1 | 6311200346 | นายอิทธิกร ผู้มีสุข | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311200437 | นางสาวอติกานต์ แสงศิริ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311200452 | นายทัพพ์ธัญ เฮงดีนันทิวัฒน์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311200494 | นายธีรภัทร์ ปงรังษี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311200569 | นางสาวสโรชา แก้วบุตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311201922 | นายธนพล พัดทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311202250 | นางสาวนวลพรรณ กันหารินทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311202599 | นายราเชนทร์ ท้วมประเสริฐ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311203381 | นายปิยังกูร พิมพ์ดีด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6511200856 | นายปิยพนธ์ ติมนาค | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6511201060 | นายอภิรักษ์ ล้ำเลิศ | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6511202027 | นางสาวปัทมา อุสาหะ | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6511204478 | นายสิทธิพล ศรีมหาพรหม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6511204700 | นายก้องกิดากร บุญศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6511204767 | นางสาวพรพิมล แตงวิเชียร | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6511204775 | นางสาวภรินทร์ธร ลิ่มมรกต | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6511204791 | นางสาวฐิติยาภัทร สุภารี | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6511218569 | นายณัฐวุฒิ คงรักษา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6511218700 | นายฤกษ์ดี พูลมาลย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6511218783 | นายสุภชัย พรหมโสภา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311374380 | นายชญานนท์ เกือสกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6411301994 | นายชาลิตา อุตส่าห์ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
23 | 6411307942 | นางสาวเพชรชวาร์ ดวงอาจ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6511300516 | นางสาวบุษราคัม เชื้อประสาท | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6511300789 | นายภูวิชญ์ ดีทองอ่อน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
26 | 6511300953 | นางสาวพรหมพร ประดิษฐพร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6511300979 | นายภูวนัย จำรัสจิตร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6511301175 | นายพิสิษฐ์ ปทุมวัน | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6511301936 | นางสาวอริสรา พรมลาย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6511302793 | นายต้นตระกูล พนารินทร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
31 | 6511302900 | นางสาวจุฑามาศ มูลนอก | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6511303858 | นางสาวจารุพิชญ์ เผ่าดี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
33 | 6511303866 | นางสาวจุฑามณี องอาจ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6511303940 | นางสาวมนัสนันท์ อุ่นชิม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6511304187 | นางสาวกรกมล น้อยมณี | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6511304195 | นายยุทธนา ดุลย์มา | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6511304203 | นายสัมฤทธิ์ ศิลาวรรณ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6511304252 | นายจิรพัฒน์ ว่องประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 6511306802 | นางสาวธณภร กิตติวัฒน์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
40 | 6511307032 | นายภาณุวัตช มนประเสริฐ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
41 | 6511307248 | นายธนภัทร หวาเอียด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6511307933 | นายศุภสัณห์ คำจริง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6511311133 | นายวาริส หลังยาหน่าย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6511312776 | นางสาวภัทรภร แสนรัตนากร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6511318021 | นางสาวรุ่งวรินทร์ บวรกัมพลวัฒน์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 60 |
46 | 6511321405 | นางสาวกันติศา ใหญ่วงศ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
47 | 6511326826 | นายจักรภัทร คำพุฒ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
48 | 6511328665 | นางสาววริศรา จำนงค์ศรี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6511328970 | นายวิชาญ สหุนิล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6511329036 | นางสาวณิชมน อินทกรณ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6511329267 | นางสาวสายน้ำผึ้ง คำจันทราช | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6511329572 | นายณัฐพงศ์ พลดงนอก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
53 | 6511330083 | นางสาวการติรัตน์ สวัสดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
54 | 6511330521 | นางสาวพิมญาดา สีสลับ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6511332295 | นายภูวเดช หวังในธรรม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6511333145 | นางสาวปิยะธิดา อุสะทโก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 60 |
57 | 6511334424 | นางสาวภาวิณี ธุระ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
58 | 6511335165 | นายธันวา ปิ่นสุวรรณ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
59 | 6511335496 | นางสาวศรารัญ แว่นศิลา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
60 | 6511403518 | นางสาวปิยะวรรณ ประสมทรัพย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6511411750 | นางสาวณิชาพร มุสิกะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
62 | 6511411875 | นางสาวอนุธิดา ขวัญเมือง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
63 | 6511412816 | นางสาววนิดา จิตราวุธ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6511421536 | นายสิทธิชัย จันทร์ทอง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
65 | 6511426097 | นางสาวสิรภัทร แสงโชติ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
66 | 6511427921 | นายจามร แสงอรุณ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
67 | 6511427962 | นายภาคภูมิ ปัทมัตย์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
68 | 6521404613 | นายธนวัฒน์ สุทธิศรีภิญโญ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
69 | 6521404720 | นายสิรภพ ต้นเกตุ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
70 | 6521413374 | นางสาวนวินดา บุญนาค | การตลาดดิจิทัล | 10 |
71 | 6411501965 | นางสาวเกวลิน คำทอง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
72 | 6411501973 | นางสาวปิ่นมณี ชูทอง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
73 | 6411502518 | นายณัฐวุฒิ สำราญรมย์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6411502559 | นายอภิสิทธิ์ อิ่มใจดี | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6411503557 | นายณัฐภณ อ้นใจหาญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
76 | 6411504076 | นายไชยวัฒน์ แสนสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
77 | 6411504191 | นายสุวิชา อมรเวช | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
78 | 6411505545 | นายพุฒิพงศ์ ฝูงดี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
79 | 6411507343 | นายอับดุลคอยรี สาแม | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6411507376 | นางสาวบัณพร ก้องเวหาสิงหล | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
81 | 6411507772 | นางสาวสายน้ำผึ้ง ชนะมาร | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6411508457 | นางสาวกนกภรณ์ เกษร | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6411508465 | นายอิสรินทร์ โอชา | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6411509000 | นายณฐกรณ์ หลักแหลม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
85 | 6411509570 | นางสาวปนัดดา แขรัตน์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6411509638 | นางสาวพรพรรณ คินขุนทด | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6411509851 | นายพงศกร เมืองงาม | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6411512277 | นายปณัย กิมสาตร์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6411512699 | นายกฤตภัค พุ่มไชย | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
90 | 6411512707 | นายพงศ์ปณต กฤตลักษณ์ธารี | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
91 | 6411512798 | นางสาวอิสริยาภรณ์ สรรพคุณ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6411700476 | นางสาวโมราณี มอมิง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
93 | 6511500727 | นางสาวสุภาวดี สมกระบวน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6511500958 | นายไทยรัฐ ซุ่นกลาง | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
95 | 6511501501 | นางสาวสุรัสวดี โพธิ์จันทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6511501923 | นางสาวกัลย์สุดา สายด้วง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6511502707 | นายทรงภพ สุวรรณ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
98 | 6511503911 | นายนาถะภูมิ ศรีช่วย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6511503937 | นางสาวกัญญาภัค หวังหามกลาง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6511504034 | นางสาวนันทิพร กิจสุวรรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6511507425 | นายจิรายุ สูงเรือง | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
102 | 6511508282 | นางสาวกันยากร ปั้นงาม | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
103 | 6511509397 | นางสาวนพัตสรรค์ สมัยสงค์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6511511682 | นางสาวอัลฑิตา ค้าไกล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6511517762 | นายอธิป ทนทาน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
106 | 6511517788 | นายณปวร ปฤษณารุณ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
107 | 6511517937 | นางสาวกนกพิชญ์ ปวะภูโต | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6511517945 | นายนิธิพัฒน์ ภูริสัตย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6511517994 | นายณัฐดนัย สิทธิรักษ์ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
110 | 6511518000 | นางสาวพิมลรัตน์ ทุมวัน | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
111 | 6511518414 | นางสาวกุลปภัส มั่งคั่ง | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
112 | 6511518455 | นายพงศธร ชูชัย | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
113 | 6511518729 | นางสาวซัลวา หลีดีใจ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6511520576 | นายภัชรพล สุนทรธรรม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
115 | 6511521756 | นางสาววรรณภา คำโนนม่วง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6511522465 | นายถิรวัฒน์ ศรีคำ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
117 | 6511522861 | นายอัครพล อรุณทิพย์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
118 | 6511524982 | นายวรพล สุนทรธรรม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
119 | 6511525633 | นายธนากร โยธานันท์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
120 | 6511525815 | นายปฏิพล โพธิยา | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
121 | 6511525823 | นางสาวพรวิเศษ จิรวุฒิวงศ์ชัย | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |