1 | 6311100199 | นายเกียรติศักดิ์ ไทรสลุง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6311100215 | นายชุติพล ฉ้วนกลิ่น | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6311100223 | นายทศพล ทิพย์คงคา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6311102964 | นางสาววิจิตรา ริสมัน | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6311102980 | นางสาวกรรณิกา สุขเกษม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6411200048 | นางสาววรัลยา ทองหมู่ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411200162 | นางสาวสุภาพร ฮุยเกี๊ยะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411200451 | นางสาวชัชนันท์ญา กั่นกลด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411200469 | นางสาวชุตินันท์ อู่เจ๊ก | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411200501 | นางสาววนิดา เครือแสง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411200519 | นางสาววิไลวรรณ เจือจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411200840 | นางสาววินิธา นัตสิทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411200873 | นางสาวศศิวรรณ ศรีวิเชียร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411201095 | นางสาววรดา หนูแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411201343 | นางสาวสุดารัตน์ ฤทธาโย | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6411201368 | นางสาวอภัสรา จุลศักดิ์ | จิตวิทยา | 60 |
17 | 6411201376 | นางสาวอภิวันท์ เปรมบุญ | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6411201970 | นางสาวกชามาศ อินทรวิเศษ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411202366 | นางสาวชรินรัตน์ ธรรมมา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411202416 | นางสาวศรัณยา หยังหลัง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411202457 | นางสาวไหมสุหรีย์ ยอมใหญ่ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411202473 | นางสาวธัญชนก สง่าชาติ | จิตวิทยา | 10 |
23 | 6411202481 | นางสาวรุจิรา ม่วงลาย | จิตวิทยา | 10 |
24 | 6411202507 | นางสาววรางคณา สามารถ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411203232 | นางสาวศิโรวัลย์ ก่อแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6411203604 | นางสาวสุนันฑา สุขใส | จิตวิทยา | 10 |
27 | 6411203778 | นางสาวภัทรวดี ช่อจำปี | จิตวิทยา | 10 |
28 | 6411203786 | นางสาวสุดารัตน์ สันป่าแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
29 | 6211301541 | นายณัฐศาสตร์ สำเร็จยิ่ง | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 6211306797 | นายปิยวัฒน์ สุวรรณวุฒิ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
31 | 6311308636 | นายธนวันต์ ขำเจิม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311309196 | นางสาวปาณิสรา ผลช่วย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411300434 | นางสาวนัสริน บาเกาะ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411301416 | นางสาวเพชรลดา เพ็ชรจันทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6411301424 | นางสาวภัสสร มาคุ้ม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6411303800 | นางสาวพลอยไพรินทร์ รัตนพัฒน์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6411303891 | นางสาวสิริยาภรณ์ ดอรอวงศ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411303974 | นางสาวพิชชาภา ปราณีบุตร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6411305623 | นายธนาวัฒน์ ม่วงมณี | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6411305748 | นางสาวมัญชุพร กิจนพเก้า | ดนตรีสากล | 10 |
41 | 6411307181 | นางสาวอโนมา บุญมี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6411307702 | นางสาวจิรนุช จำนงค์รัตน์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6411307710 | นางสาวณัฐกานต์ จูรกรรณ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6411307769 | นางสาวสุชานันท์ สอนสำราญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6411308239 | นายพีรดนย์ เหลืองมณีธนกูล | ดนตรีสากล | 10 |
46 | 6411311977 | นางสาวนูรฮาร์ สะนิ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6411314617 | นายกรพัฑฒิพงษ์ ตระกูลชัยช่อฟ้า | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6211404444 | นายศราวุธ นิลวรรณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 6211404477 | นายอลงกรณ์ ภาชนะทิพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6211404808 | นายณัฐวุฒิ เจนแพทย์วัฒนกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6211406407 | นายสรณรินทร์ เกตุเเก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6311411364 | นางสาวบุญธิชา ไพบูลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
53 | 6311411372 | นายจีระศักดิ์ ไชยแสง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
54 | 6311411398 | นายสมิตธิ์ โกมลวาสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
55 | 6311411406 | นางสาวสุปราณี เจริญสง่า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
56 | 6311471483 | นายวงศพัทธ์ เวชบุตต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
57 | 6311472226 | นายคีตา ทองบ่อ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
58 | 6411400937 | นางสาวภัทราพร ดำรงสันติพิทักษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6411403584 | นายนที นภาการ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
60 | 6411403592 | นายอัครพล อ่อนสุภาพ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
61 | 6411405977 | นางสาวจุฑามาศ ศรีสว่าง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
62 | 6411406140 | นายอภิธนะ พัฒนสารินทร์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
63 | 6411406173 | นางสาวพรนัชชา บรรทัดเที่ยง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
64 | 6411500221 | นายกาจบัณฑิต จำปาศิลป์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
65 | 6411500579 | นายสรวิชญ์ พูลพิพิธ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
66 | 6411503144 | นายกิตติพัทธ์ มีฉลาด | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
67 | 6411503862 | นายวงศธร หีบแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
68 | 6411507236 | นางสาวณัฐนรี คล้ายสินธ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
69 | 6411507962 | นายวรพรต จิตรี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
70 | 6411508002 | นายรัฐธนินท์ เหรียญเจริญ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
71 | 6411508044 | นางสาวณัฐริกา มีเดช | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
72 | 6411510503 | นายสุริยะเพชร อินใจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |