1 | 6311200270 | นางสาวธิติมา ศรีเมือง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311201443 | นางสาวอรจิรา อาญาฟ้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411202119 | นางสาวสิริมา จันตุ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411202200 | นางสาววนิษฐ์กุล วังคีรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411203067 | นางสาวภัทราภรณ์ พลโชด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411203265 | นางสาวภาณุมาส สุขสุพรรณ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411203273 | นางสาวกุลธิดา แสนสุข | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211300022 | นางสาวอัจฌาวดี ขวัญใจ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
9 | 6211300030 | นางสาวปารณีย์ โชติฐิติพัทธ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
10 | 6211300055 | นายรติพงษ์ แก้วพิภพ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
11 | 6211300063 | นางสาวกนกพร เนตรลำภู | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
12 | 6211300071 | นางสาวปาริชาต ประสิทธิ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
13 | 6211300089 | นางสาวปลายฝัน ครึ้มสันเทียะ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
14 | 6211300097 | นายกฤตพล ลี้เทียน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
15 | 6211301178 | นายกิตติศักดิ์ แก้วละมุล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
16 | 6211301194 | นางสาวนรีรัตน์ แสงสุรินทร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
17 | 6211301210 | นางสาวมนทกานต์ พัฒนาขา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
18 | 6211301236 | นางสาววรพร ซื่อตรง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
19 | 6211301251 | นางสาววิชุฎา เขียวอ่อน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
20 | 6211301269 | นางสาวสุทธิดา ฉิมเทียม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
21 | 6211303430 | นางสาวนุชนาฎ ครุธทะยาน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
22 | 6211303448 | นางสาวปริญากรณ์ ปานหลิม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
23 | 6211306946 | นายวันชัย แซ่เจียง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
24 | 6311306077 | นายกฤตยชญ์ ริ่มไทยสงค์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311306119 | นางสาวอรอุมา จันทร์อุทัย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311306127 | นายอาณัฐ มงคลช่วง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311306176 | นายโชติพัฒน์ สียางนอก | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311307778 | นายณัฐพงศ์ สิงห์ดงเมือง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311308396 | นางสาวอาซียะ เซ็ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311309857 | นายกรวิชญ์ คุ้มชาวนา | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 6411300812 | นายธีรศานต์ เสาวดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
32 | 6411301028 | นางสาววรรณษา บัวพก | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411301192 | นายฐปนรรฆ์ ระกํามา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
34 | 6411301531 | นางสาวสัตยา อ่อนศรี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6411301564 | นายธีรภัทร์ สนองบุญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
36 | 6411302323 | นายจิตเพชร จ่ายรักษา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
37 | 6411307801 | นางสาวตรีรัตน์ ศรีทองอินทร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411308270 | นางสาวพิมพรรณ พินิจลำดวน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
39 | 6411308841 | นายวรรวี มณีขาว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
40 | 6411310045 | นางสาวอัจฉราภร กาญจนารี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
41 | 6411310490 | นายรัชรัญชน์ จารุประกร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
42 | 6411310698 | นางสาวธันย์ชนก กิตติวิริยะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
43 | 6411312769 | นางสาวเพชรชมพู น้ำจันทร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
44 | 6411313619 | นายพีรภัทร ม่วงเกลี้ยง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
45 | 6411314443 | นางสาวทิพย์รัตน์ สุรินทร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
46 | 6411400093 | นางสาวณัฐกานต์ ทองใบ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
47 | 6411400440 | นางสาวขวัญเรือน ดำขำ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
48 | 6411400507 | นางสาวสุทาศิณี ป๊อกหลง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
49 | 6411400861 | นางสาวนราภรณ์ มั่นเมือง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
50 | 6411401695 | นางสาวศิริวรรณ สุวรรณโคตร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
51 | 6411402503 | นายรัตติพงษ์ ทองภูบาล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
52 | 6411408054 | นางสาวศิรินทิพย์ เจริญสวัสดิ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
53 | 6411408179 | นางสาวกมลชนก เขื่อนคำ | การเงินและการลงทุน | 10 |
54 | 6411408203 | นายวชิรวิทย์ อ้วนเส้ง | การเงินและการลงทุน | 10 |
55 | 6411408344 | นายนัฐพร ล้อวัฒนเวช | การเงินและการลงทุน | 10 |
56 | 6411408369 | นายภาณุพงศ์ สุภาพ | การเงินและการลงทุน | 10 |
57 | 6411408401 | นายศราวุฒิ ดวงแก้ว | การเงินและการลงทุน | 10 |
58 | 6411408682 | นายภูมรินทร์ ปิ่นแก้ว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
59 | 6411408708 | นางสาวอภัสรา มีหลาย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
60 | 6511400597 | นางสาวอัยลดา กิ่งเกาะยาว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
61 | 6511400670 | นางสาวสิริกร ศิลปศาสตร์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
62 | 6511401074 | นายณภัทร พุทธเจริญ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
63 | 6511401462 | นายพัชรพล วงษ์ประเสริฐ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
64 | 6511402163 | นางสาวนุชนาฏ กาญจนสิทธิ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
65 | 6511402233 | นางสาวอัญชิสา คำกวาว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
66 | 6511403021 | นายพุฒิพงศ์ พิมพ์ทรายมูล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
67 | 6511404300 | นางสาววิภาวา รูปคำ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
68 | 6511405257 | นางสาววริศรา สุขชู | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
69 | 6511406321 | นายชินาธิป กีพิมาย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
70 | 6511419969 | นางสาวเนญพร ปัญญาถา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
71 | 6511419985 | นางสาวชนิกานต์ มานุสนธ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
72 | 6511419993 | นายอภิธาร นาคสวัสดิ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
73 | 6511420017 | นายหัสนัยน์ อิ่มสกุล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
74 | 6511420025 | นายณตวรรณ เทียมตะวัน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
75 | 6511420033 | นายยศวีร์ แก้วบำรุง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
76 | 6511420751 | นายพชร แสงทรัพย์ | การตลาดดิจิทัล | 60 |
77 | 6511425255 | นายบัลลังฆ์ หอมดี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
78 | 6511425743 | นางสาวพรรณษา ไกรนรา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
79 | 6511426758 | นางสาวนูรีซัน นุดดี | การจัดการธุรกิจ | 10 |
80 | 6511428218 | นายกิตติกร ถั่วประโคน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6411500686 | นางสาวกุลธิดา บัวคำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
82 | 6411501528 | นายวัสนกร ตันบิน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
83 | 6411501551 | นายอธิป ประสิทธิพันธุ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
84 | 6411503391 | นายกันตินันท์ นันทะวิชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
85 | 6411503755 | นายปาฏิหาริย์ จันทร์พวง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
86 | 6411503821 | นายภูมิปัญญา ไกล้บุปผา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
87 | 6411503839 | นายภูริชภูมิ สงสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
88 | 6411503847 | นายมินบาดู กัตวาล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
89 | 6411504001 | นายสุรเชษฐ์ สายจำปา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
90 | 6411504050 | นายกรวิชญ์ ไพรจิตร | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
91 | 6411505214 | นายณัฐกิจ ตรีนพ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
92 | 6411505750 | นายนวภัทร เวียงนนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
93 | 6411506907 | นายจุลจักร บุญมา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
94 | 6411506931 | นายวุฒิศักดิ์ ศรีใส | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
95 | 6411507137 | นายธนัชชา หลอดแก้ว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
96 | 6411507624 | นางสาวปุณณภา เหล็กแก้ว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
97 | 6411507889 | นายธีรภัทร อัยษานนท์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
98 | 6411507947 | นายภาวัต นิ่มดำเนิน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
99 | 6411508176 | นายสิทธิศักดิ์ รัศมี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
100 | 6411508309 | นางสาวศุภมาศ เหมือนวงศ์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
101 | 6411508887 | นางสาวนภัสภรณ์ จุนหวิทยะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
102 | 6411509380 | นางสาวอรสา นุ่นกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
103 | 6411509950 | นายณัฐพัฒน์ รักษขำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
104 | 6411510099 | นายปรเมษฐ์ เพ็งขำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
105 | 6411510115 | นายภูมิ โชคเสาะแสวง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
106 | 6511501154 | นายธีรวัฒน์ เเซ่ว่อง | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
107 | 6511501162 | นางสาวสุธิตา แก้วหาญ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
108 | 6511501840 | นายฟ้าฟื้น ขุนตา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
109 | 6511502525 | นายกิตติคม เพิ่มพูล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
110 | 6511502574 | นายปัณณ์ สืบซึ้ง | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
111 | 6511503218 | นายเจษฎาภรณ์ พุ่มภาชี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
112 | 6511503424 | นายธนภัทร เฉลิมเเสน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
113 | 6511503705 | นายรัฐพล สุบรรณวงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
114 | 6511504828 | นายวรุตย์พล พงษ์ธนรัชต์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
115 | 6511506047 | นายณัฐพงษ์ ริยะนิจ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 60 |
116 | 6511506096 | นายอศัลยา ศรีอวยพรชัย | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
117 | 6511506198 | นายกฤตมุข สิงห์งาม | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
118 | 6511506740 | นายภูริพัฒน์ เพิ่มทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
119 | 6511507334 | นายนนทกร ธนูศร | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
120 | 6511507342 | นายพิธิวัฒน์ ท้าวโพธิ์เอน | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
121 | 6511508860 | นายฤกษ์ดี ธุนากรณ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
122 | 6511509918 | นายอภิวรรธน์ สุขภูวงศ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
123 | 6511514587 | นายณัฏฐชัย ศิริสม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
124 | 6511517150 | นางสาวชลธิชา หมวกยอด | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
125 | 6511517986 | นางสาวธนวดี ธรรมพร | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
126 | 6511518042 | นายภัทรพล รัตนสุภา | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
127 | 6511518059 | นางสาวปาริชาติ ว่องไว | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
128 | 6511518083 | นายอนันตฤทธิ์ ภูวพัฒน์วีรกุล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
129 | 6511518398 | นายณัฐพล อัปการัตน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 60 |
130 | 6511518448 | นายนราธรณ์ ปลอดครุฑ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
131 | 6511521020 | นายต้นธาร อุตมะ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
132 | 6511523042 | นายธีรวัฒน์ คำอินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 60 |
133 | 6511700012 | นางสาวชุตินันท์ วัฒนพรพิพัฒน์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |