1 | 6411200444 | นางสาวจุฬารัตน์ ดวงเกตุ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411201053 | นางสาวภัสสร สีหาวัตร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411201129 | นางสาวสุดารัตน์ สโมสร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211303976 | นายกรณัฐ ผิวงาม | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211305138 | นางสาวจารุวรรณ แสงมณี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 40 |
6 | 6221301002 | นายปัณณวิชญ์ แสงแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
7 | 6221301036 | นางสาววัลยา ดวงใจ | ภาษาอังกฤษ | 40 |
8 | 6221301051 | พันจ่าอากาศเอกหญิงศรารัตน์ คงสมบูรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 40 |
9 | 6221301077 | นางสาวสมฤทัย ทองหล่อ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6221301085 | นายอรุชา นำสุริยานันท์ | ภาษาอังกฤษ | 40 |
11 | 6221301101 | นางสาวอัมไพพรรณ พรมบุตร | ภาษาอังกฤษ | 40 |
12 | 6321305507 | นางสาวละอองทิพย์ พลมูลตรี | นิติศาสตร์ | 10 |
13 | 6321305531 | นายเสกขพิชญ์ พรายรักษา | นิติศาสตร์ | 10 |
14 | 6321305572 | นางสาวจิตวรินทร์ นันต๊ะยศ | นิติศาสตร์ | 40 |
15 | 6321305705 | นางสาวสุพรรษา สะพานพงษ์ | นิติศาสตร์ | 40 |
16 | 6321374362 | นายณัฐพล พวงเงิน | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6321374370 | สิบเอกอัมรินทร์ บุญมี | นิติศาสตร์ | 40 |
18 | 6411312348 | นางสาววรรณวนัช ทวยหาญ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
19 | 6421300069 | นายภาณุวิชญ์ บุญประชุม | นิติศาสตร์ | 10 |
20 | 6421300234 | นายชนะศักดิ์ ประดิษฐสุวรรณ | นิติศาสตร์ | 10 |
21 | 6421300309 | นางสาวธันย์สิตา ศศิอริยธนภัทร | นิติศาสตร์ | 10 |
22 | 6421300945 | นายจตุรงค์ ฉุ้นประดับ | นิติศาสตร์ | 10 |
23 | 6521301611 | นางสาวปานทิพย์ คำทุย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6521302015 | นางสาวธัญญลักษณ์ สุพิทักษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 6521311786 | นายณัฐวุฒิ บัวคำ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
26 | 6521335504 | นางสาวกรรภิรมย์ ปลั่งกลาง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6211403826 | นางสาวนายิกา ธงชัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
28 | 6211403982 | นางสาวธนธรณ์ มาลทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
29 | 6211404410 | นางสาวนุชฏา จอมอุ่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 40 |
30 | 6211406092 | นายพิสิษฐ์พล มนูญธรรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 40 |
31 | 6321402304 | นางสาวธัญจิรา ธรรมสภาวกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
32 | 6321402387 | นางสาวมริสา สุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
33 | 6411403915 | นางสาวซาร่า แก้วนันทะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
34 | 6421408920 | นางสาวณัฐนิชา ชมภูราช | การจัดการธุรกิจ | 10 |
35 | 6511401363 | นางสาวสุธาวัลย์ สโมสร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
36 | 6211501348 | นายณัฐวุฒิ มะนะสิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
37 | 6211501371 | นายธนกฤต เพิ่มภัทรพงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
38 | 6221500637 | นายสันติสุข เจริญสง่า | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
39 | 6411501320 | นางสาวพิมพ์ลภัส วงศ์สุขสันต์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6421501013 | นางสาวกุณญภัสย์ ธนาธิติสรณ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
41 | 6511502665 | นายชุติพนธ์ ขวัญเพ็ง | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
42 | 6511523794 | นายพีระพัฒน์ ประทุมชาติ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
43 | 6511525666 | นายชาญวิทย์ คำพันธ์ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |