1 | 6211200743 | นายพงศธร สายหอม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311201567 | นางสาวชลลดา บุตรภักดี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311201575 | นางสาววิภาวรรณ พริ้งเพราะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311201617 | นางสาวชลธิดา เพียงตา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311201633 | นางสาวนภาทิพย์ เกิดบ้านตะเคียน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311201674 | นางสาวกมลวรรณ วัฒนกูล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311201682 | นางสาวพิมพ์นันทา รัตนาภา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311202011 | นางสาวสมฤดี ดอเลาะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311202029 | นางสาวรจนา ตาริน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311202037 | นางสาวอโนมา นาเรียงรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311202045 | นางสาวนภาพันธ์ ประทุมมา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311202052 | นางสาวกานต์พิชชา ลีลาธรรมสัจจะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311202060 | นางสาวอชิรญาณ์ ปราบโรค | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311202078 | นางสาวรัตติกาล คำแว่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311202086 | นางสาวเยาวภักดิ์ ทากาศ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311202102 | นางสาวกัญญาณัฐ ดียิ่ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311202110 | นางสาวรัชณีกร ดวงสินธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311202136 | นางสาวศศิกานต์ ชายทุ่ย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311202862 | นางสาวธัญรดี แก้วแดง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311203035 | นางสาวธิดารัตน์ สราทเจริญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311203050 | นางสาวภัณฑิยา บุญมี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311301037 | นางสาวพรนภา ราชนิด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311301086 | นางสาวน้ำทิพย์ ปิ่นแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311301144 | นางสาวมณีทรัพย์ พิมพ์มาตร์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311301276 | นางสาวรจนา ชาติพิมาย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311304569 | นางสาวสินีนาถ มหาชน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311304577 | นายพงศกร ทองมนศรี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311304619 | นางสาวธนัชพร พรมชาติ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311304650 | นายปรัชญา กอแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311305038 | นางสาวธมนวรรณ ยิ้มแย้ม | ดนตรีสากล | 10 |
31 | 6311309246 | นางสาวณิชาภัทร แสงตะวัน | ดนตรีสากล | 10 |
32 | 6311309766 | นางสาวอัจฉรา สมจิต | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311371774 | นางสาวกุลธิดา ทิพย์โยธา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6311372277 | นางสาวกิติยาภรณ์ ชลเดช | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311372319 | นางสาวสุกัญญา มีสิงห์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311372533 | นางสาวชลธิชา โชคเจริญ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311372574 | นายกันตพงศ์ อภัยแสน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311372715 | นางสาววิจิตรา เชื้อโพล้ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311374406 | นางสาวนลพรรณ ทองอินทร์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6411300434 | นางสาวนัสริน บาเกาะ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6411301390 | นางสาวณัฐชยา ท่าใหญ่ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6411301416 | นางสาวเพชรลดา เพ็ชรจันทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6411301424 | นางสาวภัสสร มาคุ้ม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6411303800 | นางสาวพลอยไพรินทร์ รัตนพัฒน์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6411303875 | นางสาววาริตี ดียืน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6411303891 | นางสาวสิริยาภรณ์ ดอรอวงศ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6411303974 | นางสาวพิชชาภา ปราณีบุตร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6411306407 | นายวิศรุต เมฆนิติ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6411306431 | นางสาวอิสริยาภรณ์ จันทนันต์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6411306480 | นายสิทธิพงศ์ ทองคง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6411307181 | นางสาวอโนมา บุญมี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6411307595 | นางสาวเมธาพร สรึมงาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6411307702 | นางสาวจิรนุช จำนงค์รัตน์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6411307710 | นางสาวณัฐกานต์ จูรกรรณ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6411308809 | นางสาวนภัสสร บุญมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6411309278 | นายอภิรักษ์ ชนะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
57 | 6411311977 | นางสาวนูรฮาร์ สะนิ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6411312694 | นายณัฐภัทร รัตนประพันธ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
59 | 6411312934 | นายมาหามะซำซู เจ๊ะดาโอ๊ะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
60 | 6411313288 | นายโอรส ไพศาล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
61 | 6511300219 | นางสาวไทรงาม สร้อยทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
62 | 6511301365 | นางสาวชัชชญา จันประภา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
63 | 6511301399 | นางสาวสิรินภา เขาทอง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
64 | 6511302488 | นายพีรพัฒน์ คำขจร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
65 | 6511302504 | นางสาวอรุณี อรุณ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
66 | 6511302512 | นายวิรัตน์ วงศ์มหาพัฒน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
67 | 6511303320 | นางสาวกันติชา บุญหล้า | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
68 | 6511303338 | นายปราเมศ อาษา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
69 | 6511303353 | นางสาวจิตา คุ้มศิริ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
70 | 6511304658 | นางสาวอาทิตย์ลดา จิตรหลัง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
71 | 6511305499 | นางสาวชุติมา คำนา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
72 | 6511305556 | นางสาววริษฐา ศรีนนท์ประเสริฐ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
73 | 6511305630 | นายสิทธิกานต์ สดศรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
74 | 6511308253 | นายธนาธร สุขสถาพรเลิศ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
75 | 6511308261 | นางสาวพินลดา แสงสินไชย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
76 | 6511308311 | นางสาวหนึ่งตะวัน จันทร์ดา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
77 | 6511309616 | นางสาวธนพร มีวงค์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
78 | 6511309624 | นางสาวนลินี เรืองนนท์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
79 | 6511309640 | นางสาวภัสสร อ่อนยิ่ง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
80 | 6511309988 | นางสาวพันธุ์ทิพา วิชญะเชาว์เลิศ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
81 | 6511311448 | นายธนภูมิ วรรณกะลัศ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
82 | 6511313212 | นายอนุรักษ์ บัวโรย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
83 | 6511320795 | นายเจษฎา ทิพย์บุญผล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
84 | 6511325356 | นายพรพรหม พยัฆวิเชียร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
85 | 6511328509 | นางสาวสโรชา เขื่อนพงษ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
86 | 6511328566 | นายถิรวัฒน์ เฉลิมวัฒน์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
87 | 6511328574 | นายพีรดนย์ สุขประเสริฐ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
88 | 6511328582 | นายพัชรพงศ์ สมเหมาะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
89 | 6511328590 | นายธันวา แสงเดือนฉาย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
90 | 6511328608 | นางสาวนันทพัชร บุญพรม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
91 | 6511328616 | นางสาวกรองแก้ว พุฒขาว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
92 | 6511328632 | นางสาวสุวรา มิเกล็ด | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
93 | 6511328640 | นางสาวญาณิน บุญดา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
94 | 6511328657 | นายภัทรพงษ์ ภมรคล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
95 | 6511328673 | นางสาวพิทยดา ช้อยเชื้อดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
96 | 6511329457 | นางสาวนันท์นภัส เสิกนาค | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
97 | 6511329465 | นางสาวนาเดีย อูลลา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
98 | 6511329473 | นางสาวปิยะฉัตร สุริยโสภณ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
99 | 6511329507 | นางสาวยศวดี ปัญญาวัชรไพศาล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
100 | 6511329515 | นางสาววรัธญา เจ๊ะดอเลาะห์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
101 | 6511329523 | นายวีรไท สมใจเพ็ง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
102 | 6511329606 | นายปารเมศ วารนุช | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
103 | 6511329911 | นางสาวนัทธ์ฐา ลิ้มสมุทรชัยกุล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
104 | 6511330026 | นายอินทรวัต กันติ๊บ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
105 | 6511330604 | นางสาวพัชรินทร์ นิ่มคร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
106 | 6511333186 | นางสาวนิศารัตน์ มีสินธุ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
107 | 6511334028 | นายเตชินท์ ดีสุวรรน์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
108 | 6511335124 | นางสาวโสรยา กิตติเมธาวี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
109 | 6511335975 | นายปัณณวิช วุฒิเจริญวงศ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
110 | 6411401786 | นายภูมินันท์ ดำแก้ว | การตลาดดิจิทัล | 10 |
111 | 6411405282 | นายธีรยุทธ สุวรรณรัตน์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
112 | 6411407833 | นายภากร น้ำใสหิน | การตลาดดิจิทัล | 10 |
113 | 6411408484 | นายณัฐพล คันธา | การตลาดดิจิทัล | 10 |
114 | 6211504359 | นายศิริศักดิ์ บุตรวงค์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
115 | 6311500687 | นายจตุพร ปิงคละศรีสุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
116 | 6311501453 | นายนพดล ภู่รัติศัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
117 | 6311502857 | นายอัมรินทร์ ประสงค์สิน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
118 | 6311502873 | นายณภัทร สุขประสิทธิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
119 | 6311503905 | นายธนกฤต สอนสิงห์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
120 | 6311503939 | นางสาวกนกอร อัศวเชษฐ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
121 | 6311503970 | นายศศินนท์ ชาญสมร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
122 | 6311504507 | นายสถาพร คงโนนกอก | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
123 | 6411500611 | นางสาวสลิลทิพย์ แดงสง | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
124 | 6411505560 | นายภาสุ สงเคราะห์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
125 | 6411506584 | นายศิรสิทธิ์ อุตธาพงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |