1 | 6411100016 | นายภัคเณศร์ อินทุภูติ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 6411100032 | นางสาวนพรัตน์ กรุณา | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 6411100305 | นางสาวจุฑามณี ศรีสมาน | เกษตรศาสตร์ | 10 |
4 | 6411100438 | นางสาวพรกนก ราชาวัง | เกษตรศาสตร์ | 10 |
5 | 6411100446 | นางสาวพิมพ์วิมล กลัดหลำ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
6 | 6411100529 | นายนพพล รินชัย | เกษตรศาสตร์ | 10 |
7 | 6411100552 | นายพิริยะ ม่วงลาย | เกษตรศาสตร์ | 10 |
8 | 6411100669 | นายณภัทร ปาละเสริฐ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
9 | 6411100743 | นายนฤภัทร ยวนพันธ์ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
10 | 6511100197 | นางสาวเสาวลักษณ์ จุลมณีโชติ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 6511100221 | นางสาวศุภรัตน์ ขุนทวี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 6511100239 | นางสาวอภิชญา วงษ์บริสุทธิ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 6511100247 | นางสาวนิชา โชติชื่น | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 60 |
14 | 6511100387 | นายภาณุพงศ์ ทศพลเดช | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
15 | 6511100536 | นายอรรถพล ใจมา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
16 | 6511100767 | นางสาวปัทมพร ภักดีนอก | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
17 | 6511100775 | นางสาวสิริยาภรณ์ ธรณี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
18 | 6511100817 | นางสาวสินีณัฐ อิ่มปาน | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
19 | 6511100916 | นายสุเมธ แก้วกำเนิด | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
20 | 5811201093 | นายพชร หิมเวช | พลศึกษา | 10 |
21 | 6311200700 | นายทศพล เพ็งเพ็ชร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311200718 | นายวสวัตติ์ แก้วมงคล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311200726 | นายนวพล สาระบูรณ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311200742 | นายเมธาวี แก้วศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311200759 | นางสาวรุ่งนภา วาโยพัด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311200809 | นางสาวเนตรดาว ไชยพอ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311201856 | นายทวีทรัพย์ คงสาลี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311201898 | นายภัทรชัย กลอนสม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311201997 | นายนวพล เจริญเขต | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311202326 | นางสาวกัญญารัตน์ เวสูงเนิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311202516 | นางสาวจิราพร ขันนามล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311202532 | นางสาวณัฎฐกมล ส่องแสง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311202573 | นายพิสารัตน์ เหี้ยมโท้ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6311202714 | นายจิรัฐติกาล หาสูงเนิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311202722 | นายเจตพล ศรีประสิทธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311203167 | นายณัชพล ไชยนอก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311203282 | นายภัทรเทพ อ่อนคำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411200832 | นายสิปปกร แก้วขาว | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6411202580 | นางสาวนงเยาว์ เพ็งพินิจ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6411203091 | นางสาววริยพร อารีพิทักษ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6411203331 | นายณัฐกฤษ บัวจันทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6411203539 | นางสาวโซณีตา เจ๊ะและ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6511201920 | นางสาวชนันท์ดา ชูมี | จิตวิทยา | 10 |
44 | 6511203934 | นางสาวพรนภา โมราศิลป์ | จิตวิทยา | 10 |
45 | 6511204171 | นางสาวปวีณา จัดกลาง | จิตวิทยา | 10 |
46 | 6511204809 | นายวิริทธิ์พล พิเดช | จิตวิทยา | 10 |
47 | 6311301185 | นางสาวณัฐชา ทรงศิริ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6311301243 | นางสาวอธิชา โตตะเคียน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6311301375 | นายสายฟ้า พลศิริ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6311304528 | นางสาวสกาวเดือน ล่อกา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6311304544 | นางสาวสุธาวี คำป้าย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6311305376 | นางสาวสิริวิมล เซะวิเศษ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6311305384 | นายปริญญา บุญค่ำ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6311305392 | นางสาวภัทราพร กัณนิกา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6311306465 | นายสุธิเศกข์ วิศิษฐ์จินดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
56 | 6311307877 | นายธนาวุฒิ แก้วสาลี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6311308644 | นางสาวนาเดีย มะยี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6311308693 | นางสาวนุรอัสมะ นามาลี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6311309188 | นางสาวชัญญานุช วิสิทธิวัฒนเขตต์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6311309832 | นางสาวซูฟีฮา สูหลง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6311309865 | นางสาวนารีมะห์ บากา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6311370054 | นายอรรณพ ชื่นอารมย์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6411304154 | นางสาวนิภารัตน์ นิวาส | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6411304238 | นางสาวภัทรนรินท์ ใจตรง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6411304451 | นายนิติภูมิ อุยหล้า | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6411304469 | นางสาวมาศนภา ดำปรีดา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6411305623 | นายธนาวัฒน์ ม่วงมณี | ดนตรีสากล | 10 |
68 | 6411305714 | นายภคพล บุญชัย | ดนตรีสากล | 10 |
69 | 6411305821 | นายสิทธิชัย เกื้อสกุล | ดนตรีสากล | 10 |
70 | 6411306902 | นางสาวกุลธิดา ลินไธสง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6411307009 | นางสาวภาวิมน พงษ์สวัสดิ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6411307033 | นายเศรษฐดา ไกรยสิทธิ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6411307041 | นางสาวสุดา วงเพ็ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6411309823 | นายอนันดา เอกศิริ | ดนตรีสากล | 10 |
75 | 6411309856 | นายวรชิต แสนอุดมสุข | การพัฒนาชุมชน | 10 |
76 | 6411313874 | นายภาคภูมิ วงษาวิชัย | ดนตรีสากล | 10 |
77 | 6411313882 | นายภาณุวิชญ์ โกสุวรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
78 | 6511300482 | นางสาวณัฎฐธิดา จันทิพย์ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
79 | 6511300532 | นาย ปวีณ์วิชญ์ ขอภูมิรัตน์ | ดนตรีสากล | 10 |
80 | 6511301050 | นางสาวเพ็ญนภา เมืองแพน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6511302066 | นายชนกานต์ ประสานสอน | การพัฒนาชุมชน | 10 |
82 | 6511302199 | นายมีคาห์ จันทรา | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
83 | 6511303254 | นางสาวเกวลิน เอกวิบูลย์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6511303262 | นางสาวเกษกมล บุณยสวัสดิ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6511303270 | นางสาวชนกสุดา เที่ยงตรง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6511303296 | นางสาวอฬิษา ลีสรรค์ เซียฮ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6511309467 | นายจิรภัทร จิตรหาญ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
88 | 6511309939 | นางสาวอทัญญตา ยาวิชัย | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6511311398 | นางสาวกันยาวัลย์ เสาเง่อ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6511313063 | นายภาณุพงศ์ โรจน์เรืองนนท์ | นิติศาสตร์ | 10 |
91 | 6511320761 | นางสาวนาราภัทร ภาระ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6511322940 | นางสาวอภิรดี บุญยกาล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6511322957 | นางสาวอิงดารา จางจา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6511328343 | นางสาวนงนภัส สมมี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6511328442 | นางสาวปิยธิดา เยี่ยงกุล | การพัฒนาชุมชน | 10 |
96 | 6511328749 | นางสาวสุธาวรรณ แสงทองมา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6511328855 | นางสาวญานิกา แก้วประจุ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
98 | 6511329242 | นางสาวสิริยา ดำรงค์ศักดิ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6511329416 | นายเอกณัฐ สุขสมบัติ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
100 | 6511329895 | นางสาวกัลยกร ฮวดชัย | การพัฒนาชุมชน | 10 |
101 | 6511331081 | นายชุษณพงศ์ บุพกิจเจริญ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
102 | 6511334564 | นางสาวกัลยาณี พันธุออน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6511335892 | นายฐิติศักดิ์ ขจรกิตติศักดิ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
104 | 6211401739 | นางสาววรัญญา ศรีพรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
105 | 6511400266 | นายคชวัชร กันประดิษฐ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
106 | 6311503392 | นางสาวรัชนี บ่อคำ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6311503749 | นางสาวสุจิตรา ปานมาก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6411504068 | นางสาวชลิตา เหมสำอาง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
109 | 6411508580 | นายสิทธิชัย ตรีเนตร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
110 | 6411509679 | นายศิวัช ทรงวัชรโชติ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
111 | 6411510313 | นายสิทธิพร กลีบบัว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
112 | 6411512509 | นายพลวิชญ์ รัตนเมืองงาว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
113 | 6511500107 | นางสาวธีรดา ยางเดี่ยว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6511500115 | นางสาววนารัตน์ ยางเดี่ยว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6511500578 | นางสาวกิติยา แซ่ว่าง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6511501451 | นางสาวกันต์ญาณิน จัดนอก | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6511501717 | นางสาวศรีสุดา สุทธิเพียร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
118 | 6511503994 | นางสาวญาดาวดี บุญกาศ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6511504083 | นางสาวพิมพ์สุภา นพเกตุ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
120 | 6511504141 | นางสาวอลิสา มานุ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
121 | 6511506930 | นางสาวสายสมร เกตุชาติ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6511507623 | นางสาวสุภารัตน์ ขำมี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
123 | 6511516681 | นางสาวจุฑามาศ ศรีต่างคำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6511518745 | นางสาวนภสร พวงทอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
125 | 6511521723 | นางสาวบุญญิสา บุญเลิศ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
126 | 6511523323 | นางสาวอัญชิษฐา อิ่มเอิบ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |