1 | 6511100007 | นายปฏิมากร มากโภคา | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 6511100015 | นางสาวธีรตา แซ่ผัวะ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 6511100072 | นายอิสระ พระลับรักษา | เกษตรศาสตร์ | 10 |
4 | 6511100122 | นางสาวปยุดา แพงเพ็ง | เกษตรศาสตร์ | 10 |
5 | 6511100213 | นางสาวพรอัมภา ยอดสำเภา | เกษตรศาสตร์ | 10 |
6 | 6511100304 | นายศุภณัฐ กาศสกูล | เกษตรศาสตร์ | 10 |
7 | 6511100353 | นายธิติวุฒิ ทองขาว | เกษตรศาสตร์ | 60 |
8 | 6511100361 | นายกฤษฎา แก้วแกมทอง | เกษตรศาสตร์ | 10 |
9 | 6511100643 | นางสาวสุภัทรา จันทร์ขอนแก่น | เกษตรศาสตร์ | 10 |
10 | 6511100668 | นายเจนวิทย์ เกื้อหนุน | เกษตรศาสตร์ | 10 |
11 | 6511100783 | นายภิญญา บุญลาโภ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
12 | 6511100981 | นายณัฐพล วันดี | เกษตรศาสตร์ | 10 |
13 | 6411200048 | นางสาววรัลยา ทองหมู่ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411200162 | นางสาวสุภาพร ฮุยเกี๊ยะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411200451 | นางสาวชัชนันท์ญา กั่นกลด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411200469 | นางสาวชุตินันท์ อู่เจ๊ก | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411200501 | นางสาววนิดา เครือแสง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411200519 | นางสาววิไลวรรณ เจือจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411200840 | นางสาววินิธา นัตสิทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411200873 | นางสาวศศิวรรณ ศรีวิเชียร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411201095 | นางสาววรดา หนูแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411201970 | นางสาวกชามาศ อินทรวิเศษ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6411202366 | นางสาวชรินรัตน์ ธรรมมา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411202416 | นางสาวศรัณยา หยังหลัง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411202457 | นางสาวไหมสุหรีย์ ยอมใหญ่ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311301250 | นางสาวนภัสสร สิงห์ทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311304528 | นางสาวสกาวเดือน ล่อกา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311305384 | นายปริญญา บุญค่ำ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311309766 | นางสาวอัจฉรา สมจิต | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311370054 | นายอรรณพ ชื่นอารมย์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311372301 | นางสาววิภาภรณ์ อ่อนขันธ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311372616 | นางสาวณัฏฐนันท์ ทนทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411300806 | นางสาวนันทนา มีเหมือน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411301309 | นายขจรศักดิ์ ห้วยชีเลข | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6411301333 | นางสาวปิยากร รัตนแสง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6411303214 | นางสาวกัลญารัตน์ ศิริวาลย์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6411303222 | นางสาวกาญจนา ทองมนต์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411303347 | นางสาวพิยดา บุญทา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6411303388 | นางสาวรุจิรา ก้านบัว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6411303412 | นางสาวศศิกานต์ หนูเรือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6411303487 | นายณัชพล พราหมชู | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6411303495 | นางสาวณัฐกานต์ เย็นศรี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6411303537 | นางสาวพิณพร วงรอบ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6411303560 | นางสาวอรสา ศรีโพธิ์งาม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6411303594 | นายนลธวัช ชัยวงค์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6411306514 | นางสาวชุลีกร คล้ายมะณี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6411306522 | นางสาวทิวนันท์ ศิริสำราญ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6411306571 | นางสาวปานตะวัน พวงจำปา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6411309377 | นางสาวจินตนา เอมเอก | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6411309427 | นางสาวปรียานุช คงแก้ว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6411310250 | นางสาวเครือวัลย์ สุหญ้านาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6411310789 | นายสายชล เหลาลิน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6411310805 | นายอรรถสิทธิ์ ศรีเมือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6411311167 | นางสาวระวิวรรณ ระจิตดำรงค์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6411311506 | นางสาวกนกวรรณ วงศ์จันทร์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6411311530 | นางสาวทิพานัน โวหาร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6411312116 | นางสาวศศิชา แสงวิเชียร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6411312124 | นางสาวจาฏุพัจน์ วงศ์เลี้ยง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6411312132 | นางสาวอริสา บัวจะโปะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6411312181 | นายกฤตภาส อาจเมือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6411312223 | นางสาวอัญชุลี เพ็ชรศรี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6411313742 | นางสาวฐิติกานต์ มุ่งเขตกลาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6411314021 | นางสาวอภิชญา ปริญญาเลิศสกุล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6211402539 | นายปัฐวีกานต์ กุญชน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6211406126 | นายภูวนาท สมวงษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6411403584 | นายนที นภาการ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
67 | 6411407296 | นายชัยภัทร สุขศึกพ่าย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
68 | 6511400027 | นายร้อยตะวัน มั่งมี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
69 | 6511400183 | นางสาวรอญ่า มอญพันธ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
70 | 6511400266 | นายคชวัชร กันประดิษฐ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
71 | 6511400274 | นายนนทวัฒน์ พลเดช | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
72 | 6511400456 | นางสาวปวัณรัตน์ ปากดี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
73 | 6511400597 | นางสาวอัยลดา กิ่งเกาะยาว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
74 | 6511400696 | นายธนทัต คงฤทธิ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
75 | 6511400704 | นางสาวนริศรา แก้วแฝก | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
76 | 6511400712 | นางสาวรัดเกล้า กลันทกสุวัณณ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
77 | 6511400738 | นายวรายุส คงครุฑ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
78 | 6511400787 | Mr.PAN DENG | การจัดการธุรกิจ | 11 |
79 | 6511401082 | นางสาวปัณฎารีย์ เสงี่ยมวงษ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
80 | 6511401090 | นายรชต ลิจ้วน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
81 | 6511401129 | นายนราธิป ตันยาลักษณ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
82 | 6511401561 | นางสาวญาดา โทเพ็ชร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
83 | 6511401587 | นางสาวณัฐธิดา เย็นใจ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
84 | 6511401595 | นายพงศ์ศกรณ์ เดชทศร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
85 | 6511401728 | นายณัฐวุฒิ ชาวเพชร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
86 | 6511402700 | นางสาวจิราภรณ์ ส่งศรี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
87 | 6511402718 | นายเจตนิพัทธ์ จิตร์ไพโรจน์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
88 | 6511402734 | นางสาวช่อชมภู เรืองกัน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
89 | 6511402742 | นางสาวเชาวลีย์ วิบูลโกศล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
90 | 6511402775 | นายณรงค์ฤทธิ์ ตั้งอารมณ์มั่น | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
91 | 6511402825 | นายณัฐพล สุขเจริญ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
92 | 6511402866 | นางสาวธนาวดี เกิดทรัพย์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
93 | 6511402874 | นางสาวธัญญรัตน์ จันทร์รุ่ง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
94 | 6511402882 | นางสาวธัญรดา ศรีนวลละออง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
95 | 6511402908 | นายนพนันท์ คูเอิน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
96 | 6511402916 | นายนรภัทร มีผล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
97 | 6511402924 | นายนันทฤทธิ์ จันทร์กระแจะ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
98 | 6511402940 | นายประกาศิต น้อมระวี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 60 |
99 | 6511402957 | นางสาวปริชาติ ขำสนิท | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
100 | 6511402965 | นางสาวปัทมวรรณ สุวรรณยุทธ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
101 | 6511402999 | นางสาวพัชราภรณ์ รัตน์จิรานุกูล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
102 | 6511403021 | นายพุฒิพงศ์ พิมพ์ทรายมูล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
103 | 6511403047 | นายภูริวัจน์ เมธีนราเศรษฐ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
104 | 6511403054 | นางสาวมุทธิกา ยอดรัก | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
105 | 6511403088 | นางสาววรวลัญช์ โภคสมบัติ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
106 | 6511403096 | นายวรันธร ภู่นภาอำพร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
107 | 6511403104 | นางสาววาสนา ภูมิชูชิต | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
108 | 6511403112 | นางสาววิจิตรา เดชบุญ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
109 | 6511403138 | นางสาววีรสุดา สมศิริ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
110 | 6511403146 | นายศิริมงคล ศรีประเสริฐ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
111 | 6511403153 | นางสาวศิริยากร โยลัย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
112 | 6511403161 | นายสาโรช ฉิมแก้ว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 60 |
113 | 6511403179 | นายณภัทร ไกรเลิศมงคล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
114 | 6511403195 | นางสาวสุพิชฌา วงษ์ศรี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
115 | 6511403211 | นายสุรเชษฐ์ พรหมแสง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
116 | 6511420595 | นางสาวสุจิรา สามศรี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
117 | 6511426758 | นางสาวนูรีซัน นุดดี | การจัดการธุรกิจ | 10 |
118 | 6311502857 | นายอัมรินทร์ ประสงค์สิน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
119 | 6311502873 | นายณภัทร สุขประสิทธิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
120 | 6411500248 | นายจตุรวิชญ ใจชื้น | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
121 | 6411500263 | นางสาวมณีวรรณ พันธุ์มณี | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
122 | 6411500678 | นางสาวปรารถนา กำปั่นทอง | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
123 | 6411500926 | นางสาวปภาวดี บุตรทน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
124 | 6411501999 | นางสาววิมลรัตน์ ฉายอรุณ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
125 | 6411505222 | นายณัฐวุฒิ โคกบัว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
126 | 6411506436 | นางสาวพัชราภา ลายนวล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
127 | 6411506451 | นายวารุช อินทร์พรหม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
128 | 6411507970 | นายอภิชัย โยตะสิงห์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
129 | 6411509679 | นายศิวัช ทรงวัชรโชติ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |