริญผล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
64 | 6411401703 | นางสาวสาธิณี ปฏิทัศน์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
65 | 6411405290 | นางสาวณัฏฐ์พัชร์ วรากรเอกนิช | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
66 | 6411405308 | นายณัฐนันท์ ปิ่นประเสริฐ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
67 | 6411405985 | นางสาวลลิตภัทร กันสถิตย์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
68 | 6411406009 | นางสาวศุภิสรา ตุ้มแสง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
69 | 6411406025 | นางสาวสุธิมนต์ วงศ์กัน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
70 | 6411406355 | นางสาวกัญญาณัฐ สีหาไตร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
71 | 6411406389 | นายฐิติวัฒน์ เรืองปราชญ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
72 | 6411406462 | นายศุภกิตติ์ สีตื้อ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
73 | 6411408070 | นายศุภพล กลิ่นแก้ว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
74 | 6411408088 | นางสาวพิมพ์ชนก ใจเผื่อแผ่ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
75 | 6511401009 | นายณัฐวุฒิ อรุณรัตน์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
76 | 6511401496 | นายธนวัฒน์ ประสารพันธุ์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
77 | 6511402395 | นายกิตตินันท์ จันทร์สุข | การตลาดดิจิทัล | 10 |
78 | 6511402452 | นายเจษฎา สีเสมอใจ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
79 | 6511402460 | นายเชิดชัย หมื่นหาวงศ์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
80 | 6511402478 | นายณัฐกิตต์ สงเคราะห์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
81 | 6511405109 | นายชาคริต ปารัวเซียง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
82 | 6511405158 | นางสาวทิพย์สุดา จันทวงษ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
83 | 6511405307 | นางสาวศรุตยา หอมจันทร์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 60 |
84 | 6511408574 | นางสาวกิจศิญา ทองนุ่ม | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
85 | 6511410935 | นายธันยธรณ์ คำสุริวรกุล | การตลาดดิจิทัล | 10 |
86 | 6511419738 | นายนันทพัทธ์ พลเยี่ยม | การตลาดดิจิทัล | 10 |
87 | 6511419779 | นายณภัทร อาชาไกรสร | การตลาดดิจิทัล | 10 |
88 | 6511419803 | นายสงกรานต์ บุญทองซุ่น | การตลาดดิจิทัล | 10 |
89 | 6511420199 | นายสยมภู รอดผล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
90 | 6511420314 | นายวัชรพงศ์ ศรีธนวงศ์ชัย | การจัดการธุรกิจ | 10 |
91 | 6511420355 | นายกิตติศักดิ์ หาแก้ว | การตลาดดิจิทัล | 10 |
92 | 6511421163 | นายโชตะ มาการิ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
93 | 6511422195 | นายจิรทีปต์ แก้วคำ | การตลาดดิจิทัล | 60 |
94 | 6511422245 | นายภัทรดนัย แจ่มจันทร์ | การตลาดดิจิทัล | 60 |
95 | 6511422534 | นายอินทัช ต่ายทอง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
96 | 6511426139 | นายเมธัส ลอยพรหม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
97 | 6511426931 | นายณัฐวุฒิ เหรียญทอง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
98 | 6311502923 | นายทัศภัส ชมดวง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
99 | 6311503327 | นายวัชรพงษ์ สินธุรส | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
100 | 6311504960 | นายเทิดมงคล แสงศรีจันทร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
101 | 6411502880 | นายวีรยุทธ ปุญญา | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
102 | 6411505016 | นายภูริ โพธิวัฒน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
103 | 6411507814 | นายปัญญา กลิ่นสอน | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
104 | 6411508762 | นายคณิศร ภูมิเดช | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
105 | 6411510453 | นายฌานพล หัสคุณ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
106 | 6411510461 | นายรชต เครือภู่ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
107 | 6411511030 | นายพัชรพล คำจุมพล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
108 | 6411512574 | นายวิทยา สุขช่วย | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
109 | 6511500883 | นายภัคพล ศักดิ์วิชิต | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
110 | 6511501378 | นายรณกฤต สัมผัสบุญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
111 | 6511501394 | นายสิริศักดิ์ แก้วศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
112 | 6511501428 | นายชัชวาลย์ บรรลังก์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
113 | 6511501741 | นายณัฐเศรษฐจ์ แก้วกุลบัณฑิต | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
114 | 6511503556 | นายพงศภัค เพิมธัญกรรม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
115 | 6511505312 | นายธันยบูรณ์ แจ้งสุทิมล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
116 | 6511505379 | นายพงค์พัทธ์ ทองดำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
117 | 6511506427 | นายกวิน บวรศุภศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
118 | 6511506435 | นายกันตินันท์ จาวยนต์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
119 | 6511510528 | นายอาณัติ โทลัยหะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
120 | 6511513654 | นายภูภพ ติ๊บปา | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
121 | 6511518166 | นายณัฐดนัย มังคลัง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
122 | 6511518513 | นายจิรภัทร สมเสียง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
123 | 6511523455 | นายรพีพงศ์ เจริญอมรโรจน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |