1 | 6211200109 | นายปรัชญา สินสุพรรณ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211200321 | นายปฏิภาณ ศรีพงษ์เสริฐ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211200370 | นายธีรยุทธ นุตภิบาล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
4 | 6211200735 | นางสาวสุดารัตน์ พลหาญ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
5 | 6211200925 | นางสาวนริศรา นนทะคำจันทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211200982 | นางสาวมาริสา คล้ายกัน | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
7 | 6211201436 | นายอนุรักษ์ โพธิ์คำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211201451 | นายพงศธร สุพิศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211201782 | นายชลธิศ อินทรสิทธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211201808 | นายณัฐกมล สีแก้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211201816 | นางสาวดรุณี พลคาม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
12 | 6211201832 | นายธเนศ รัตนมาลี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211201873 | นายธันวา ธัญญะภู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211201899 | นายธีระศักดิ์ พาโยพัด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211201949 | นายพิพัฒน์พล กลิ่นสุกหอม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211201964 | นางสาววิลาวรรณ ใยทอน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211202012 | นางสาวอรวรรณ พุ่มจันทร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
18 | 6211202020 | นายอลงกรณ์ กาดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
19 | 6211202285 | นายญาณโรจน์ สิงห์แก้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
20 | 6211202293 | นายนรินธร วิศวปติ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211202335 | นายจักรพงศ์ ทรัพย์โภคา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
22 | 6311200148 | นางสาวรัฐนันท์ เอี่ยมชื่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311200189 | นางสาวเกศรินทร์ เจริญเขต | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311200288 | นางสาวพัชราภา อับดุลลากาซิม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311201112 | นางสาวจุฑาภรณ์ แบรอฮิม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311201450 | นางสาวอิสริยา นาครุ้ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311201492 | นางสาวอริสรา คึ้มภูเขียว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311201526 | นางสาวณัฎฐณิชา พีระโสภณ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311201567 | นางสาวชลลดา บุตรภักดี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311201575 | นางสาววิภาวรรณ พริ้งเพราะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311201617 | นางสาวชลธิดา เพียงตา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311201633 | นางสาวนภาทิพย์ เกิดบ้านตะเคียน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311201682 | นางสาวพิมพ์นันทา รัตนาภา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6311202011 | นางสาวสมฤดี ดอเลาะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311202029 | นางสาวรจนา ตาริน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311202045 | นางสาวนภาพันธ์ ประทุมมา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311202060 | นางสาวอชิรญาณ์ ปราบโรค | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311202078 | นางสาวรัตติกาล คำแว่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311202086 | นางสาวเยาวภักดิ์ ทากาศ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311202110 | นางสาวรัชณีกร ดวงสินธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6311202136 | นางสาวศศิกานต์ ชายทุ่ย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311202664 | นางสาวกานดา ปัสสาสัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6311202862 | นางสาวธัญรดี แก้วแดง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311203035 | นางสาวธิดารัตน์ สราทเจริญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311203050 | นางสาวภัณฑิยา บุญมี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311203159 | นางสาวณุทัยทิพย์ เสะยามา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6411200345 | นางสาวเพชรศิริน เหล็กดีเศษ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6411201434 | นางสาวพรพิมล จันทรสีทอง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6411202796 | นางสาวชมพูนุช ไฝชู | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6411202804 | นายศุภณัฐ บุญมา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6411203117 | นางสาวสุธาทิพย์ สุขเพชร | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6411203364 | นางสาวธิดารัตน์ เพชรแก้ว | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6211304941 | นางสาวเสาวภาคย์ แนวสวัสดิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
54 | 6311301102 | นายภูตะวัน ชาติกุญชร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6311301128 | นางสาววณิชยา สุขเกื้อ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6311301136 | นายณัฐวุฒิ สง่างาม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6311301227 | นางสาวณัฐวรรณ งิ้วงาม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6311301722 | นางสาวภีร์ลดา พิมพ์วาปี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6311303694 | นางสาวรุจิรา จันสมคง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
60 | 6311304494 | นายกิตติภูมิ ยกตั้ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6311304668 | นางสาวสุพรรณี บุญตา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6311306069 | นางสาวพิราภรณ์ สุโข | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6311306093 | นางสาวอารียา คาวิจิตร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6311306135 | นางสาวนภัสนันท์ คณาญาติ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6311306143 | นางสาววชิรญาณ์ กลีบขจร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6311306275 | นางสาวอมราลักษณ์ ขุนปราบ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6311306283 | นางสาวทักศิณา พรมรักษ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6311306291 | นางสาวณัฐธิดา ชูช่วย | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6311306317 | นางสาวจิราภรณ์ ช่วยแก่นจันทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6311306473 | นางสาวกัญญาภัค คิเรียคิดดีส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
71 | 6411300475 | นางสาวทัญนี แซ่ภู่ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6411301002 | นายธีรพัฒน์ ฉายแสงโฉม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
73 | 6411301507 | นายอดิศร รักดี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6411304212 | นางสาวณัฐณิชา ปรางค์ทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6411304410 | นางสาวอารียา พิมพ์ม่วง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6411304428 | นางสาวจันจิรา อิ่มเอิบ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6411304436 | นางสาวณัชพร แต่นสุ่ย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6411304592 | นายนริศร์ สกุลณี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6411310391 | นางสาวจิรัชยา หล่าบุตรศรี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6411311282 | นายอรรถสิทธิ์ ปะวะขัง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6411311290 | นางสาวอัยนันท์ อึ้งเจริญ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6411313031 | นางสาวปาริชาติ สืบเทพ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6511301365 | นางสาวชัชชญา จันประภา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
84 | 6511301464 | นางสาวกมลชนก พงษ์น้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
85 | 6511301522 | นางสาวปิยะธิดา ศรีขาว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
86 | 6511301530 | นางสาวมณฑิรา จุลวก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
87 | 6511302611 | นายเอกรักษ์ รัตนแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
88 | 6511303510 | นางสาวปวีณา ปุ่มสันเทียะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
89 | 6511305705 | นางสาวจิราพัชร เซ่งง่าย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
90 | 6511306505 | นางสาวลีลาวดี อำมะเหียะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
91 | 6511310655 | นางสาวนิภาพร มีชู | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
92 | 6511329465 | นางสาวนาเดีย อูลลา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
93 | 6511334036 | นายกรไชย สมัครการ | นิติศาสตร์ | 10 |
94 | 6311400383 | นางสาวพรทิพา โพธิ์มงคล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
95 | 6311400490 | นางสาวอรวรรณ เกียรติเวโรจน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
96 | 6311400573 | นางสาวสุพักตรทวี รัตนภักดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
97 | 6311403913 | นางสาวนพมาศ มะโนเวียง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
98 | 6311406861 | นางสาววรรวิสา พรมลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
99 | 6311411091 | นางสาวรติฟา สัพพะเลข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
100 | 6311470832 | นางสาวศศธร โพนน้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
101 | 6311471228 | นางสาวณัฐชยา คงเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
102 | 6311471277 | นางสาวธัญญลักษณ์ อินทร์ศิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
103 | 6311471434 | นายจารุพงศ์ จันปัญญา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
104 | 6311472002 | นายปิติ ลัดลอย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
105 | 6311472218 | นางสาวปวีณรัตน์ บุญมาก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
106 | 6311472820 | นายอดิศร หนุนโชค | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
107 | 6411400432 | นางสาวกัลยรัตน์ กุลอุปฮาด | การจัดการธุรกิจ | 10 |
108 | 6411400970 | นายชลชาติ วัฒนศิริ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
109 | 6411407965 | นายธนโชติ พงษ์ไพจิตร์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
110 | 6411407973 | นายสิทธินนท์ นาเมืองรักษ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
111 | 6411408062 | นางสาวปนัดดา อยู่ภู | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
112 | 6411408120 | นางสาวทิพาพร โพธิสุข | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
113 | 6411408575 | นายจักกฤช วงศ์ขันทอง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
114 | 6411408583 | นางสาวจิรนันท์ ปัญญาแก้ว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
115 | 6411408641 | นางสาวแพรวลดา นนทะภา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
116 | 6311500687 | นายจตุพร ปิงคละศรีสุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
117 | 6311501073 | นางสาวชลธิชา ตันชาลี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6311501453 | นายนพดล ภู่รัติศัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
119 | 6311501867 | นางสาววิภาวี ถาเป็นบุญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6311502857 | นายอัมรินทร์ ประสงค์สิน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
121 | 6311502873 | นายณภัทร สุขประสิทธิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
122 | 6311503905 | นายธนกฤต สอนสิงห์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
123 | 6311503939 | นางสาวกนกอร อัศวเชษฐ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
124 | 6311503970 | นายศศินนท์ ชาญสมร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
125 | 6311504507 | นายสถาพร คงโนนกอก | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
126 | 6311504689 | นางสาวณิชกานต์ สายเนตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
127 | 6311505330 | นายสุกฤษฎิ์ เขียวคราม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
128 | 6411500270 | นายธัชธวัช เดชพณิชกิจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
129 | 6411500304 | นายประเสริฐ สุวรรณภิงคา | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
130 | 6411500320 | นายวีระภณ อุบลแสงจันทร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
131 | 6411500346 | นายอริญชย์ พานิชวรผล | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
132 | 6411502542 | นางสาวสุนิษา สายสีดา | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
133 | 6411502922 | นายอิศเรศ เลาหะวิไลย | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
134 | 6411503169 | นายณัฐวุฒิ เทพสุขดี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
135 | 6411507822 | นายพิสิฐ สว่างวงศ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
136 | 6411508028 | นายชินกฤต พูลคล้าย | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |