1 | 6211200321 | นายปฏิภาณ ศรีพงษ์เสริฐ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211200370 | นายธีรยุทธ นุตภิบาล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
3 | 6211201436 | นายอนุรักษ์ โพธิ์คำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211201451 | นายพงศธร สุพิศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211201782 | นายชลธิศ อินทรสิทธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211201808 | นายณัฐกมล สีแก้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211201816 | นางสาวดรุณี พลคาม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
8 | 6211201873 | นายธันวา ธัญญะภู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211201899 | นายธีระศักดิ์ พาโยพัด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211201949 | นายพิพัฒน์พล กลิ่นสุกหอม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211202012 | นางสาวอรวรรณ พุ่มจันทร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
12 | 6211202020 | นายอลงกรณ์ กาดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
13 | 6211202285 | นายญาณโรจน์ สิงห์แก้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
14 | 6211202293 | นายนรินธร วิศวปติ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211202335 | นายจักรพงศ์ ทรัพย์โภคา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
16 | 6411200790 | นางสาวปิยะธิดา สีหานาม | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6411202168 | นางสาวนิภาพร ศิวะรัตน์ | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6411203570 | นางสาวพิชญา สีทา | จิตวิทยา | 10 |
19 | 6411203752 | นางสาววราภรณ์ เคนบุบผา | จิตวิทยา | 10 |
20 | 6511204312 | นางสาวธมลวรรณ วิทยาศิลป์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6511204635 | นายนรวิชญ์ พรหมมาศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6511204650 | นางสาวบุษบง สุทธวงศ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6511204692 | นายธวัชพงศ์ เหมือนจิต | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6511218528 | นายฐานพัฒน์ รัตนวงค์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6511218551 | นายณัฐพล อัฒจักร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6511218635 | นายพิพัฒน์พงษ์ ห่อศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6511219211 | นายศรัณยพงศ์ นึกชัยภูมิ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311309170 | นางสาวญาตาวี จงรักชอบ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311309568 | นางสาวศิริรักษ์ แก้วพิจิตร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311314186 | นางสาวยลรดา อภิสนธ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411301002 | นายธีรพัฒน์ ฉายแสงโฉม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
32 | 6411304642 | นายรณฤทธิ์ ศรีลำใต้ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411306613 | นางสาวศิริลักษณ์ มาเที่ยง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411307264 | นางสาวรุ่งทิพย์ สุขคุ้ม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6411311654 | นางสาวจิดาภา วงค์เลิศ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6411312744 | นางกษิดิศ เกิดเล็ก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
37 | 6511301423 | นางสาวปิยะฉัตร พะลัง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
38 | 6511301431 | นางสาวพรรณธร ทะแสน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6511301456 | นางสาวอารียา หลวงสนาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6511303114 | นางสาววิจิตรา ประสิทธิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
41 | 6511304419 | นายลฎา ศาลางาม | ดนตรีสากล | 10 |
42 | 6511308022 | นายศักรินทร์ สุริยาพิทักษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6511316512 | นายอาคิรา นราธรรม | ดนตรีสากล | 10 |
44 | 6511318054 | นายกฤษดา โล่ขุนพรหม | ดนตรีสากล | 10 |
45 | 6411400390 | นายวรเมธ มรกต | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
46 | 6411400648 | นางสาวอรัญญา นภาวรรณ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
47 | 6411401844 | นางสาวภิรมณ ภาณุมาศมณฑล | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
48 | 6411401869 | นางสาวโสภิดา วิรุณรัตน์ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
49 | 6411405081 | นายจักรกฤษณ์ ศรีนฤหล้า | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
50 | 6411405357 | นางสาวภัทรวรรณ บัตรประทาน | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
51 | 6411406132 | นางสาวณิชาวัลย์ เหมทานนท์ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
52 | 6411406595 | นางสาวศรัญญา เพชรหาญ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
53 | 6411409292 | นางสาวปณัฐดา ชูราษี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
54 | 6511400027 | นายร้อยตะวัน มั่งมี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
55 | 6511400050 | นางสาวเนตรนภา แก้วสำลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
56 | 6511400068 | นางสาวสิริลักษณ์ รอดทองแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
57 | 6511400217 | นางสาวมลธิชา สนประเดิม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 6511400621 | นางสาวลลิตา ทองวิเศษ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6511400761 | นางสาวสุชาดา มูฮำหมัด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 6511400837 | นางสาวกัลย์สุดา สมจิตร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
61 | 6511400985 | นางสาวสุพัฒตรา สุขศรีเเก้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
62 | 6511401140 | นายอภินันท์ กกสันเทียะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
63 | 6511401165 | นางสาวจิราพัชร เย็นอนงค์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 60 |
64 | 6511401363 | นางสาวสุธาวัลย์ สโมสร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6511401637 | นายวรปรัชญ์ เปี่ยมแก้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
66 | 6511402288 | นางสาวศศิวิมล บุญอ่อน | การจัดการธุรกิจ | 10 |
67 | 6511402700 | นางสาวจิราภรณ์ ส่งศรี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
68 | 6511402825 | นายณัฐพล สุขเจริญ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
69 | 6511403096 | นายวรันธร ภู่นภาอำพร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
70 | 6511403344 | นางสาวอภิชญา บุญยืด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
71 | 6511403617 | นางสาวณัฐริกา หินซุย | การจัดการธุรกิจ | 10 |
72 | 6511403856 | นางสาวนฤพร นิยมราษฏร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
73 | 6511404011 | นางสาวศรินธร จันทร์เจริญสม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
74 | 6511404243 | นายธนกร น้อยสี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
75 | 6511404664 | นางสาวณัฏฐ์นรี สุทธิเชษฐ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
76 | 6511405505 | นางสาวกัญญ์พิชญา ไกรวิทย์วงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
77 | 6511405877 | นางสาวภัคจิรา จันทะละพัง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
78 | 6511406776 | นางสาวสสารินี แซ่อุ่ย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6511406917 | นางสาวภัทรวดี นิระเสน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
80 | 6511407972 | นางสาวสิดาพร รักซ้อน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6511408178 | นางสาวอารยา วีระพงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
82 | 6511409382 | นางสาวสาวิณี แย้มมา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
83 | 6511413244 | นางสาวอภิญญา จรกรรณ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
84 | 6511413905 | นางสาวกรกนก บุญสุข | การจัดการธุรกิจ | 10 |
85 | 6511414713 | นางสาวปรียาภรณ์ เฉยเผือก | การจัดการธุรกิจ | 10 |
86 | 6511415330 | นางสาวสุภัสสร สุธัมรส | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 6511416064 | นายธรรมณัชศ์ พลมณี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
88 | 6511417864 | นายปิติพงษ์ อังศุคราญ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
89 | 6511419670 | นางสาวปริยากร บัวแก้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
90 | 6511419878 | นายกีต้าร์ จันทวิวัฒน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6511419886 | นายณชพล งามวิลัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
92 | 6511420132 | นางสาวสุชยา นาคบำรุง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
93 | 6511420215 | นายอาทิตย์ โพธิ์พันธุ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
94 | 6511420629 | นางสาวเพชรรัชต์ ภูดินดาน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
95 | 6511421643 | นางสาวนูรอัยย์ สมูนิง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
96 | 6511421650 | นางสาวปิยะธิดา ทองผดุง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
97 | 6511421742 | นายอติกร จันทร์ฟ้าเลี่ยม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 60 |
98 | 6511421759 | นางสาวอาซนัท มิดดี้ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
99 | 6511423862 | นางสาวอรปรียา เพ็งหิรัญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
100 | 6511424662 | นางสาวฤดีมาศ ถารีภาค | บัญชีบัณฑิต | 10 |
101 | 6511425941 | นางสาวศุภรัตน์ เรียงทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
102 | 6511427871 | นางสาวหทัยภัทร แทนท้าว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
103 | 6311502170 | นายสหรัฐ พัทสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6311504929 | นางสาวณนท์ชณัฐท์ สามัคคี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
105 | 6411500314 | นางสาววิชุดา ผลพิมาย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6411500637 | นางสาวศศิกร ผลภิญโญ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6411504878 | นางสาววริศรา ศรีชนะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6411505313 | นางสาวรักษิณา อังสัจจะพงษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
109 | 6511501287 | นายธนาธิป สมกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 60 |
110 | 6511501329 | นายปวริศ จรูญโรจน์ ณ อยุธยา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
111 | 6511501717 | นางสาวศรีสุดา สุทธิเพียร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
112 | 6511502657 | นายเจษฎาภรณ์ วิวัฒน์จินดาวงษ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
113 | 6511502723 | นายธาดา สนธิสุทธิ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
114 | 6511502863 | นายอนุชา กอแก้ว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
115 | 6511503754 | นายศราวุธ บำรุงเอื้อ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
116 | 6511503887 | นายอิทธิพร สมบัติ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
117 | 6511507623 | นางสาวสุภารัตน์ ขำมี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
118 | 6511517762 | นายอธิป ทนทาน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
119 | 6511520576 | นายภัชรพล สุนทรธรรม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |