1 | 6311200056 | นางสาวนภัสสิริ อินชู | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311200189 | นางสาวเกศรินทร์ เจริญเขต | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311200346 | นายอิทธิกร ผู้มีสุข | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311200361 | นายธรรมนูญ สงละออ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311200379 | นายวโรดม ปักษีเลิศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311200387 | นายพิทวัส สาคร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311200403 | นางสาวดาปนีย์ ไกรวงศ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311200452 | นายทัพพ์ธัญ เฮงดีนันทิวัฒน์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311200502 | นายปกรณ์ อนุสรณ์ประเสริฐ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311200528 | นายตฤณวร ไชโย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311200569 | นางสาวสโรชา แก้วบุตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311200593 | นางสาวรัชฎาพร รัตชาตา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311200619 | นายภาสวี สวนพลู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311200635 | นายชานน ศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311200700 | นายทศพล เพ็งเพ็ชร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311200718 | นายวสวัตติ์ แก้วมงคล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311200726 | นายนวพล สาระบูรณ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311200742 | นายเมธาวี แก้วศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311200759 | นางสาวรุ่งนภา วาโยพัด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311200866 | นายจิตรภณ สังข์ทอง | จิตวิทยา | 10 |
21 | 6311200908 | นางสาวปัญญาพร ทองบุญเรือง | จิตวิทยา | 10 |
22 | 6311201005 | นายอำนาจ สุดสาคร | จิตวิทยา | 10 |
23 | 6311201062 | นางสาวกุลณัฐ คงอยู่ | จิตวิทยา | 10 |
24 | 6311201237 | นางสาวปรีญารัตน์ สังกระธาตุ | จิตวิทยา | 10 |
25 | 6311201401 | นางสาวธัญพิชชา สิทธิมงคล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311201492 | นางสาวอริสรา คึ้มภูเขียว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311201690 | นางสาวนุชจรีย์ วงศ์ทิพรัตน์ | จิตวิทยา | 10 |
28 | 6311202169 | นางสาวอมิตดา แซ่โง้ว | จิตวิทยา | 10 |
29 | 6311202177 | นางสาวปนัดดา ทิมดี | จิตวิทยา | 10 |
30 | 6311202185 | นายกีรติกร เพ็งล่อง | จิตวิทยา | 10 |
31 | 6311202243 | นางสาวศุภลักษณ์ ลีละพงศ์วัฒนา | จิตวิทยา | 10 |
32 | 6311202359 | นางสาวเจนจิรา เพชรใหม่ | จิตวิทยา | 10 |
33 | 6311202417 | นางสาวศิริธร พ่วงแพร | จิตวิทยา | 10 |
34 | 6311202649 | นายสุวิทย์ สายสีโส | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311202706 | นายคุณาจารย์ ดำนิล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311202755 | นางสาวนิตยา แสวงตน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311202805 | นายธนวัตน์ เหลารัก | จิตวิทยา | 10 |
38 | 6311202813 | นางสาวสุเฟียนา แปเราะ | จิตวิทยา | 10 |
39 | 6311202854 | นายนกร ลุ่มภูเขียว | จิตวิทยา | 10 |
40 | 6311202904 | นางสาวจุฑามาศ พื้นบาท | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6311202979 | นางสาวนพลักษณ์ ฐิตเจริญวัฒน์ | จิตวิทยา | 10 |
42 | 6311203258 | นางสาวอุรัสยา จันทรักษ์ | จิตวิทยา | 10 |
43 | 6311203357 | นายศรุต บุญพล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6411201418 | นายอติวัณณ์ แสนดี | จิตวิทยา | 10 |
45 | 6511219757 | นางสาวสุฐิตา แสนคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311300302 | นายสถาพร ศรีมหาพรม | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6311300310 | นางสาวณัฐณิตา ลาญาติ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6311300336 | นางสาวจิตติพร คำก้อน | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6311300369 | นางสาวนิรมล มะอยู่เที่ยง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6311300815 | นางสาวปัทมาพร ปานกล่อม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6311300823 | นางสาวณัฐณิชา ปะนะรัตน์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6311300872 | นางสาววิไลวัลย์ สอาด | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6311302449 | นางสาวจุฑารัตน์ นาคเปรม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6311302571 | นางสาวกันต์กวี สุขสุวรรณ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6311303025 | นางสาวกาญจนา หอมเย็น | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6311303157 | นายภูเบศร บุริวัฒน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6311303165 | นายสารวิน บุญอุ้ม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6311303181 | นางสาวอธิมาศ ชูเรือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6311303959 | นายดนตรี ขอมกิ่ง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6311306069 | นางสาวพิราภรณ์ สุโข | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6311306135 | นางสาวนภัสนันท์ คณาญาติ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6311306143 | นางสาววชิรญาณ์ กลีบขจร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6311307240 | นางสาวสุณิสา แดงสุข | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6511300219 | นางสาวไทรงาม สร้อยทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
65 | 6511300482 | นางสาวณัฎฐธิดา จันทิพย์ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
66 | 6511300706 | นางสาวชุติมา กลิ่นอ่อน | การบริการการบิน | 10 |
67 | 6511301050 | นางสาวเพ็ญนภา เมืองแพน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6511301324 | นางสาวชนิกานต์ วงษ์สงวน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6511301993 | นางสาวคีตภัทร เพชรศรี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6511302025 | นางสาวบุษบา ศรีสุข | การพัฒนาชุมชน | 10 |
71 | 6511302033 | นางสาววรรณอร อ่อนน้อย | การพัฒนาชุมชน | 10 |
72 | 6511302041 | นางสาววัชราภรณ์ ณ วันดี | การพัฒนาชุมชน | 10 |
73 | 6511302058 | นางสาวสุพพัตรา แซ่คู | การพัฒนาชุมชน | 10 |
74 | 6511302454 | นางสาวผไทมาศ น้อยจันทร์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
75 | 6511303254 | นางสาวเกวลิน เอกวิบูลย์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6511303262 | นางสาวเกษกมล บุณยสวัสดิ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6511303270 | นางสาวชนกสุดา เที่ยงตรง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6511303296 | นางสาวอฬิษา ลีสรรค์ เซียฮ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6511303304 | นางสาวณัฐณิชา ชวนประสงค์ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
80 | 6511304658 | นางสาวอาทิตย์ลดา จิตรหลัง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
81 | 6511305341 | นางสาวกชมน ชัยเวช | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6511307925 | นางสาวจิรภัทร ชำนาญกิจ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
83 | 6511308212 | นางสาวธนาธาร วุฒิชาติ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6511309467 | นายจิรภัทร จิตรหาญ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
85 | 6511309616 | นางสาวธนพร มีวงค์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
86 | 6511309624 | นางสาวนลินี เรืองนนท์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
87 | 6511309640 | นางสาวภัสสร อ่อนยิ่ง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
88 | 6511309939 | นางสาวอทัญญตา ยาวิชัย | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6511311398 | นางสาวกันยาวัลย์ เสาเง่อ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6511316538 | นางสาวเกศสุดา ประดับสุข | การบริการการบิน | 10 |
91 | 6511320761 | นางสาวนาราภัทร ภาระ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6511322940 | นางสาวอภิรดี บุญยกาล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6511322957 | นางสาวอิงดารา จางจา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6511324813 | นายธนัตถ์นินทร์ โกธรรม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6511328343 | นางสาวนงนภัส สมมี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6511328459 | นางสาวกรกนก จ้อยจิตต์ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
97 | 6511328509 | นางสาวสโรชา เขื่อนพงษ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
98 | 6511328723 | นางสาวมัญชุสา พรมทะ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6511328731 | นายชนกานต์ ช่วงโชติ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6511328749 | นางสาวสุธาวรรณ แสงทองมา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6511329242 | นางสาวสิริยา ดำรงค์ศักดิ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6511329416 | นายเอกณัฐ สุขสมบัติ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
103 | 6511329614 | นางสาวเพ็ญพิชชา เเสงสุขขา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6511329622 | นายสิทธิพล หลักไชย | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6511329648 | นางสาวอังษฎา สุขเกษม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
106 | 6511329895 | นางสาวกัลยกร ฮวดชัย | การพัฒนาชุมชน | 10 |
107 | 6511331081 | นายชุษณพงศ์ บุพกิจเจริญ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6511331115 | นายมณเฑียร ขาวปลื้ม | การพัฒนาชุมชน | 10 |
109 | 6511331123 | นายอานัส บับพาน | การพัฒนาชุมชน | 10 |
110 | 6511333756 | นางสาวอินทิรา แสงทอง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6511334564 | นางสาวกัลยาณี พันธุออน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6511335124 | นางสาวโสรยา กิตติเมธาวี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
113 | 6511335892 | นายฐิติศักดิ์ ขจรกิตติศักดิ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
114 | 6421408904 | นายภูวนาถ ประสงค์ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
115 | 6511419928 | นางสาวสุภาพร บุญปก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
116 | 6311501123 | นางสาวกฤติยาพร พลศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6311501206 | นางสาวอนัญญา เทียนพิมาย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6311506114 | นางสาวอรพินทร์ ประกฤติกรชัย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6511501717 | นางสาวศรีสุดา สุทธิเพียร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
120 | 6511502350 | นางสาวปิยดา ชาวไพร | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
121 | 6511518364 | นางสาวพชรมน มรรคคงคา | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6511518836 | นายภาณุเมศธนัน สีแดง | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
123 | 6511525567 | นายเจตนิพันทธ์ ศรีโสภา | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6511525575 | นางสาวธนวรรณ จันทร์หอม | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
125 | 6511525583 | นางสาวพัชราภา จูมก้อม | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
126 | 6511525591 | นายพัทธสีมา แก่นประธูป | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
127 | 6511525609 | นางสาวเยาวลักษณ์ นีอามาตย์ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
128 | 6511525617 | นางสาวสุพัตรา โอนากุล | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
129 | 6511525955 | นายปิยวัฒน์ บัวหลวง | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |