1 | 6211201220 | นางสาวประกายกานต์ สอนสังข์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
2 | 6211201246 | นางสาวยุภาดา ภูกลอย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
3 | 6211201303 | นางสาวจนิสตา ผ่องจิตร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
4 | 6311200106 | นางสาวยมลภัทร สมประสงค์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311200108 | นางสาวสุวิษา เนียมคำ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311200155 | นางสาววศินี บุญทองแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311200320 | นางสาวภัทรชนก ปิ่นแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311201336 | นางสาวกุลสตรี ประคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311201559 | นางสาวกวินทิพย์ คนกาล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311201724 | นางสาวนัยน์ภัค พรรณานิคม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311201740 | นางสาววิลาวัลย์ ฉิมวาด | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311201765 | นายธิติ สุนันต๊ะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311201799 | นายณัฏฐพล ตั้งวิจิตร | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311202276 | นางสาวพิมพ์พิศสรัตน์ นัยนานนท์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311202334 | นางสาวนพมาศ เพชรคาด | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311203308 | นางสาวสุกัญญา เอื้อราษฎ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311203340 | นางสาวฐิติรัตน์ ภู่คอน | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311203365 | นางสาวณัฐภาวดี บุตตาศรี | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6511200591 | นางสาวณัฐฐิกานต์ สุขสิงห์ | จิตวิทยา | 10 |
20 | 6511200807 | นางสาวอทิติยา เรียบร้อย | จิตวิทยา | 10 |
21 | 6511201029 | นางสาวกนกพรรณ คชาชาญ | จิตวิทยา | 10 |
22 | 6511201557 | นางสาวสตรีรัตน์ สำเภาทอง | จิตวิทยา | 10 |
23 | 6511203355 | นายศักดิ์ดา สีสรรณ์ | จิตวิทยา | 10 |
24 | 6511203488 | นายนพรุจ เกิดปลั่ง | จิตวิทยา | 10 |
25 | 6511203710 | นางสาวปัญฑารีย์ ชาญวิจิตร | จิตวิทยา | 10 |
26 | 6511203819 | นางสาวอรชร พลศักดิ์ | จิตวิทยา | 10 |
27 | 6511204726 | นางสาวสุนิสา พัฒนา | จิตวิทยา | 10 |
28 | 6511204759 | นางสาวปานขวัญ ทับทิมสี | จิตวิทยา | 10 |
29 | 6511218072 | นางสาวนริศรา โคโต | จิตวิทยา | 10 |
30 | 6511218080 | นางสาวสุทธิรักษ์ นาคกลับ | จิตวิทยา | 10 |
31 | 6511218858 | นางสาวปราณปรียา วงศ์วณิชยา | จิตวิทยา | 10 |
32 | 6211301129 | นางสาวมุฑิตา ไผ่พงษ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
33 | 6211302580 | นางสาวธีรนาฏ แก้วสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
34 | 6211302630 | นางสาวปวันพัสตร์ อับดุลเลาะ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
35 | 6211302663 | นางสาวรุ่งรุจี อรุณแสงเงิน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
36 | 6211302903 | นางสาวอัญรญา เทศรื่นเริง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211303422 | นางสาวนพรัตน์ โตทรัพย์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
38 | 6211303455 | นางสาวพรปวีณ์ เขยแก้ว | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
39 | 6211303463 | นางสาวพัชรี บุตรรักษ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
40 | 6211303471 | นางสาวศศิธร อภัยนอก | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
41 | 6211304982 | นางสาวนัสรียา หาหลัง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
42 | 6211305716 | นางสาวณัฏฐณิชา ถุงอนันติกานนท์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
43 | 6211305807 | นางสาวกานต์พิชชา ภักดีชน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
44 | 6311301581 | นายปิยวัฒน์ ชนะวงษ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311301607 | นางสาวพันพษา แก้วเกิด | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311301664 | นายเจษฎางค์ เมตตาไพจิตร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6311302522 | นางสาวดวงพร จตุรวงศ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6311302597 | นายนวพล ทางาม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6311302977 | นางสาวพิมพ์พวี ชัยมาศ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6311303116 | นางสาววลัยลักษณ์ หาบสา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6311303173 | นางสาวปุณณษยา เลิศตวงสิทธิศิริ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6311304346 | นายกษิพิชญ์ภูมิ นาวารัตน์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6311304353 | นายอดิศัย พรหมสาขา ณ สกลนคร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6311305002 | นางสาวณัฏฐิกาญจน์ ทองเกลี้ยง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
55 | 6311306218 | นางสาวปภัสสรณ์ จันทร์ยืนยง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6311306309 | นางสาวณัฐพร ขาวเมืองน้อย | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6311306325 | นายอภิรกุล เหมือนรัตน์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6311306341 | นายนรบดี ศักดิ์รามินทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6311307430 | นางสาวนิศารัตน์ ขุนเกี้ยม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
60 | 6311307448 | นายปฐมพร ถาวร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6311307489 | นางสาวอรุณรัตน์ ชุมหิรัญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6311307646 | นางสาวรักษณาลี ธารนพ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6311308503 | นางสาวปวิชญา เจิมจอหอ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6311309154 | นายซูลคอลดี นากอ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6311373299 | นางสาวคณารัตน์ สุภาพ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6411305557 | นายกฤชฏิพาน โคตรนาวัง | ดนตรีสากล | 10 |
67 | 6411308221 | นายอนุวัฒน์ ชูหาญ | ดนตรีสากล | 10 |
68 | 6511300706 | นางสาวชุติมา กลิ่นอ่อน | การบริการการบิน | 10 |
69 | 6511300771 | นางสาวอรพร บุพศิริ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
70 | 6511301043 | นางสาวกมลทิพย์ มากภิรมย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
71 | 6511301324 | นางสาวชนิกานต์ วงษ์สงวน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6511301993 | นางสาวคีตภัทร เพชรศรี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6511302454 | นางสาวผไทมาศ น้อยจันทร์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
74 | 6511307784 | นางสาวธวัลรัตน์ ภาษี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
75 | 6511308253 | นายธนาธร สุขสถาพรเลิศ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
76 | 6511310259 | นางสาวกมลวรรณ เลี่ยนเล็ก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
77 | 6511322577 | นางสาวชญานิศา คำยวง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
78 | 6511324813 | นายธนัตถ์นินทร์ โกธรรม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6511325042 | นางสาวJastine Angelika Marinas | ภาษาอังกฤษ | 10 |
80 | 6511328491 | นางสาวธันยชนก แก้วเมฆ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6511328616 | นางสาวกรองแก้ว พุฒขาว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
82 | 6511329614 | นางสาวเพ็ญพิชชา เเสงสุขขา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6511329705 | นางสาวณัชชา บุญพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
84 | 6511329713 | นางสาวเบญญาภา สมในใจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
85 | 6511330364 | นางสาวอิสริยาภรณ์ คงแคล้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
86 | 6511330935 | นางสาวพิยดา แพ่งอ่ำ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
87 | 6511332980 | นางสาวพรทิพย์ รอบคอบ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
88 | 6511335363 | นางสาวโชติกา ทับไทร | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6311400607 | นางสาวสุพิศรา เกิดสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
90 | 6311400615 | นางสาวอารียา อาจหาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
91 | 6311411364 | นางสาวบุญธิชา ไพบูลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
92 | 6311411406 | นางสาวสุปราณี เจริญสง่า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
93 | 6311411463 | นายจิรศักดิ์ จะยันรัมย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
94 | 6311471939 | นางสาวพรพิมล สาทประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
95 | 6311471954 | นางสาวมะขาม ธรรมจำรัส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
96 | 6411403733 | นางสาวญาณิศา เพียซ้าย | การตลาดดิจิทัล | 10 |
97 | 6411403741 | นางสาวฐิติญาณ แย้มสุข | การตลาดดิจิทัล | 10 |
98 | 6411405787 | นายสิริวุฒิ ธนูปถัมภ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
99 | 6411408526 | นายพงศธร อุ่นจังหัน | การตลาดดิจิทัล | 10 |
100 | 6411408534 | นางสาวพรนภัส ศุขวนิช | การตลาดดิจิทัล | 10 |
101 | 6511405109 | นายชาคริต ปารัวเซียง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
102 | 6511405158 | นางสาวทิพย์สุดา จันทวงษ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
103 | 6511405307 | นางสาวศรุตยา หอมจันทร์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 60 |
104 | 6511408574 | นางสาวกิจศิญา ทองนุ่ม | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
105 | 6511420199 | นายสยมภู รอดผล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
106 | 6211502429 | นางสาวสุวนันท์ ค้าสุวรรณ์ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6211504789 | นายพูลพิพัฒน์ ผงผานอก | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
108 | 6311500695 | นางสาวมัณฑกานต์ เนยอิ่ม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6311500711 | นางสาวปราณปรียา หินซุย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6311500729 | นางสาวศริณยา หงษ์บิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6311500752 | นางสาวแสงรวี คำนิล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6311500901 | นายวชิรวิชญ์ ธูปแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6311501479 | นายคเชนทร์ ผลลำเจียก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6311501859 | นางสาวอรนันท์ มาแผ้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6311502071 | นายปรมัสณ์ อังกุลานนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6311502501 | นายกฤษพงศ์ วิจิตรจินดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6311502543 | นายณัชชานนท์ บุญชูนนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6311502808 | นายภาคิน สีเล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6311503988 | นายบัณฑิต ป้อมสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6311504119 | นายศรายุทธ ตีตา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6311504143 | นายชัยรัชต์ ชลภูมิ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6311504374 | นายนรบดี ทองชัยประสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6311504564 | นางสาวปฏิมาภรณ์ สังข์กลัด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6311506106 | นายดนุสรณ์ สุวรรณสุขสันติ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6411500379 | นายมงคล นามะวงค์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
126 | 6411503441 | นายจิรพัฒน์ พรหมคีรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
127 | 6411505578 | นายภูริพงศ์ ปานหงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
128 | 6511505221 | นายคุนากร มอแลกู่ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
129 | 6511505452 | นายมนต์เทพ พัตบุญมา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
130 | 6511505551 | นายอัศนัย วันชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
131 | 6511508779 | นายธิติ ศิธรกุล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
132 | 6511518158 | นายพงศ์ณภัฏ เตชรัชต์วงศา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
133 | 6511518547 | นายขวัญ โสประดิษฐ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
134 | 6511520998 | นายพรรษกร ร่วมวงศ์พิทักษ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |