1 | 6211200339 | นางสาวอรนุช สังขะโห | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
2 | 6211200347 | นายศักดิ์มงคล ศักดิ์ประโคน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
3 | 6211200354 | นายจิรัณย์ บุตรโสม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
4 | 6211200388 | นายจักรภัทร แสงสุริย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
5 | 6211201360 | นางสาวสุธิดา รักความชอบ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
6 | 6211201378 | นางสาววันวิสาข์ มะลิวัน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
7 | 6211201386 | นางสาวสรัญญา ชุมทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
8 | 6211201394 | นางสาวนุสรา สาสงวน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
9 | 6211201402 | นางสาวสาวิตรี ชุมทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
10 | 6211201410 | นายสรวิชญ์ กุลรัตน์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
11 | 6211201428 | นายณัฐวุฒิ พยุงวงค์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
12 | 6211201485 | นางสาวทิพวัลย์ ศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
13 | 6211201501 | นายสักทอง แซ่ตั้ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
14 | 6211201519 | นายศุภทิน รงค์สุวรรณ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
15 | 6211201535 | นายอภิวัฒน์ ฤทธิศักดิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
16 | 6211201568 | นางสาวศิริลักษณ์ วันสูงเนิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211201576 | นายพงศธร พิมพ์เสนาะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
18 | 6211201741 | นายกรทอง มิตรประทาน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
19 | 6211202004 | นายอรรณพ ยีรัมย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
20 | 6311200056 | นางสาวนภัสสิริ อินชู | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311200197 | นางสาววิภาวี ศรีสอน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311200247 | นางสาวทิพทิวา ป้องประดา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311200296 | นางสาวศศินา ดอกบัว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311200361 | นายธรรมนูญ สงละออ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311200379 | นายวโรดม ปักษีเลิศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311200403 | นางสาวดาปนีย์ ไกรวงศ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311200502 | นายปกรณ์ อนุสรณ์ประเสริฐ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311200593 | นางสาวรัชฎาพร รัตชาตา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311200619 | นายภาสวี สวนพลู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311200635 | นายชานน ศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311201187 | นางสาววรพิชญ์ สุขเทพ | จิตวิทยา | 10 |
32 | 6311201328 | นางสาวภัชราภรณ์ โอกาส | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311201377 | นางสาวธมลวรรณ น้อยอ่อน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6311201435 | นางสาวอรกัญญา พงษ์ณรงค์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311201476 | นางสาวอังสนา อามะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311201484 | นางสาวจิราวรรณ ธาวุฒิสกุล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311201583 | นางสาววิไลพร ปรางทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311201591 | นางสาวทัศพร สิงห์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311201609 | นางสาวพรลภัส สิงห์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311202433 | นางสาวนัดทิดา วงษ์ดารา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6311202649 | นายสุวิทย์ สายสีโส | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311202706 | นายคุณาจารย์ ดำนิล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6311202755 | นางสาวนิตยา แสวงตน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311202847 | นางสาวศิลานี ดำกลิ่น | จิตวิทยา | 10 |
45 | 6311202904 | นางสาวจุฑามาศ พื้นบาท | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311203019 | นายภูวเดช คงโคกแฝก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6311203225 | นางสาวภัทราวดี คำพุด | จิตวิทยา | 10 |
48 | 6311203332 | นายเกรียงไกร แสนพล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6511200161 | นางสาวกัญศยา สินเพ็ง | จิตวิทยา | 10 |
50 | 6511200203 | นางสาวภัทราวดี บอขุนทด | จิตวิทยา | 10 |
51 | 6511200401 | นายปิยะวัฒน์ ดวงสุวรรณ | จิตวิทยา | 10 |
52 | 6511202092 | นางสาววนิชา ศรีหาภาค | จิตวิทยา | 10 |
53 | 6511202191 | นางสาวสุภานัน คงเขียว | จิตวิทยา | 10 |
54 | 6511202415 | นางสาวพิมพ์อัปสร สีขะปัดสา | จิตวิทยา | 10 |
55 | 6511202845 | นางสาวพรนภา โคชมาศ | จิตวิทยา | 10 |
56 | 6511202902 | นางสาวกัลยกร อ่าวสินธุ์ศิริ | จิตวิทยา | 10 |
57 | 6511203249 | นายกิตติพงษ์ แสวงพิทยารัตน์ | จิตวิทยา | 10 |
58 | 6211300030 | นางสาวปารณีย์ โชติฐิติพัทธ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
59 | 6211300055 | นายรติพงษ์ แก้วพิภพ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
60 | 6211300071 | นางสาวปาริชาต ประสิทธิ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
61 | 6211300097 | นายกฤตพล ลี้เทียน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
62 | 6211300238 | นางสาวณัฐนันท์ ชะบา | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
63 | 6211301178 | นายกิตติศักดิ์ แก้วละมุล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
64 | 6211301269 | นางสาวสุทธิดา ฉิมเทียม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
65 | 6211303448 | นางสาวปริญากรณ์ ปานหลิม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
66 | 6211304123 | นายวุฒิชัย จิววะสังข์ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
67 | 6311301656 | นางสาวภัทรา สิทธิสังข์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6311301789 | นางสาวสุนิษา เชื้อเหิม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6311301896 | นางสาวพิชญาภา ดีบุดสี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
70 | 6311301987 | นางสาววิลาสินี แก้วเกตุศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
71 | 6311302001 | นางสาวณัฐกานต์ เบ้าชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
72 | 6311302084 | นางสาวสุมิตรา สามารถไทย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
73 | 6311302563 | นายศิรสิทธิ์ บุริศรี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6311302670 | นางสาวปาณิสรา สารินทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6311303975 | นายภาคิน เงินสร้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
76 | 6311304106 | นายพงศ์นรินทร์ นรินทร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 11 |
77 | 6311304148 | นายทีฆายุ วรญาณศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
78 | 6311306242 | นางสาววริศรา แก้วพิลา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6311306564 | นางสาวปวรวรรณ สัมพันธ์อภัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
80 | 6311307539 | นางสาวจตุพร บุญมา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6311309162 | นางสาวมณีวรรณ กองแก้ว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6311309170 | นางสาวญาตาวี จงรักชอบ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6311314186 | นางสาวยลรดา อภิสนธ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6311372301 | นางสาววิภาภรณ์ อ่อนขันธ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6311372616 | นางสาวณัฏฐนันท์ ทนทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6411300939 | นางสาววราภรณ์ นามปัญญา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
87 | 6411310672 | นายปกฤษฎา ไชยโย | การพัฒนาชุมชน | 10 |
88 | 6411311829 | นางสาวปิยาภรณ์ จุดประสงค์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
89 | 6411312306 | นางสาววิภาวี พุ่มภักดี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
90 | 6411313106 | นายพชธกร วงษ์ธรรม | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
91 | 6411314658 | นายอุดมศักดิ์ สายพัด | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
92 | 6511302025 | นางสาวบุษบา ศรีสุข | การพัฒนาชุมชน | 10 |
93 | 6511302033 | นางสาววรรณอร อ่อนน้อย | การพัฒนาชุมชน | 10 |
94 | 6511302041 | นางสาววัชราภรณ์ ณ วันดี | การพัฒนาชุมชน | 10 |
95 | 6211400715 | นางสาวสุภาวดี แก้วตาด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
96 | 6511303015 | นางสาวจันทร์จิรา เหลาวงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
97 | 6511403468 | นางสาวกนกวรรณ จันทรจำนงค์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
98 | 6511404458 | นางสาวกนิษฐา ปิ่นแก้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
99 | 6511404490 | นางสาวพิมพ์ตะวัน โห | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
100 | 6511411818 | นางสาวพิชญ์นิธิ สมบัติวงค์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
101 | 6511420074 | นางสาววราภรณ์ วงศ์อำนวยกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
102 | 6511420082 | นายศิรวิทย์ อยู่อ่ำ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
103 | 6511420090 | นายรัชพล วรรณสุข | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
104 | 6511420116 | นายศุภฤกษ์ ทางเณร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
105 | 6511421007 | นายศรัญญู จินดาประภาพร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
106 | 6211503146 | นางสาวอาทิตยา เขียวแมว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6211503526 | นางสาววารุณี นวลสำลี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
108 | 6211503534 | นางสาวเกเก ไม่มีนามสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
109 | 6211504862 | นายอนาวิน คำเกตุ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
110 | 6211505646 | นางสาวจิตตรา เติมประชุม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
111 | 6211505653 | นางสาวจิราวรรณ ชอบพวงดี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
112 | 6211700015 | นางสาวจิรวดี คงพรหม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
113 | 6211700049 | นางสาวเบญจรัตน์ ชูชาติ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
114 | 6211700106 | นางสาวพัชรกมล ไม้สถิตย์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
115 | 6311503426 | นายชากิร มูนิคม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6311503442 | นายชัยรินทร์ กังวาลตันติวงศ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6311504002 | นายอรรครเดช แนวหล้า | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6311504069 | นายธนภัทร สมปิตะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6311505041 | นายฟุตซาล ปักสัน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6311505348 | นายณรงค์กรณ์ ญาติกลาง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6311505389 | นางสาวฐิติวรดา ทอดเสียง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6311505884 | นายอามานดา หลังจิ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6311506213 | นายอลงกรณ์ นวมนาฆะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6311506296 | นายวงศธร ทองอยู่ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6411510289 | นายวุฒิพันธุ์ หน่ายมี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
126 | 6511506286 | นายสวิตต์ บุญวิทย์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 60 |
127 | 6511700145 | นางสาวภูษนิศา รุ่งโรจน์ธนานนท์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
128 | 6511700186 | นางสาวคคนางค์ อุทปา | การแพทย์แผนจีน | 10 |
129 | 6511700194 | นางสาวจิราพร ขำบัณฑิต | การแพทย์แผนจีน | 10 |
130 | 6511700335 | นางสาวภัสราพร ศรีเลิศ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
131 | 6211700189 | นายกวินทร์ณกรณ์ สาลีบุญ | การแพทย์แผนจีน | 60 |