1 | 6311305574 | นางสาววันวิสา ทะเกิงลาภ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311306085 | นางสาวธนภรณ์ ภู่เพชร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311306168 | นางสาวอมานี นากอ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311307299 | นางสาวนันทิดา แก้วมาตร์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311309675 | นายจักรพงษ์ บ้านชำ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311372533 | นางสาวชลธิชา โชคเจริญ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311372715 | นางสาววิจิตรา เชื้อโพล้ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411300806 | นางสาวนันทนา มีเหมือน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411301309 | นายขจรศักดิ์ ห้วยชีเลข | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411301887 | นายหริวงศ์ วงค์ศรีชา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 6411303388 | นางสาวรุจิรา ก้านบัว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411303487 | นายณัชพล พราหมชู | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411303495 | นางสาวณัฐกานต์ เย็นศรี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411303537 | นางสาวพิณพร วงรอบ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411303594 | นายนลธวัช ชัยวงค์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411306522 | นางสาวทิวนันท์ ศิริสำราญ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411306571 | นางสาวปานตะวัน พวงจำปา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411307686 | นายชญตว์ จินดานุทัต | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411309427 | นางสาวปรียานุช คงแก้ว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411310250 | นางสาวเครือวัลย์ สุหญ้านาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411310573 | นางสาวบุญฑิตา ฝากกาย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411310789 | นายสายชล เหลาลิน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6411310805 | นายอรรถสิทธิ์ ศรีเมือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411311167 | นางสาวระวิวรรณ ระจิตดำรงค์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411311506 | นางสาวกนกวรรณ วงศ์จันทร์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6411311530 | นางสาวทิพานัน โวหาร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6511301431 | นางสาวพรรณธร ทะแสน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6511301456 | นางสาวอารียา หลวงสนาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 5711418789 | นางสาวญาดา เริ่มเจริญ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
30 | 6511400217 | นางสาวมลธิชา สนประเดิม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
31 | 6311503392 | นางสาวรัชนี บ่อคำ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311503400 | นางสาวเจนจิรา ชาติไทยเจริญ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311503749 | นางสาวสุจิตรา ปานมาก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411503003 | นางสาวกนกกร เลาเลิศ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 60 |
35 | 6411506444 | นางสาวลักษมี ศิริกิจ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
36 | 6511500188 | นางสาวพุธิตา เพิกทิม | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
37 | 6511500768 | นางสาวนารีรัตน์ ทองคุปต์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6511500776 | นางสาวชัชฎาภรณ์ กันยาวะดี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6511500792 | นางสาวสุกัลญา ตุ้ยชัยภูมิ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6511501063 | นายปรวัชฐ์ งามคุณ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6511501105 | นางสาวผกาพร จงจิตร | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6511501618 | นางสาวมุกดา ทันตจิต | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6511501659 | นางสาวมลฑาทิพย์ เกื้อรักเกียรติ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6511502293 | นางสาวนิยุดา เพชรอาวุธ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6511502301 | นางสาวพิชญานภัสรฏ์ ฝั่งสระ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6511502319 | นายมัรตูนัส มะมิงสตาปอเยาะ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6511502426 | นายฉลองชัย ใจทน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6511502434 | นายญิบรีล ลาหมาดสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6511502517 | นางสาวสุธีมนต์ วังวิสัย | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6511504273 | นางสาวปภัสนันท์ ศรีวันทา | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
51 | 6511504299 | นางสาวภูรินทร์ ดีขันธ์ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
52 | 6511505981 | นายพีระศักดิ์ ขันสิงห์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6511513076 | นางสาวรสชริน จำปาหอม | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
54 | 6511513100 | นายหัสชัย ไม่มีนามสกุล | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6511514108 | นายอรรถวิทย์ พลซื่อ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6511516798 | นายบูรพัฒน์ ภู่ภัทรวรอนันต์ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
57 | 6511517903 | นางสาวณัฐธยาน์ กิตติไตรรัตน์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6511518356 | นายชนาวีร์ หินโม | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6511518380 | นางสาวกกกนก อินทรกำเหนิด | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6511518794 | นางสาวกมลรัตน์ สีชุมแสง | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6511518810 | นายสหรัฐ สังข์รัมย์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6511518851 | นางสาวฐิตาพร มากแก้ว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6511519255 | นางสาวรัชนารถ ยอดประสิทธิ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6511520378 | นายณัฐฌา ฝาตะหลัด | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6511520394 | นางสาวรุ่งอรุณ เหล่าสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6511520410 | นางสาวกรจีรัสย์ ครองยุติ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6511521152 | นางสาวปิยะธิดา อุทธสิงห์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6511522390 | นางสาวอรอุมา ประทุมวัน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6511523505 | นางสาวพลอยภิรมย์ สิทธิกูล | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |