1 | 6411201145 | นางสาวสุพัชชา พรมหญ้าคา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411201160 | นางสาวสุภาภรณ์ เพชรนิล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411201988 | นางสาวกานต์ธิดา ใจเดียว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411201996 | นางสาวจรรยาพร คงรัมย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411202507 | นางสาววรางคณา สามารถ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311305137 | นายฉัตรชัย เอนกศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
7 | 6411303255 | นางสาวญาณิศา วัดถานัง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411303396 | นางสาววรินทรา เกยจอหอ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411304618 | นางสาวเนตรดาว บำรุงศิลป์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411304642 | นายรณฤทธิ์ ศรีลำใต้ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411307264 | นางสาวรุ่งทิพย์ สุขคุ้ม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411311456 | นายจีรพัฒน์ หนูกระโทก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
13 | 6411314138 | นางสาวสุรีรัตน์ ทองอ่อน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411314385 | นายปรัชญา ขันธวิธิ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6511301118 | นางสาววิลัยลักษณ์ เหลืองกุลกมล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
16 | 6511301621 | นางสาวณัฐนรี สายสูงเนิน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
17 | 6511304500 | นายธนกร พุ่มรักษา | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
18 | 6511304823 | นางสาวรินลดา ขอดคำ | นิติศาสตร์ | 10 |
19 | 6511306786 | นายไกรศร สืบเพ็ง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
20 | 6511306802 | นางสาวธณภร กิตติวัฒน์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
21 | 6511306844 | นางสาวลักขิกา พวงมาเทศ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
22 | 6511307057 | นายศรุต เอการัมย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
23 | 6511309988 | นางสาวพันธุ์ทิพา วิชญะเชาว์เลิศ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
24 | 6511322577 | นางสาวชญานิศา คำยวง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
25 | 6511328608 | นางสาวนันทพัชร บุญพรม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
26 | 6511328640 | นางสาวญาณิน บุญดา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
27 | 6511328699 | นางสาวชุติกาญจน์ ใจเงี้ยวคำ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
28 | 6511329093 | นายณัฐสิทธิ์ อิราชา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
29 | 6511329432 | นางสาวธัญมาส พันธุระ | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 6511330125 | นายนำชาติ ประดับศรี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
31 | 6511332378 | นายภาสกร อึงสวัสดิ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
32 | 6511333111 | นางสาวธนิฏฐา ดาราพงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 6511336056 | นางสาวขวัญระวี สิงห์โตน้อย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
34 | 6411400093 | นางสาวณัฐกานต์ ทองใบ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
35 | 6411400499 | นางสาววาสนา คงอภัย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
36 | 6411400507 | นางสาวสุทาศิณี ป๊อกหลง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
37 | 6411400861 | นางสาวนราภรณ์ มั่นเมือง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
38 | 6411400879 | นางสาวนริศรา เกิดมีวงศ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
39 | 6411401695 | นางสาวศิริวรรณ สุวรรณโคตร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
40 | 6411401703 | นางสาวสาธิณี ปฏิทัศน์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
41 | 6411405290 | นางสาวณัฏฐ์พัชร์ วรากรเอกนิช | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
42 | 6411405308 | นายณัฐนันท์ ปิ่นประเสริฐ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
43 | 6411405985 | นางสาวลลิตภัทร กันสถิตย์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
44 | 6411406009 | นางสาวศุภิสรา ตุ้มแสง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
45 | 6411406025 | นางสาวสุธิมนต์ วงศ์กัน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
46 | 6411406389 | นายฐิติวัฒน์ เรืองปราชญ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
47 | 6411407437 | นางสาวอิสรีย์ แดงประเสริฐ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
48 | 6411408054 | นางสาวศิรินทิพย์ เจริญสวัสดิ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
49 | 6411408708 | นางสาวอภัสรา มีหลาย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
50 | 6511400357 | นางสาวมณนภา รักษ์ศรีทอง | การเงินและการลงทุน | 10 |
51 | 6511400415 | นางสาวรัชชศิริ ม่วงวรรักษ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
52 | 6511400647 | นางสาวนัฐวดี ขาวทอง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
53 | 6511400910 | นางสาวณัชชา บุญรักษ์ | การเงินและการลงทุน | 10 |
54 | 6511400944 | นางสาวณัฐวดี มิตรสันเทียะ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
55 | 6511401199 | นางสาวชลธิชา จุ่นขจร | การเงินและการลงทุน | 10 |
56 | 6511401827 | นางสาวพรนภา แจดนวน | การเงินและการลงทุน | 10 |
57 | 6511402098 | นางสาวชมพูนุช สุวะไกร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
58 | 6511402233 | นางสาวอัญชิสา คำกวาว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
59 | 6511403176 | นายกันตพัฒณ์ จันทร์คำ | การเงินและการลงทุน | 10 |
60 | 6511403955 | นางสาวปนัดดา ณรงค์ฤทธิ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
61 | 6511404300 | นางสาววิภาวา รูปคำ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
62 | 6511405257 | นางสาววริศรา สุขชู | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
63 | 6511405588 | นายณรงค์พฤฒิ วาเฮ็ด | การเงินและการลงทุน | 10 |
64 | 6511406321 | นายชินาธิป กีพิมาย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
65 | 6511406800 | นางสาวอัญชลี วงศ์อนุ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
66 | 6511409473 | นางสาวณัฐพร ใจตาง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
67 | 6511412071 | นางสาวนิตย์ธีรา วัดเเก้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
68 | 6511413897 | นายภาณุวัฒน์ วงเวียน | การเงินและการลงทุน | 10 |
69 | 6511419563 | นางสาวกัลย์สุดา บุญฑล | การเงินและการลงทุน | 10 |
70 | 6511419571 | นายปวิธ สุขวรารักษ์ | การเงินและการลงทุน | 10 |
71 | 6511419589 | นายมนัส สัตย์ซื่อ | การเงินและการลงทุน | 10 |
72 | 6511419597 | นางสาวภุมรา ดวงใจ | การเงินและการลงทุน | 10 |
73 | 6511419928 | นางสาวสุภาพร บุญปก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6511419969 | นางสาวเนญพร ปัญญาถา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
75 | 6511419985 | นางสาวชนิกานต์ มานุสนธ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
76 | 6511419993 | นายอภิธาร นาคสวัสดิ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
77 | 6511420017 | นายหัสนัยน์ อิ่มสกุล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
78 | 6511420025 | นายณตวรรณ เทียมตะวัน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
79 | 6511420033 | นายยศวีร์ แก้วบำรุง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
80 | 6511420256 | นางสาวพิมมณีรัตน์ คุ้มน้อย | การเงินและการลงทุน | 10 |
81 | 6511420264 | นายสิทธิ์ทัศน์ แก้วบัวรบัติ | การเงินและการลงทุน | 10 |
82 | 6511420272 | นายอรรถรัตน์ คล่องทักษิณ | การเงินและการลงทุน | 10 |
83 | 6511420306 | นางสาวรักษณาลี โจ้งบุตร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
84 | 6511424043 | นายกฤษฎี ศรีนอก | การเงินและการลงทุน | 10 |
85 | 6511425875 | นางสาวกัญชพร แซ่ย่าง | การเงินและการลงทุน | 10 |
86 | 6511426055 | นายอภิมุข ศรีสุขใส | การเงินและการลงทุน | 10 |
87 | 6511427913 | นายจิรพงศ์ มากรุง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
88 | 6311501396 | นางสาวพรรพษา นิลกำแหง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6411500629 | นางสาวพิชญ์สินี ทองจิตต์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6411501304 | นางสาวอรอนงค์ สีด้วง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6411501684 | นางสาวสุพรรณปราง วัฒนกูล | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
92 | 6411502195 | นางสาวฐิตรัตน์ เด่นเพ็ชร์แสง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6411502393 | นางสาวศุภาวรรณ ด้วงชรา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6411502880 | นายวีรยุทธ ปุญญา | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
95 | 6411505016 | นายภูริ โพธิวัฒน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
96 | 6411506246 | นางสาวพัชรโสภี บุญสวัสดิ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6411506261 | นางสาวมัณฑณา สุพรรณ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6411506311 | นางสาวสุดธิดา ไชยศรี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6411506337 | นางสาวอนงคภัส พรหมเดช | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6411507160 | นางสาวพัฒน์ชลี อุดพันธ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6411507327 | นางสาวมณัฐชยา เกตุคง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6411507335 | นางสาววรวีร์ ไชยทองงาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6411507814 | นายปัญญา กลิ่นสอน | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
104 | 6411509117 | นางสาวลักษิกา เนตรคุณ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6411509133 | นายศักดิภัช สุดดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6411509604 | นายวิชญ์ภาส กล่ำบุญ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6411509612 | นางสาวทอฝัน สุนานันท์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6411510453 | นายฌานพล หัสคุณ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
109 | 6411510461 | นายรชต เครือภู่ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
110 | 6411511865 | นางสาวสุภัสสร การประกอบ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
111 | 6411512574 | นายวิทยา สุขช่วย | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
112 | 6411512590 | นางสาวนภัสณัฐ ครูละวงษ์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
113 | 6511500966 | นางสาวปนันทา สงวนนาม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
114 | 6511501188 | นายณภัทร ชื่นเจริญ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
115 | 6511502053 | นางสาวพัชราวรรณ รอดมาลา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
116 | 6511502749 | นายนัฐวุฒิ พรตเจริญ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
117 | 6511502939 | นายภูวรินทร์ สุขสำราญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
118 | 6511502954 | นางสาวศศิกานต์ ยิ้มละมัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
119 | 6511504273 | นางสาวปภัสนันท์ ศรีวันทา | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
120 | 6511504299 | นางสาวภูรินทร์ ดีขันธ์ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
121 | 6511507383 | นายจรัญ อาญา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
122 | 6511516798 | นายบูรพัฒน์ ภู่ภัทรวรอนันต์ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
123 | 6511519453 | นายกฤศณพล โตแย้ม | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
124 | 6511523364 | นางสาวนพวรรณ ศรีนวลมาก | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
125 | 6511523570 | นายชัยยนต์ แหวนพรม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
126 | 6511523695 | นายคมกฤษณ์ สิทธิมาศ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
127 | 6511523703 | นายอิทธิวัฒน์ กรทองอุดมทวี | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
128 | 6511524982 | นายวรพล สุนทรธรรม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
129 | 6511525633 | นายธนากร โยธานันท์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
130 | 6511526003 | นายวีรภัทร สารสุข | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |