1 | 6311200346 | นายอิทธิกร ผู้มีสุข | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311200361 | นายธรรมนูญ สงละออ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311200379 | นายวโรดม ปักษีเลิศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311200387 | นายพิทวัส สาคร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311200403 | นางสาวดาปนีย์ ไกรวงศ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311200437 | นางสาวอติกานต์ แสงศิริ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311200452 | นายทัพพ์ธัญ เฮงดีนันทิวัฒน์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311200494 | นายธีรภัทร์ ปงรังษี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311200502 | นายปกรณ์ อนุสรณ์ประเสริฐ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311200528 | นายตฤณวร ไชโย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311200569 | นางสาวสโรชา แก้วบุตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311200585 | นายปุญญพัฒน์ สิริวัฒน์กุล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311200593 | นางสาวรัชฎาพร รัตชาตา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311200619 | นายภาสวี สวนพลู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311200635 | นายชานน ศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311200684 | นายปวิชญา ทองอ่ำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311200700 | นายทศพล เพ็งเพ็ชร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311200718 | นายวสวัตติ์ แก้วมงคล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311200726 | นายนวพล สาระบูรณ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311200742 | นายเมธาวี แก้วศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311202649 | นายสุวิทย์ สายสีโส | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311202706 | นายคุณาจารย์ ดำนิล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311202714 | นายจิรัฐติกาล หาสูงเนิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311202755 | นางสาวนิตยา แสวงตน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311202904 | นางสาวจุฑามาศ พื้นบาท | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311203019 | นายภูวเดช คงโคกแฝก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311203357 | นายศรุต บุญพล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6411200105 | นางสาวกัญญารัตน์ สีแหล้ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6411200535 | นางสาวอาทิตยา เทียนเงิน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411202051 | นางสาวทิพรัตน์ โพธิ์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411202408 | นางสาววลัยลักษณ์ ประภาตนันท์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6411202697 | นางสาวชนิตา ศรีสุทโธ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411203075 | นางสาวอรดา เชยเอี่ยม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411203299 | นางสาวณัฐวรา เจริญผล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211303661 | นายภูวนาท พูลศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
36 | 6411309112 | นางสาวภัครุจจี บางสาลี | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6411309971 | นางสาวทิมาพร เสโน | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6411311738 | นายชัยรัตน์ สวัสดิ์นพรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6411312868 | นางสาวณัฐธิดา สการันต์ | นิติศาสตร์ | 10 |
40 | 6411313148 | นายชัชดนัย ตรัสยอดสกุล | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 6411402941 | นายณัฐพงษ์ เซมา | การเงินและการลงทุน | 10 |
42 | 6411403147 | นายพัชรพล มงคลศิลป์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
43 | 6411406736 | นายณัฐวัตร โพธิ์ทองคำ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
44 | 6411408393 | นายวุฒิชัย ไชยวรรณ์ | การเงินและการลงทุน | 10 |
45 | 6411408674 | นางสาวภาณุมาส พุฒจีบ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
46 | 6411409011 | นางสาวพรนภา สังข์ทอง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
47 | 6411409243 | นายอมรเทพ บาพิมาย | การจัดการธุรกิจ | 10 |
48 | 6411409342 | นายพิพัฒน์ ชุ่มเชื้อ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
49 | 6411500389 | นายกิตติพร ชลารักษ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
50 | 6411500900 | นางสาวอัญชลี พันธุมจินดา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
51 | 6411503185 | นายธนวัฒน์ พระสว่าง | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
52 | 6411503193 | นายธรรมภณ อ่อนนุ่ม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
53 | 6411503276 | นายอมรเทพ วงษ์ยี่ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
54 | 6411503284 | นายเอกชินพันธ์ ศรีวิบูลย์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
55 | 6411503383 | นายก้องภพ มุละสีวะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
56 | 6411503631 | นายธนวัฒน์ เสรีรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
57 | 6411503771 | นายพิรัชย์ ทิพย์เหรียญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
58 | 6411503870 | นายวรากร บุณยรัตน์เสวี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
59 | 6411504068 | นางสาวชลิตา เหมสำอาง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
60 | 6411504613 | นายธนัท สุวรรณโณ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
61 | 6411505560 | นายภาสุ สงเคราะห์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
62 | 6411505800 | นายสุทิวัส วิมูลชาติ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
63 | 6411506584 | นายศิรสิทธิ์ อุตธาพงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
64 | 6411506899 | นายกรธวัช ใจดี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
65 | 6411507996 | นายพรรณธร สิงหา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
66 | 6411510404 | นายอภิสิทธิ์ บุญเพชร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
67 | 6411511949 | นางสาวเกตน์สิรี รอดริน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6411512020 | นางสาวนิตยา ไชยแสง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6411512137 | นางสาวอินธิรา เหล่ามูล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6411512723 | นางสาวสุดารัตน์ หอมจันทึก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |