1 | 6311200692 | นายนพนันท์ ยุพโคตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411201376 | นางสาวอภิวันท์ เปรมบุญ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6411203778 | นางสาวภัทรวดี ช่อจำปี | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6411203786 | นางสาวสุดารัตน์ สันป่าแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6511201136 | นายคุณาธิป มีสมสังข์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311300864 | นางสาวกัญญาพัชร์ บุญมา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311302811 | นางสาวเพียงเพ็ญ จิตสุวรรณ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311309550 | นางสาวโสภิดา เข็มเงิน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411300103 | นายณัฐภัทร เพ็ชรดี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6411300509 | นางสาววันเพ็ญ เทียนพิมาย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411301762 | นางสาวประภัสสร หนูเซ่ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411304048 | นายกนกชัย เหมือนจันทร์เชย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411304105 | นางสาวจุฑาลักษณ์ ปราบนอก | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411305490 | นางสาวรุ่งทิวา วรพันธ์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
15 | 6411305565 | นายก้องสกุล สมละออ | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6411306480 | นายสิทธิพงศ์ ทองคง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6411307090 | นางสาวสราดา พิมวงนอก | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411308809 | นางสาวนภัสสร บุญมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6411310821 | นายเกียรติทวีพัฒน์ ยะปะนัน | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 6411312165 | นางสาวภัทราพร พรมมานอก | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411312199 | นางสาวนิษฐิดา เสือก้อน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
22 | 6411312298 | นางสาวคริมา สาตประดับ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6411314039 | นางสาวภวัญญา กฤษแก้ว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6511300177 | นายศักดินนท์ โฆษิตตานนท์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
25 | 6511300607 | นางสาวอภิสรา โพธิ์ชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
26 | 6511300961 | นางสาวพัชรีภรณ์ เที่ยงทัศน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6511301118 | นางสาววิลัยลักษณ์ เหลืองกุลกมล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
28 | 6511301621 | นางสาวณัฐนรี สายสูงเนิน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
29 | 6511301639 | นายบารมี พราหม์ศรีชาย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
30 | 6511302231 | นางสาวกัญญาพัชร แผ่นทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 6511302264 | นางสาวธิดารัตน์ คงทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6511302793 | นายต้นตระกูล พนารินทร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
33 | 6511303205 | นายวรเมธ กรมบัวภา | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 6511303239 | นายธนกฤต ขาลเกตุ | นิติศาสตร์ | 10 |
35 | 6511303791 | นายเตมีย์ ทองโรงใหญ่ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
36 | 6511303833 | นายอานัส บุญเกิด | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
37 | 6511304104 | นายธีรภัทร ใสดาว | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
38 | 6511304690 | นายณรงฤทธิ์ นัทธี | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6511304773 | นางสาวพัชรา เจริญสุข | นิติศาสตร์ | 10 |
40 | 6511304799 | นายภูมิ พันแสน | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 6511304807 | นางสาวยุภาพิน ทินนอก | นิติศาสตร์ | 10 |
42 | 6511304823 | นางสาวรินลดา ขอดคำ | นิติศาสตร์ | 10 |
43 | 6511304872 | นางสาวศิริลักษณ์ เกบรา | นิติศาสตร์ | 10 |
44 | 6511306786 | นายไกรศร สืบเพ็ง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
45 | 6511306919 | นายชลทิศ พิญญกิจ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
46 | 6511306927 | นายชัชพนธ์ ประทุมมาณ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
47 | 6511306935 | นางสาวณัฐชยา เพ็งจำปา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
48 | 6511306976 | นางสาวปรีญาพัชร สมจิตร | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
49 | 6511306984 | นายปัฐพล บาลโคตรคุณ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 60 |
50 | 6511307032 | นายภาณุวัตช มนประเสริฐ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
51 | 6511307057 | นายศรุต เอการัมย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
52 | 6511307081 | นางสาวสิริรัตน์ ขำนิล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
53 | 6511307669 | นายกิตติทัต ลือชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
54 | 6511307701 | นางสาววริศวรรณ งามสม | นิติศาสตร์ | 10 |
55 | 6511308071 | นายชัชพงศ์ มิ่งเชื้อ | นิติศาสตร์ | 10 |
56 | 6511308097 | นายดิเรก จุ้ยเดช | นิติศาสตร์ | 10 |
57 | 6511308196 | นางสาวเหนือดาว ประเสริฐสังข์ | นิติศาสตร์ | 10 |
58 | 6511310853 | นายกิตติทัต ชนะรัตน์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
59 | 6511310879 | นายธนากร สุวรรณแสน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
60 | 6511310903 | นายเสฎฐวุฒิ เสตะพันธ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
61 | 6511310911 | นางสาวอัญมณี ทองตาล่วง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
62 | 6511311380 | นายธรรม์วิวัฒน์ เเก้วเเสนสาย | นิติศาสตร์ | 10 |
63 | 6511313006 | นายธณะทัศน์ สังขทัต ณ อยุธยา | นิติศาสตร์ | 10 |
64 | 6511313642 | นางสาวมีนตรา เชยโต | นิติศาสตร์ | 10 |
65 | 6511318039 | นายกัณฐร สมคะเณย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
66 | 6511318914 | นายกษิเดช สวยดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
67 | 6511319936 | นายวรโชติ ก้อนแก้ว | นิติศาสตร์ | 10 |
68 | 6511321405 | นางสาวกันติศา ใหญ่วงศ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
69 | 6511321462 | นางสาวนิตย์รดี หวังกิจ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
70 | 6511324763 | นางสาวเยาวลักษณ์ เธียรปุญญวรกุล | นิติศาสตร์ | 10 |
71 | 6511326768 | นางสาวปริมรดา เหมือนสุวรรณ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
72 | 6511326826 | นายจักรภัทร คำพุฒ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
73 | 6511327493 | นายจักรพันธ์ เจือจันทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
74 | 6511328368 | นางสาวสุพรรณี นิมานะ | นิติศาสตร์ | 10 |
75 | 6511328442 | นางสาวปิยธิดา เยี่ยงกุล | การพัฒนาชุมชน | 10 |
76 | 6511328517 | นางสาวดารารัตน์ รุกขชาติ | นิติศาสตร์ | 10 |
77 | 6511328533 | นางสาวสิริ สงวนปีย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
78 | 6511328541 | นางสาวฐนิดา ซ้ายอิ่ม | นิติศาสตร์ | 10 |
79 | 6511328558 | นายสรรญปกรณ์ โชติชนะไพศาล | นิติศาสตร์ | 10 |
80 | 6511328699 | นางสาวชุติกาญจน์ ใจเงี้ยวคำ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
81 | 6511329077 | นางสาวชลธิชา ปัญจรักษ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
82 | 6511329085 | นางสาวเพ็ญนภา ปั้นสะอาด | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
83 | 6511329093 | นายณัฐสิทธิ์ อิราชา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
84 | 6511329101 | นายณภัทร มนตรีรักษ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
85 | 6511329218 | นางสาวสุพิชญา โพธิ์ทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
86 | 6511329432 | นางสาวธัญมาส พันธุระ | นิติศาสตร์ | 10 |
87 | 6511329572 | นายณัฐพงศ์ พลดงนอก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
88 | 6511329903 | นายชยรพพล ไมย์โพธิ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
89 | 6511330083 | นางสาวการติรัตน์ สวัสดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
90 | 6511330125 | นายนำชาติ ประดับศรี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
91 | 6511330158 | นายธนวัฒน์ ใยกะมุข | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
92 | 6511331412 | นายกฤษณพงษ์ กัลยาณมิตร | นิติศาสตร์ | 10 |
93 | 6511332246 | นางสาวชฎาพร สายโสภา | นิติศาสตร์ | 10 |
94 | 6511333111 | นางสาวธนิฏฐา ดาราพงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
95 | 6511333145 | นางสาวปิยะธิดา อุสะทโก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
96 | 6511334036 | นายกรไชย สมัครการ | นิติศาสตร์ | 10 |
97 | 6511335165 | นายธันวา ปิ่นสุวรรณ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
98 | 6511335173 | นายประสิทธิ์ สุกไสว | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
99 | 6511335884 | นายชลสิทธิ์ สิริสุขเขียว | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
100 | 6511336056 | นางสาวขวัญระวี สิงห์โตน้อย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
101 | 6411405449 | นายเอกอรุณ อ่อนประไพ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
102 | 6411405910 | นางสาวรสิกา กริดกระโทก | การจัดการธุรกิจ | 10 |
103 | 6411407536 | นางสาวศิรดา ศรีเมธิยานนท์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
104 | 6411407544 | นางสาววนิดา ทุมมะดี | การจัดการธุรกิจ | 10 |
105 | 6411408930 | นายต่อตระกูล แว่นแก้ว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
106 | 6411409326 | นายบันเทิง หนูแย้ม | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
107 | 6411409342 | นายพิพัฒน์ ชุ่มเชื้อ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
108 | 6421407239 | นางสาวปรียา ทิพราช | การจัดการธุรกิจ | 10 |
109 | 6511405877 | นางสาวภัคจิรา จันทะละพัง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
110 | 6311500521 | นายกฤษดา วงษ์เหม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
111 | 6311502667 | นายนิติพล จินดา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
112 | 6311503806 | นางสาวกมลชนก พิมพ์รัตน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
113 | 6311504937 | นายชัยวุฒิ มีสัตย์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
114 | 6411500033 | นายธนบูรณ์ จันคณา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
115 | 6411500918 | นายณันทวัฒน์ สินโพธิ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
116 | 6411501684 | นางสาวสุพรรณปราง วัฒนกูล | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
117 | 6411503052 | นายธราเทพ นิลอ่อน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
118 | 6411503086 | นายภัทรธินนท์ โกติ๊ด | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
119 | 6411503912 | นายศิวกร เที่ยงไธสง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
120 | 6411504068 | นางสาวชลิตา เหมสำอาง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
121 | 6411505263 | นายวิชญะ แป้นตุ้ม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
122 | 6411507442 | นายษมาวีร์ คณฑา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
123 | 6411507459 | นายอัครัช อัศวพงศ์พิพัฒน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
124 | 6411511865 | นางสาวสุภัสสร การประกอบ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
125 | 6411512590 | นางสาวนภัสณัฐ ครูละวงษ์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
126 | 6511500669 | นางสาวกุลณัฐ บุญชูวงค์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
127 | 6511506153 | นายฐานวัฑฒ์ หลิมย่านกวย | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
128 | 6511525815 | นายปฏิพล โพธิยา | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |