1 | 6111304454 | นายกานต์พงศ์ มงคลศุภภรณ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 40 |
2 | 6111304462 | นางสาวนันทรัตน์ รุ่งอยู่ศิริ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
3 | 6311301037 | นางสาวพรนภา ราชนิด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311301086 | นางสาวน้ำทิพย์ ปิ่นแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311301144 | นางสาวมณีทรัพย์ พิมพ์มาตร์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311301276 | นางสาวรจนา ชาติพิมาย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311302902 | นายวัจน์กร ธิราพืชน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311303066 | นางสาวกาญจนา ไชยรัตน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311304569 | นางสาวสินีนาถ มหาชน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311304577 | นายพงศกร ทองมนศรี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311304619 | นางสาวธนัชพร พรมชาติ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311304650 | นายปรัชญา กอแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311307935 | นางสาวนิรุสมิน โต๊ะเจ๊ะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311308099 | นางสาวอาวาตีฟ สะมะแอ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311374406 | นางสาวนลพรรณ ทองอินทร์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411300582 | นางสาวดารินทร์ กุลบุตรดี | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6411300699 | นางสาวปรียานันท์ เนื่องจากเดียว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6411301176 | นางสาวศศิวรรณ หงษ์ศิลา | นิติศาสตร์ | 10 |
19 | 6411301218 | นางสาวกาญจนา แจ้งสว่าง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6411301242 | นางสาวเบญจวรรณ แสงเพ็ชร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6411302539 | นางสาวชลธิชา จันทร์น้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 60 |
22 | 6411303073 | นายปิติพัฒน์ ซินกีบุญ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
23 | 6411303222 | นางสาวกาญจนา ทองมนต์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411303230 | นางสาวกุลยนัฐ ปัดครบุรี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411303289 | นายทินกร ทะชาฎา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6411303396 | นางสาววรินทรา เกยจอหอ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6411305060 | นายกิตติศักดิ์ สมสร้อย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6411305664 | นายพงศกร อารีวิริยะกุล | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6411306258 | นางสาวกันญารัตน์ ทองคำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6411306365 | นางสาวรัชนีกร ชมภูศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6411306399 | นางสาววิชญาพร นิลจรัส | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6411306407 | นายวิศรุต เมฆนิติ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6411306431 | นางสาวอิสริยาภรณ์ จันทนันต์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6411306456 | นายธนกร เกิดนอก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6411306795 | นายเทพทัต โพธิ์จาด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6411307330 | นายธนกร เพชรแหน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
37 | 6411307595 | นางสาวเมธาพร สรึมงาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6411308049 | นางสาวพิมพ์มาดา เนตรแสงสี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6411309278 | นายอภิรักษ์ ชนะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6411309690 | นายกฤตภาส บุตโต | ดนตรีสากล | 10 |
41 | 6411310714 | นางสาวพิมพ์ลภัส เนตรแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6411311126 | นางสาวพัชราภรณ์ นุ้ยสุข | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6411311332 | นายเจตริน รักษายศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6411311365 | นางสาวยลดา พรหมบิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6411311597 | นายอัษฎาวุธ บุญรัตน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6411311621 | นางสาวปิยนุท ทองคำห่อ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
47 | 6411311779 | นางสาวขวัญฤดี จินพละ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6411312587 | นายถมทอง สีต์วรานนท์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6411312603 | นางสาวณัฏฐธิดา ดีโยธา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6411312777 | นางสาวกัญญาเรศร์ ถีระแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6411312959 | นางสาวสุภาวิตา คำหา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6411314138 | นางสาวสุรีรัตน์ ทองอ่อน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6411314161 | นางสาวพิมลรัตน์ อักษรศักดิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6411314385 | นายปรัชญา ขันธวิธิ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6411314401 | นางสาวสุณิสา ชูพิน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6211404873 | นางสาวภัททิยา ศรีทองอินทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6411400432 | นางสาวกัลยรัตน์ กุลอุปฮาด | การจัดการธุรกิจ | 10 |
58 | 6411408955 | นายทัศน์พล สอนวิจารณ์ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
59 | 6411408997 | นายจิรายุ พันเดช | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
60 | 6111505506 | นายพรชัย ผดุงเวียง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
61 | 6311506155 | นางสาวศศิธร พิรักษา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
62 | 6411504431 | นางสาวทองทา สีงาม | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
63 | 6411505925 | นายพลพล สีเดน | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
64 | 6411505933 | นายสุรศักดิ์ ศรีชุมภู | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
65 | 6411507137 | นายธนัชชา หลอดแก้ว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
66 | 6411507624 | นางสาวปุณณภา เหล็กแก้ว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
67 | 6411508309 | นางสาวศุภมาศ เหมือนวงศ์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
68 | 6411508705 | นายชินพัฒน์ ผ่องชนะ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
69 | 6411510412 | นายอับดุลบาซิตร์ นาวา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
70 | 6411510420 | นายอริญชย์ มิ่งโสภา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |