1 | 6511100098 | นางสาวรัตนพร พุทธวัง | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 6511100486 | นางสาวสิริรัตน์ เดชสงค์ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 6511100791 | นางสาวเสาวลักษณ์ ตาสี | เกษตรศาสตร์ | 10 |
4 | 6311202664 | นางสาวกานดา ปัสสาสัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311203159 | นางสาวณุทัยทิพย์ เสะยามา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211304453 | นายภพพิพัฒน์ วิจิตรพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
7 | 6411303040 | นางสาวนัฎชนก ประจำถิ่น | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
8 | 6411308361 | นางสาวพรนภา กูลภัทรนิรันดร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
9 | 6411308387 | นางสาวอติมา อริยสัตยานนท์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
10 | 6411309344 | นางสาวสโรชา กรุณาฤทธิโยธิน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
11 | 6411309732 | นายธนทัต เต็มพุฒิ | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6411311332 | นายเจตริน รักษายศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6411311837 | นางสาวศศิธร เฮี๊ยบฮวย | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411314021 | นางสาวอภิชญา ปริญญาเลิศสกุล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311411281 | นางสาวพิมพ์ธิดา ขัตยะราช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
16 | 6411401513 | นายธีรดนย์ แก้วเจริญผล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
17 | 6511428390 | นางสาวศิริเกศ ยืนยงค์ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
18 | 6311505108 | นายฉัตรชัย เดชทุ่งคา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411500348 | นายฤทธิเกียรติ แก้วดารา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411500900 | นางสาวอัญชลี พันธุมจินดา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411502658 | นางสาวจิตตวดี เลอสวรรควารี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411502740 | นายฟ้าประทาน สมพรมทิพย์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6411504977 | นางสาวปาริชาติ เพ็งเซ่ง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411506113 | นางสาวอาริสา ทองคำ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411508481 | นายภานุ หงส์ตระกูลชัย | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6411508499 | นางสาวรินรดา จันทร์ดาศรี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6411510867 | นายภัทรพล พิทักษ์เศวตไชย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
28 | 6411511279 | นางสาวณัฐธิดา พุ่มกะเนา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6411511303 | นางสาวนาเดีย สาแม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411511311 | นายนิสสรณ์ เขมธนภณ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411511378 | นายวรวุฒิ สารี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6411511667 | นางสาวกัรตีณีย์ สาแม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411511949 | นางสาวเกตน์สิรี รอดริน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411512020 | นางสาวนิตยา ไชยแสง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6411512061 | นายภาณุพงศ์ โพธิบำรุง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6411512079 | นางสาวรุสนานี ดอเลาะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6411512137 | นางสาวอินธิรา เหล่ามูล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411512723 | นางสาวสุดารัตน์ หอมจันทึก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6511500966 | นางสาวปนันทา สงวนนาม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
40 | 6511500990 | นางสาวเสาวลักษณ์ ตีกั่ว | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
41 | 6511501535 | นางสาวธัญญาภรณ์ ภู่ภูสิทธิ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
42 | 6511501543 | นางสาววราพร สนิทพจน์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
43 | 6511502053 | นางสาวพัชราวรรณ รอดมาลา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
44 | 6511502061 | นายภาคิน กันทะวงค์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
45 | 6511502095 | นางสาววิจิตราภรณ์ กิตติเวทยานุสรณ์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
46 | 6511504828 | นายวรุตย์พล พงษ์ธนรัชต์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
47 | 6511507128 | นางสาวกชพร เลิศศิริ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
48 | 6511507151 | นางสาวพรหมภัสสร อิ่มเจริญ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
49 | 6511508308 | นายเจตพัฒน์ เต่าทอง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
50 | 6511508316 | นายณัฐพงศ์ คำโฮง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
51 | 6511511799 | นางสาววรัญญา สันต์วรนารถ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
52 | 6511512037 | นายนพนันท์ นพศรี | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
53 | 6511512078 | นางสาวเพลงพิณ ปลื้มประสงค์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
54 | 6511513506 | นายสิทธิชัย งามวงค์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
55 | 6511515204 | นางสาวดรัลรัตน์ หงษ์วารีวัธน์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
56 | 6511517978 | นายธนา รักสันติเขต | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
57 | 6511517986 | นางสาวธนวดี ธรรมพร | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
58 | 6511518331 | นายคณิน ไกรพันธ์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
59 | 6511519164 | นางสาวรมิดา เจียงวิเศษ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 60 |
60 | 6511521020 | นายต้นธาร อุตมะ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
61 | 6511523083 | นางสาววรรณวิภา สิงห์ตาก้อง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
62 | 6511523356 | นางสาวกนกวรรณ ปัดทุม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
63 | 6511523497 | นางสาวเพ็ญพิชา โคนา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
64 | 6511524896 | นางสาวจุฑารัตน์ นิลวดี | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
65 | 6511524941 | นางสาวสร้อยฟ้า จินดาศรี | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
66 | 6511525963 | นางสาวกมลฉัตร พึ่งเจียม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |