1 | 6311200189 | นางสาวเกศรินทร์ เจริญเขต | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311200270 | นางสาวธิติมา ศรีเมือง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311201443 | นางสาวอรจิรา อาญาฟ้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311201492 | นางสาวอริสรา คึ้มภูเขียว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411200295 | นางสาวพรนภัส ทะไกรราช | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411200477 | นางสาวธันย์ชนก สุขกำเนิด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411201178 | นางสาวอภิญญา มานะการ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411202036 | นางสาวณัฐวรา แคนเสาร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411202044 | นางสาวณิชกานต์ สุวรรณชาตรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311372715 | นางสาววิจิตรา เชื้อโพล้ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411303610 | นายมูฮัมมัดฮาฟีซู สะอารี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411306589 | นางสาวพนิดา นครกลาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411306621 | นางสาวสิรินยา มากใย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411311035 | นางสาวพรรวษา คะชุนรัมย์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411312173 | นางสาวนริศรา มินสาคร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411312181 | นายกฤตภาส อาจเมือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411312215 | นางสาวกมลนัทธ์ พลโต | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411312413 | นางสาวนันลภัส โพธิรัตน์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
19 | 6411314104 | นางสาวบุริมนาถ คงวงศ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411400473 | นางสาวปภาณิน เถื่อนเมือง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
21 | 6411400481 | นางสาวปภานัน เถื่อนเมือง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
22 | 6411400531 | นางสาวปนัดดา วงศ์สายวารี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
23 | 6411401927 | นางสาวปฐิพร อนันท์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
24 | 6411403469 | นางสาวสุกัญญา ชะอุ้ม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
25 | 6411403733 | นางสาวญาณิศา เพียซ้าย | การตลาดดิจิทัล | 10 |
26 | 6411405787 | นายสิริวุฒิ ธนูปถัมภ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
27 | 6411406330 | นางสาวอนัญญา ฉันทลักษณ์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
28 | 6411406801 | นางสาวสุภัสสร ทะนันชัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
29 | 6411407445 | นายธนภัทร อ่ำพันธุ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
30 | 6411407635 | นางสาวสโรชา แซมทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
31 | 6411407643 | นายศุภกิตติ์ พากเพียรทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
32 | 6411407668 | นางสาวเขมสรณ์ สุราภา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
33 | 6411407700 | นายดนุพร ดีสวัสดิ์มงคล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
34 | 6411407734 | นางสาวจรรญาภรณ์ วันหนา | การตลาดดิจิทัล | 10 |
35 | 6411408070 | นายศุภพล กลิ่นแก้ว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
36 | 6411408088 | นางสาวพิมพ์ชนก ใจเผื่อแผ่ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
37 | 6411408740 | นางสาวถิรดา อุ่นอบ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
38 | 6411409052 | นางสาวดุษฎี ไชยศักดิ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
39 | 6411409185 | นายธิติกร บุญแสน | บัญชีบัณฑิต | 11 |
40 | 6411500239 | นางสาวธวัลรัตน์ พิมพานิชย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
41 | 6411500248 | นายจตุรวิชญ ใจชื้น | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
42 | 6411500263 | นางสาวมณีวรรณ พันธุ์มณี | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
43 | 6411500270 | นายธัชธวัช เดชพณิชกิจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
44 | 6411500320 | นายวีระภณ อุบลแสงจันทร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
45 | 6411500561 | นายธนกฤต พัฒนโสภณ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
46 | 6411500637 | นางสาวศศิกร ผลภิญโญ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6411501965 | นางสาวเกวลิน คำทอง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
48 | 6411501973 | นางสาวปิ่นมณี ชูทอง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
49 | 6411501999 | นางสาววิมลรัตน์ ฉายอรุณ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
50 | 6411502021 | นางสาวอรอนงค์ เมืองจินดา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
51 | 6411503516 | นายฐิติศักดิ์ หนองโสดา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
52 | 6411503706 | นายนวพล สมตน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
53 | 6411503938 | นายสพล ทองชัยภูมิ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
54 | 6411504076 | นายไชยวัฒน์ แสนสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
55 | 6411504167 | นายสิทธิชัย จันทวงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
56 | 6411504878 | นางสาววริศรา ศรีชนะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6411505503 | นางสาวพรนิมิตร อ่อนประดิษฐ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
58 | 6411505529 | นายพศวัต หงษ์ศรีสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
59 | 6411505719 | นายณัฐภัทร แดงบุดดา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
60 | 6411506220 | นางสาวณัฎฐณิชา สังวาลย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6411506352 | นางสาวดารารัตน์ ร่อนทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
62 | 6411506360 | นางสาวพรรณี ลออทรัพยาภัทร | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
63 | 6411506709 | นางสาวนฤมล พะวันรัมย์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
64 | 6411508937 | นายสุกฤษฏิ์ อินทร์ทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
65 | 6411508986 | นางสาวกตพร อิ้งทอง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
66 | 6411509000 | นายณฐกรณ์ หลักแหลม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
67 | 6411509398 | นายอริญชัย ปานยืน | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
68 | 6411509927 | นางสาวมณฑิตา ปัญจะวัฒน์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
69 | 6411510487 | นายกีรภัทร์ รัตนคงทน | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
70 | 6411510511 | นายจุลภัทร ดอกจันทร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
71 | 6411510834 | นายสกุลรบ รักษาชาติ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
72 | 6411510974 | นายไตรรัตน์ ยุตติยงค์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
73 | 6411512707 | นายพงศ์ปณต กฤตลักษณ์ธารี | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |