1 | 6411100800 | นายสกุลเพชร เพชรรัตน์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6311201583 | นางสาววิไลพร ปรางทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311201591 | นางสาวทัศพร สิงห์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311201609 | นางสาวพรลภัส สิงห์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311202433 | นางสาวนัดทิดา วงษ์ดารา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311203159 | นางสาวณุทัยทิพย์ เสะยามา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311203233 | นางสาวกนกวรรณ ปิสาโย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311203316 | นางสาวนาตีย๊ะ ยามา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411201343 | นางสาวสุดารัตน์ ฤทธาโย | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6411201376 | นางสาวอภิวันท์ เปรมบุญ | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6411202473 | นางสาวธัญชนก สง่าชาติ | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6411202481 | นางสาวรุจิรา ม่วงลาย | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6411203778 | นางสาวภัทรวดี ช่อจำปี | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6411203786 | นางสาวสุดารัตน์ สันป่าแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6511200013 | นางสาวสุพิชญา คนชาญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6511200070 | นางสาวกมลฉัตร ภาระจ่า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6511200088 | นางสาวกัลยกร สินเพ็ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6511200138 | นางสาวปรียาภรณ์ ทองชุมนุม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6511200351 | นางสาวฟารีดา หะยีดรอเเม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
20 | 6511200377 | นางสาววรารัตน์ พันธ์แก่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6511200393 | นางสาวอริษา คะหาญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6511200484 | นางสาวนันท์นภัส หมายสุข | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6511200492 | นางสาวหทัยชนก ณ นคร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6511200500 | นางสาวนัชชา มีเดช | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6511200518 | นางสาวบัณฑิตา ลายทิพย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6511200534 | นางสาวปณิชา ศรีสุวรรณ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
27 | 6511200542 | นางสาวพิรดา บัวสี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6511200559 | นางสาวแพรทอง เจริญผล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6511200567 | นางสาววรรณฤดี ด้วงมณี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6511200575 | นางสาววรัญญา จันทร์คง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6511200583 | นางสาวสิริลักษณ์ ไชยสินธุ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6511200666 | นางสาวสิริมาภรณ์ เรืองพุทธ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6511200849 | นายพรประเสริฐ ตั้นสุน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6511200989 | นายวรพล อัศวจินดานนท์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6511201011 | นางสาวอรนุช เรืองแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6511201516 | นางสาวปาริสรา นรบัติ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6511204494 | นางสาวณัฐชญา เอี่ยมใหญ่ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6511204502 | นางสาวทิพรัตน์ เวียงคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6511204510 | นางสาวจุฑามาศ ดงบัง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6511204528 | นางสาวจิรัฐติกาล ไชยแสง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6511207453 | นางสาวรสรินทร์ เขียนทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311300195 | นายวิรัตน์ พยัคฆะ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
43 | 6311300815 | นางสาวปัทมาพร ปานกล่อม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311300823 | นางสาวณัฐณิชา ปะนะรัตน์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311300872 | นางสาววิไลวัลย์ สอาด | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311301854 | นายฌีน เมทินีรักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
47 | 6311302860 | นางสาวธาริณี ผลศักกรี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6311305418 | นายภูริชนันท์ อัง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6311305822 | นายกฤตนันท์ ชัยบุตร | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6311306523 | นายธงชัย คงตางาม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6311306531 | นายนพัตธร สารกุล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6311307240 | นางสาวสุณิสา แดงสุข | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6311371160 | นางสาวสุชาดา บัวสุวรรณ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
54 | 6411303073 | นายปิติพัฒน์ ซินกีบุญ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
55 | 6411306795 | นายเทพทัต โพธิ์จาด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
56 | 6411307330 | นายธนกร เพชรแหน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
57 | 6411308049 | นางสาวพิมพ์มาดา เนตรแสงสี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 6411310771 | นายพัฒนศาล นวนสิริ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6411312215 | นางสาวกมลนัทธ์ พลโต | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6511305218 | นางสาวศรัญญ่า เศษระนำ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6511320431 | นางสาวสิริวิมล นพคุณธวิวัฒน์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6511324367 | นางสาวทิพย์รัตน์ ทองทิพย์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6511326230 | นางสาวอาทิตยาพัณช์ ฤทธิ์จำปา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6511327626 | นางสาวณัฐนันท์ วันหลัง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
65 | 6511328756 | นางสาวสุพิชญา หมายดี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6511328764 | นางสาวจิดาภา ขาวทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6511328798 | นางสาวกฤติมา ทองพรหม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6511328806 | นางสาวอาริสา ทัดสอน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6511328814 | นางสาวจันทนา พิลากุล | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6511329655 | นางสาวกนกพร มีภักดิ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6511329663 | นายนวพล มิ่งจินดากุล | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6511329671 | นายสิทธิพงษ์ กรุณา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6511330182 | นางสาวณัฐญลา อร่ามศรี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6511330208 | นายมูหมัดอัลฟิด สาและ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6511330216 | นางสาวศศิพิมพ์ ทองทรัพย์ใหญ่ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6511330224 | นางสาวศิริญญาภา โพธิษา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6511330232 | นางสาวศุภกานต์ นวลจันทร์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6511330695 | นางสาวซูลฟาร์ มาเลาะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6511330745 | นางสาวนันทวัน บุญณะที | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6511330760 | นางสาวพิจิตรา โศกหอม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6511330836 | นางสาวสุกัญญา เล่สำ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6511331677 | นางสาวศุภมาส คงหาญ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6511331685 | นางสาวบัญฑิตา สายจรูญ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6511331990 | นางสาวพรประภา บานเย็น | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6511332741 | นางสาวภัทรธร ใจยั่งยืน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6511332790 | นางสาวศิริพร จันกนก | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6511332832 | นางสาวอรกมล ทนทาน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6511335884 | นายชลสิทธิ์ สิริสุขเขียว | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
89 | 6211400301 | นางสาวชมพูนุท เมรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
90 | 6211400319 | นางสาวนุสบา สุวรรณพรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
91 | 6211400327 | นายวทันย์ กองศักดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
92 | 6211400335 | นางสาววรางคณา ช่างลอย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
93 | 6211400350 | นางสาวสุมิตรา มีชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
94 | 6211401192 | นางสาวชโลทร ปุญญบาล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
95 | 6211401374 | นายวรภัทร กันสถิตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
96 | 6211401655 | นางสาวกรรณิการ์ หอมรองบล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
97 | 6211401671 | นางสาวณัฐถิณี กลั่นสุภา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
98 | 6211401689 | นายบุญฤทธิ์ บุญฤทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
99 | 6211401739 | นางสาววรัญญา ศรีพรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
100 | 6211401754 | นางสาวสรัญญา อุตรวิเชียร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
101 | 6211401762 | นางสาวสายฝน ชุมศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
102 | 6211401770 | นายอมรเทพฤทธิ์ สกลกาญจนกิจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
103 | 6211402430 | นางสาวสุชานารถ โลกคำลือ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
104 | 6211402778 | นางสาวธดากรณ์ ศูนย์กลาง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
105 | 6211402794 | นางสาวสิรินาถ อั้งเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
106 | 6211402836 | นายชัชวาลย์ เทวา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
107 | 6211402869 | นายพชร มุละสีวะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
108 | 6211402885 | นายวศิน ตั้งวิเทศจิต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
109 | 6211403479 | นายบัลลังก์ สินพิทักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
110 | 6211403487 | นายปาริเยศ จันทร์ทองนิ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
111 | 6211404675 | นางสาวปทุมมา บุตรตะเกิง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
112 | 6211405284 | นางสาวนงนภา วันชัยศิริกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
113 | 6211405383 | นายภาณุวัฒน์ สถาน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
114 | 6211405441 | นายเมธาสิทธิ์ ศศิสัจจา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
115 | 6211405466 | นายคมปกร หอไพศาลสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
116 | 6311474065 | นายวริศ วิศปาแพ้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
117 | 6311474230 | นายศุภกิจ สุขสบาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
118 | 6411405357 | นางสาวภัทรวรรณ บัตรประทาน | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
119 | 6411406132 | นางสาวณิชาวัลย์ เหมทานนท์ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
120 | 6511405877 | นางสาวภัคจิรา จันทะละพัง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
121 | 6511428780 | นางสาวณัฐชยา พนัส | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
122 | 6211500563 | นายรัฐพล จันทร์นิยม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6211501884 | นายณัฐภัทร ปานทั่งทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
124 | 6211501918 | นายปรีชาชาญ สุนทรวัฒน์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
125 | 6211501934 | นางสาวพิมณฑ์เมษฐ์ ศุภธนามงคล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
126 | 6211502353 | นายธนดล เฉื่อยอารมย์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
127 | 6211502361 | นายปุริมปรัชญ์ สอนฤทธิ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
128 | 6211504987 | นางสาวณิชกมล น่วมปรีชา | อาหารและโภชนาการ | 10 |