1 | 5911201696 | นางสาวอภิญญา จินดาสถาน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6111302805 | นายนวมินทร์ ดิษฐศิลป์ | ดนตรีสากล | 10 |
3 | 6211301889 | นางสาวชลธิดา โขงวงศ์จำปา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
4 | 6311304106 | นายพงศ์นรินทร์ นรินทร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
5 | 6311304460 | นางสาวอรดา เกิดจินดา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6321305499 | นายภูวกฤต สุ่มมาตย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
7 | 6321305507 | นางสาวละอองทิพย์ พลมูลตรี | นิติศาสตร์ | 10 |
8 | 6321305531 | นายเสกขพิชญ์ พรายรักษา | นิติศาสตร์ | 10 |
9 | 6321305572 | นางสาวจิตวรินทร์ นันต๊ะยศ | นิติศาสตร์ | 10 |
10 | 6321305606 | นางสาวณฐมน นทีทิพย์เกษม | นิติศาสตร์ | 40 |
11 | 6321305705 | นางสาวสุพรรษา สะพานพงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
12 | 6321374370 | สิบเอกอัมรินทร์ บุญมี | นิติศาสตร์ | 10 |
13 | 6411301341 | นายวิทวัส ขำดี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411303727 | นางสาวณิชารีย์ นุ่มนวล | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411305490 | นางสาวรุ่งทิวา วรพันธ์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
16 | 6411306456 | นายธนกร เกิดนอก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6411306589 | นางสาวพนิดา นครกลาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411306621 | นางสาวสิรินยา มากใย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411308718 | นายวัฒนา ปะสาวะนัง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411309419 | นางสาวนภสรณ์ บัวเกตุ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411311035 | นางสาวพรรวษา คะชุนรัมย์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411402321 | นางสาวเขมิกา มาหลำ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
23 | 6411405243 | นางสาวศุภนิดา ผึ่งประเสริฐ ณ ชล | การจัดการธุรกิจ | 10 |
24 | 6411409052 | นางสาวดุษฎี ไชยศักดิ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
25 | 6411409128 | นายเอกภพ ไทยเขียว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
26 | 6421401099 | นายณัฐพล คล้อยวงศ์ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
27 | 6421401461 | นางสาวปาริชาติ พวงพันธ์ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
28 | 6421401529 | นางสาววาริณี ดอนประทุม | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
29 | 6421401818 | นายสุชีพ สุวานิช | การจัดการธุรกิจ | 10 |
30 | 5821500716 | นายอดิศร สุรพันธ์เสรี | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
31 | 6211500738 | นายนรนชัย อิ่มทรัพย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
32 | 6221500637 | นายสันติสุข เจริญสง่า | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
33 | 6311505330 | นายสุกฤษฎิ์ เขียวคราม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
34 | 6411504134 | นายวชิรวิทย์ ทิพรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
35 | 6411505180 | นายอชิรวิทย์ เขียวไหล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
36 | 6411505875 | นางสาวชลดา เหลืองตรงกิจ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |