1 | 6311200106 | นางสาวยมลภัทร สมประสงค์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311200148 | นางสาวรัฐนันท์ เอี่ยมชื่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311200288 | นางสาวพัชราภา อับดุลลากาซิม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311201112 | นางสาวจุฑาภรณ์ แบรอฮิม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311201450 | นางสาวอิสริยา นาครุ้ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311201526 | นางสาวณัฎฐณิชา พีระโสภณ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311201740 | นางสาววิลาวัลย์ ฉิมวาด | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311203308 | นางสาวสุกัญญา เอื้อราษฎ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311203340 | นางสาวฐิติรัตน์ ภู่คอน | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311203365 | นางสาวณัฐภาวดี บุตตาศรี | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411200196 | นายทรงวุฒิ มรดก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411200238 | นายพสิษฐ์ วรรณคำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411200618 | นายธนิษฐ์ มีอรรถกิจ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411200717 | นายพีรวิชญ์ สินจนะสูตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411200733 | นายภูวดล ดวงเทพ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411201574 | นายณัฐพงษ์ เถื่อนสันเทียะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411201665 | นายธำรงค์ วงศ์คำชาว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411201731 | นายพิสิษฐ์ มะมิง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411203125 | นายธนฉัตร จันทร์สอน | จิตวิทยา | 10 |
20 | 6211302002 | นางสาวศลิยา มยุรพงษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
21 | 6311300013 | นายไชยวัฒน์ นนทะบูรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6311301250 | นางสาวนภัสสร สิงห์ทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311301417 | นางสาวพรชิตา ธรรมสาร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6311301722 | นางสาวภีร์ลดา พิมพ์วาปี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311304528 | นางสาวสกาวเดือน ล่อกา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311305053 | นายศักดิเดชน์ เดชมณี | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6311305285 | นางสาวกันต์กนิษฐ์ ภู่ขาว | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311305624 | นางสาวไพรินทร์ สวัสดีไทร | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311306259 | นายณัฐกานต์ รอดวงษ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311306275 | นางสาวอมราลักษณ์ ขุนปราบ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311306291 | นางสาวณัฐธิดา ชูช่วย | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311306317 | นางสาวจิราภรณ์ ช่วยแก่นจันทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311306416 | นางสาวภัทราภรณ์ เดชบุรัมย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6311307786 | นายศิวาภิรักษ์ สุทธิพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6311307836 | นางสาวกรรณิการ์ ตี้กุล | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311307877 | นายธนาวุฒิ แก้วสาลี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311308529 | นางสาวอรทัย แคว้นเขาเม็ง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311309675 | นายจักรพงษ์ บ้านชำ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311309840 | นางสาวพิมพ์หฤดา ทันตา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311370054 | นายอรรณพ ชื่นอารมย์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6311371774 | นางสาวกุลธิดา ทิพย์โยธา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311371857 | นางสาวนูรู สาและ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6311372277 | นางสาวกิติยาภรณ์ ชลเดช | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311372301 | นางสาววิภาภรณ์ อ่อนขันธ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311372319 | นางสาวสุกัญญา มีสิงห์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311372533 | นางสาวชลธิชา โชคเจริญ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6311372616 | นางสาวณัฏฐนันท์ ทนทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6311373299 | นางสาวคณารัตน์ สุภาพ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6411300020 | นายBAO WU LI | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6411300384 | นายภานุวัฒน์ พวงยอด | ดนตรีสากล | 10 |
51 | 6411301119 | นางสาวอรกัญญา จุลนันท์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 6411301127 | นางสาวอุษณีย์ จอมทะรักษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6411301622 | นางสาวศศิพิมพ์ นักว่อน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6411304956 | นางสาววิลาวัณย์ ศรีวรมย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
55 | 6411304998 | นางสาวสลินลา มัติศิลปิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
56 | 6411308221 | นายอนุวัฒน์ ชูหาญ | ดนตรีสากล | 10 |
57 | 6411312595 | นายไกรวุฒิ เอมโอษฐ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 6411401695 | นางสาวศิริวรรณ สุวรรณโคตร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
59 | 6411405282 | นายธีรยุทธ สุวรรณรัตน์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
60 | 6211501389 | นายธนพล พรหมต๊ะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
61 | 6411500678 | นางสาวปรารถนา กำปั่นทอง | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
62 | 6411500926 | นางสาวปภาวดี บุตรทน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
63 | 6411505222 | นายณัฐวุฒิ โคกบัว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
64 | 6411506436 | นางสาวพัชราภา ลายนวล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
65 | 6411506451 | นายวารุช อินทร์พรหม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
66 | 6411507970 | นายอภิชัย โยตะสิงห์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
67 | 6411508168 | นายสิทธิณรงค์ วงวัลย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
68 | 6411509679 | นายศิวัช ทรงวัชรโชติ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |