1 | 6211200339 | นางสาวอรนุช สังขะโห | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
2 | 6211200347 | นายศักดิ์มงคล ศักดิ์ประโคน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
3 | 6211200354 | นายจิรัณย์ บุตรโสม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
4 | 6211200388 | นายจักรภัทร แสงสุริย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
5 | 6211200396 | นางสาวธิติมา ช่วยเต็ม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
6 | 6211200412 | นางสาวธิติพร กลิ่นศรีสุข | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
7 | 6211200420 | นายกอบกฤตย์ ประกอบดี | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211200446 | นางสาวกัลย์สุดา พรมชัย | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
9 | 6211200453 | นางสาวฐิติมา น้ำทอง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
10 | 6211200461 | นางสาวเพ็ญพิชชา อ่างเเก้ว | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
11 | 6211200479 | นางสาวลัดดา ชัยชนะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
12 | 6211200487 | นายวชิรวิชญ์ จันทร์กระจ่าง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
13 | 6211200727 | นางสาวพิชญาพร เชยบุบผา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
14 | 6211200750 | นายวรายุทธ กุหลาบกาฬสินธุ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
15 | 6211200768 | นายสันติสุข กอบกำ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
16 | 6211200842 | นางสาวปฏิญญา บุญเกตุ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
17 | 6211200859 | นายณัฐกิตติ์ ยิ้มประเสริฐ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
18 | 6211200883 | นางสาวสุพัตรา อามาตรมนตรี | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
19 | 6211200909 | นางสาวน้ำทิพย์ เเก้วกระจ่าง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
20 | 6211201360 | นางสาวสุธิดา รักความชอบ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
21 | 6211201378 | นางสาววันวิสาข์ มะลิวัน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
22 | 6211201386 | นางสาวสรัญญา ชุมทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
23 | 6211201394 | นางสาวนุสรา สาสงวน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
24 | 6211201402 | นางสาวสาวิตรี ชุมทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
25 | 6211201410 | นายสรวิชญ์ กุลรัตน์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
26 | 6211201428 | นายณัฐวุฒิ พยุงวงค์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
27 | 6211201485 | นางสาวทิพวัลย์ ศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
28 | 6211201501 | นายสักทอง แซ่ตั้ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
29 | 6211201519 | นายศุภทิน รงค์สุวรรณ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
30 | 6211201535 | นายอภิวัฒน์ ฤทธิศักดิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
31 | 6211201576 | นายพงศธร พิมพ์เสนาะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
32 | 6211201741 | นายกรทอง มิตรประทาน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
33 | 6211202038 | นางสาวกนกวรรณ หาญอาษา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
34 | 6211202061 | นายธนานันต์ กุลกนก | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
35 | 6211202087 | นางสาวนันธิสา อ่วมคุ้ม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
36 | 6211202111 | นางสาวลลินดา ก้านแก้ว | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
37 | 6211202343 | นางสาวอาฟีณีย์ มาหะมะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
38 | 6211203401 | นายธนวัฒน์ บุญเย็น | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
39 | 6311201328 | นางสาวภัชราภรณ์ โอกาส | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311201377 | นางสาวธมลวรรณ น้อยอ่อน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6311201476 | นางสาวอังสนา อามะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311201484 | นางสาวจิราวรรณ ธาวุฒิสกุล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6511200997 | นางสาววิรัลพัชร นิ่มปราง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6511201581 | นายพงศภัค ชลสาคร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6511201607 | นายองอาจ แซ่ตั้ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6511203127 | นายเวชวสุ ไชยเจริญ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6511203135 | นายสายรุ้ง พลานุสนธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6511204544 | นางสาวภูษิตา ศรีแย้ม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6511204841 | นางสาวอินทิรา กองราช | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6511218247 | นางสาวประทุมพร พวงสุวรรณ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6511218916 | นางสาวภัทรวรรณ กงจักร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6511301662 | นายศักดิ์ดา สุ่มทรัพย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
53 | 6511302876 | นางสาวศิริลักษณ์ ยศม้าว | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
54 | 6511303841 | นายก้องภพ กาทอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
55 | 6511306836 | นายภูริภัทร บุญปราการ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
56 | 6511317411 | นางสาวอิศรา สวัสดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
57 | 6511328236 | นายเฉลิมชัย ผิวผ่อง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
58 | 6511329150 | นางสาวยุวดี ดวงจันทร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
59 | 6511334473 | นายธีรภัทร วิเชียรไชย | ดนตรีสากล | 10 |
60 | 6211400319 | นางสาวนุสบา สุวรรณพรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
61 | 6211402869 | นายพชร มุละสีวะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
62 | 6511400027 | นายร้อยตะวัน มั่งมี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
63 | 6511400050 | นางสาวเนตรนภา แก้วสำลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
64 | 6511400068 | นางสาวสิริลักษณ์ รอดทองแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 6511400274 | นายนนทวัฒน์ พลเดช | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
66 | 6511400456 | นางสาวปวัณรัตน์ ปากดี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
67 | 6511400621 | นางสาวลลิตา ทองวิเศษ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 6511400696 | นายธนทัต คงฤทธิ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
69 | 6511400704 | นางสาวนริศรา แก้วแฝก | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
70 | 6511400738 | นายวรายุส คงครุฑ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
71 | 6511401082 | นางสาวปัณฎารีย์ เสงี่ยมวงษ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
72 | 6511401090 | นายรชต ลิจ้วน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
73 | 6511401561 | นางสาวญาดา โทเพ็ชร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
74 | 6511401587 | นางสาวณัฐธิดา เย็นใจ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
75 | 6511401595 | นายพงศ์ศกรณ์ เดชทศร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
76 | 6511402700 | นางสาวจิราภรณ์ ส่งศรี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
77 | 6511402718 | นายเจตนิพัทธ์ จิตร์ไพโรจน์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
78 | 6511402734 | นางสาวช่อชมภู เรืองกัน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
79 | 6511402874 | นางสาวธัญญรัตน์ จันทร์รุ่ง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
80 | 6511402916 | นายนรภัทร มีผล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
81 | 6511402957 | นางสาวปริชาติ ขำสนิท | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
82 | 6511402965 | นางสาวปัทมวรรณ สุวรรณยุทธ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
83 | 6511402999 | นางสาวพัชราภรณ์ รัตน์จิรานุกูล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
84 | 6511403112 | นางสาววิจิตรา เดชบุญ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
85 | 6511403138 | นางสาววีรสุดา สมศิริ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
86 | 6511403153 | นางสาวศิริยากร โยลัย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
87 | 6511403179 | นายณภัทร ไกรเลิศมงคล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
88 | 6511403344 | นางสาวอภิชญา บุญยืด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 6511404599 | นายธีรภัทร หงวนงามศรี | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
90 | 6511406776 | นางสาวสสารินี แซ่อุ่ย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6511413582 | นายกริชเพชร ดีเอื้อ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
92 | 6511425941 | นางสาวศุภรัตน์ เรียงทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
93 | 6311503103 | นางสาวพรนภัส ร่มรื่น | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6311503111 | นางสาวรัตนาพร คงผล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6311503152 | นางสาวขนิษฐา พลเมือง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6311503160 | นางสาวสุชานาฏ ปานแก้ว | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6311503392 | นางสาวรัชนี บ่อคำ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6311503624 | นางสาวณัฐนันท์ ประธานภรณ์กุล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6311503749 | นางสาวสุจิตรา ปานมาก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6511500057 | นายชิติพัทธ์ นงนุช | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
101 | 6511500420 | นางสาวมนัสนันท์ มันตะรักษ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
102 | 6511500461 | นางสาววริสรา แซ่ลี้ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
103 | 6511500818 | นางสาวน้ำเพชร สมยืน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
104 | 6511501410 | นายอัครภัทร พรายพรรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
105 | 6511501535 | นางสาวธัญญาภรณ์ ภู่ภูสิทธิ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
106 | 6511501741 | นายณัฐเศรษฐจ์ แก้วกุลบัณฑิต | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
107 | 6511501766 | นายฐิติพันธ์ ตันติไพเราะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
108 | 6511501790 | นายธีรภัทร สงวนธิ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
109 | 6511501873 | นายศักดิ์สิทธิ์ ทองเอกรัตน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
110 | 6511502061 | นายภาคิน กันทะวงค์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
111 | 6511502897 | นายอนุกฤตย พรหมบุตร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
112 | 6511503036 | นายเฉลิมชัย สีดงบับ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
113 | 6511503069 | นายพงศ์เขตต์ พงษ์โนรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
114 | 6511503184 | นายกิตติศักดิ์ โพธิ์ศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
115 | 6511503333 | นายณัฐกมล จันทวงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
116 | 6511503507 | นายนภสินธุ์ ชำนาญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
117 | 6511503523 | นายนิธิกร อุ่นศรีเพ็ง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
118 | 6511503697 | นายรัฐนันท์ หอมบุญมา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
119 | 6511505320 | นายนวพล หลักด่าน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
120 | 6511506112 | นางสาวจินดารัตน์ เจริญสูงเนิน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
121 | 6511506286 | นายสวิตต์ บุญวิทย์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 60 |
122 | 6511511039 | นายนันธการณ์ สีสังข์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
123 | 6511516632 | นายเศรษฐพงศ์ เติมเพ็ชร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
124 | 6511517978 | นายธนา รักสันติเขต | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
125 | 6511518026 | นางสาวศุภรดา แก้วอุ้ม | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
126 | 6511518117 | นางสาวจุฑามาศ เทียมเสวก | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
127 | 6511518141 | นางสาวปาณิสรา เอ้กันหา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
128 | 6511518182 | นายตรีวิทย์ ปะวันเต | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
129 | 6511518265 | นายนรสิงห์ ลานไชยสงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
130 | 6511518604 | นายธัชพล ยังสว่าง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
131 | 6511519479 | นายจารุพัฒน์ สร้อยนาค | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
132 | 6511519495 | นายสุทธิรักษ์ ยศม้าว | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
133 | 6511521475 | นางสาวศศธร สุขสบาย | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
134 | 6511522861 | นายอัครพล อรุณทิพย์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
135 | 6511525518 | นายอนุพนธ์ จันทร์ทิพย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
136 | 6511700475 | นายอัฑฒ์ภัทร อุย | การแพทย์แผนจีน | 10 |