1 | 6311201567 | นางสาวชลลดา บุตรภักดี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311201575 | นางสาววิภาวรรณ พริ้งเพราะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311201617 | นางสาวชลธิดา เพียงตา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311201633 | นางสาวนภาทิพย์ เกิดบ้านตะเคียน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311201674 | นางสาวกมลวรรณ วัฒนกูล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311201682 | นางสาวพิมพ์นันทา รัตนาภา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311202011 | นางสาวสมฤดี ดอเลาะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311202029 | นางสาวรจนา ตาริน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311202037 | นางสาวอโนมา นาเรียงรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311202052 | นางสาวกานต์พิชชา ลีลาธรรมสัจจะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311202078 | นางสาวรัตติกาล คำแว่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311202102 | นางสาวกัญญาณัฐ ดียิ่ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311202110 | นางสาวรัชณีกร ดวงสินธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311202664 | นางสาวกานดา ปัสสาสัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311203035 | นางสาวธิดารัตน์ สราทเจริญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311203050 | นางสาวภัณฑิยา บุญมี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411202077 | นางสาวพรพรรณ ยุตตรินทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411202556 | นางสาวปรารถนา จันทร์กลาง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411202606 | นางสาวกนกพิชญ์ สถาวร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411202655 | นายณภัทร พูนขุนทด | จิตวิทยา | 10 |
21 | 6411203133 | นายสุรเชษฐ์ นิลกระจ่าง | จิตวิทยา | 10 |
22 | 6311306069 | นางสาวพิราภรณ์ สุโข | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311306093 | นางสาวอารียา คาวิจิตร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311306135 | นางสาวนภัสนันท์ คณาญาติ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311306143 | นางสาววชิรญาณ์ กลีบขจร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311309022 | นางสาวจิรัชญา ปานดำ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311309030 | นางสาวอาลาวียะห์ สะอะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311309758 | นางสาวสุดา เจะหะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311309873 | นางสาวฮูดา ดอมะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311371782 | นางสาวขรินทร์ทิพย์ ศิริวงษ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411300756 | นายพีรดนย์ ตรีพืช | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6411300772 | นายรัชฌานนท์ แสงละออ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411300812 | นายธีรศานต์ เสาวดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
34 | 6411301192 | นายฐปนรรฆ์ ระกํามา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
35 | 6411302323 | นายจิตเพชร จ่ายรักษา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
36 | 6411302984 | นายเชษฐพล จันสมาน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
37 | 6411303057 | นายบูรพา ฉัตรกิ่ง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
38 | 6411303255 | นางสาวญาณิศา วัดถานัง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6411303503 | นายปฏิภาณ ใสทองรัตน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6411305714 | นายภคพล บุญชัย | ดนตรีสากล | 10 |
41 | 6411306217 | นางสาวศศิชา จงจิตร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
42 | 6411308270 | นางสาวพิมพรรณ พินิจลำดวน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
43 | 6411308841 | นายวรรวี มณีขาว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
44 | 6411309401 | นายธนวัฒน์ ใคร่ครวญ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6411310029 | นางสาวณัฐพร คนฟูม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 60 |
46 | 6411310045 | นางสาวอัจฉราภร กาญจนารี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
47 | 6411310490 | นายรัชรัญชน์ จารุประกร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
48 | 6411310698 | นางสาวธันย์ชนก กิตติวิริยะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
49 | 6411311829 | นางสาวปิยาภรณ์ จุดประสงค์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
50 | 6411312256 | นายเตมีย์ เล็กสวัสดิ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6411313205 | นางสาววนิจดา คำนนท์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
52 | 6411313619 | นายพีรภัทร ม่วงเกลี้ยง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
53 | 6411313874 | นายภาคภูมิ วงษาวิชัย | ดนตรีสากล | 10 |
54 | 6411314443 | นางสาวทิพย์รัตน์ สุรินทร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
55 | 6411314658 | นายอุดมศักดิ์ สายพัด | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
56 | 6411405290 | นางสาวณัฏฐ์พัชร์ วรากรเอกนิช | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
57 | 6411405985 | นางสาวลลิตภัทร กันสถิตย์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
58 | 6411406009 | นางสาวศุภิสรา ตุ้มแสง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
59 | 6411406025 | นางสาวสุธิมนต์ วงศ์กัน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
60 | 6411406041 | นายอภิชา จุลกะนาค | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
61 | 6411406355 | นางสาวกัญญาณัฐ สีหาไตร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
62 | 6411500033 | นายธนบูรณ์ จันคณา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
63 | 6411500918 | นายณันทวัฒน์ สินโพธิ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
64 | 6411503052 | นายธราเทพ นิลอ่อน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
65 | 6411503086 | นายภัทรธินนท์ โกติ๊ด | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
66 | 6411503201 | นายปิยบุตร ตันชู | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
67 | 6411505263 | นายวิชญะ แป้นตุ้ม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
68 | 6411507442 | นายษมาวีร์ คณฑา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
69 | 6411507459 | นายอัครัช อัศวพงศ์พิพัฒน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
70 | 6411507921 | นายพุทธิพงศ์ สุขีเจริญ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |