1 | 6111302961 | นายชนาเทพ เล้าภากรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
2 | 6211304206 | นายสมชัย แซ่ตั๊น | ดนตรีสากล | 10 |
3 | 6211304396 | นายเจษฎา จันทาทุม | ดนตรีสากล | 10 |
4 | 6411300012 | นางสาวอลิศา พูลสวัสดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
5 | 6411300046 | นางสาวอนัญญา ทัพสิทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
6 | 6411300269 | นายอธิเทพ ฉิมหาด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
7 | 6411300657 | นางสาวปิยวรรณ รัตนประเสริฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 6411300665 | นางสาววิราพร กลมเกลี้ยง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6411300673 | นางสาวอนัญญา ยิ่งนิยม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 6411300715 | นายนครินทร์ สิงคำโม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6411300830 | นางสาวธนภร ภูสีฤทธิ์ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411301663 | นางสาวจุฑามาศ ลายเสือ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6411302562 | นางสาวธัญชนิต ช่างเหล็ก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6411302604 | นางสาวนันทภรณ์ พรมเดื่อ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 6411302745 | นางสาวเบญจวรรณ น้อยพันธุ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 6411302794 | นางสาววิภาวดี ไชยวุฒิ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6411302810 | นายจักรรินทร์ ตันหยง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6411303115 | นางสาวพรรณปพร กลิ่นพานิช | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
19 | 6411303164 | นางสาวเสาวลักษณ์ ยศเกตุ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
20 | 6411304030 | นายพรพรหม บุญศรี | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411305201 | นางสาวพรลภัส กุลจันทร์ | การบริการการบิน | 10 |
22 | 6411305276 | นางสาวธันย์ชนก พลารชุน | การบริการการบิน | 11 |
23 | 6411305896 | นายกฤษกร ทองดอนหัน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6411306217 | นางสาวศศิชา จงจิตร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
25 | 6411306274 | นางสาวณัฐธิดา สิทธิ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 6411306415 | นางสาวศศิธร จงจิตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6411306464 | นางสาวธัญสรณ์ ศรีวงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6411307215 | นายปรเมศวร์ หลิมเจริญ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6411307231 | นายอติรุจ สายจันทร์ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411307587 | นางสาวกนกอร ฟักสังข์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6411308577 | นายนภสินธุ์ ธีรพันธ์วราพร | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6411308767 | นางสาวณัชชา พรมมี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6411309294 | นายรังสรรค์ เหลืองคงทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6411310029 | นางสาวณัฐพร คนฟูม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 60 |
35 | 6411310334 | นางสาวศศิตา เชิดชัยภูมิ | การบริการการบิน | 10 |
36 | 6411310342 | นายชาคริต บุ่งนาม | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6411310524 | นางสาวพิมพ์มาดา อรุณพูลทรัพย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6411310664 | นางสาวอภิญญา วรรณทอง | การบริการการบิน | 10 |
39 | 6411310979 | นางสาวปวีณา สุมทุม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6411311134 | นางสาววชิราภรณ์ สูงสันเขต | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6411311316 | นายวีรภัทร หอมสนั่น | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6411311431 | นายศิรวิทย์ ญาณวิจิตรสกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6411312652 | นางสาวจิระนันท์ ดีสุด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6411312660 | นางสาวภัทรวดี ขำโสภา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6411312678 | นางสาวภัทราพร คำชนะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6411312702 | นางสาวนฌนันท์ อินทรประสิทธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6411313205 | นางสาววนิจดา คำนนท์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
48 | 6411313254 | นางสาวภิญญดา ทองนวล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6411313676 | นายส่องพุทธ พิราบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6411313718 | นางสาวทรรยา พิชญาสาธิต | การบริการการบิน | 10 |
51 | 6411314328 | นางสาววิลดาน เพชรโพธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6411314336 | นางสาวสุวดี ชาวนา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6411314567 | นายปิยพจน์ เกตุแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6511300532 | นาย ปวีณ์วิชญ์ ขอภูมิรัตน์ | ดนตรีสากล | 10 |
55 | 6511324573 | นายวุฒินันท์ สัจจะ | ดนตรีสากล | 10 |
56 | 6511325455 | นายเชษฐวัฒน์ ทุ่มสุวรรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
57 | 6511325620 | นายอธิษฐ์ กิ่งทอง | ดนตรีสากล | 10 |
58 | 6511328111 | นางสาวภัสราวี นิยม | ดนตรีสากล | 10 |
59 | 6511328137 | นายภูมินันท์ สุทธาเวศ | ดนตรีสากล | 10 |
60 | 6511328665 | นางสาววริศรา จำนงค์ศรี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6511332592 | นายศิรศักดิ์ กันดวง | ดนตรีสากล | 10 |
62 | 6511332600 | นายเอกรัฐ เมืองภักดี | ดนตรีสากล | 10 |
63 | 6511333319 | นายคณาวุฒิ เต็งสกุล | ดนตรีสากล | 10 |
64 | 6511333335 | นายพฤฒินันท์ นิยม | ดนตรีสากล | 10 |
65 | 6511334077 | นายภาเขตต์ ศรีหลอด | ดนตรีสากล | 10 |
66 | 6511334184 | นายฐาปกรณ์ วงษ์วิหค | ดนตรีสากล | 10 |
67 | 6511334192 | นายยูตะ โมจิดะ | ดนตรีสากล | 10 |
68 | 6511334473 | นายธีรภัทร วิเชียรไชย | ดนตรีสากล | 10 |
69 | 6511334820 | นายกฤติธี บุญช่วย | ดนตรีสากล | 10 |
70 | 6511334846 | นายณฐกร มีรัตน์ | ดนตรีสากล | 10 |
71 | 6511334879 | นายสิรวิชญ์ มาสินธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
72 | 6511335488 | นายภูริณัฐ ชูพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
73 | 6511335538 | นายหรรษกร มีฉวี | ดนตรีสากล | 10 |
74 | 6511336023 | นายปัญญา ทองไทย | ดนตรีสากล | 10 |
75 | 6211400277 | นางสาวกาญจนา เพราะกระโทก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
76 | 6211400293 | นางสาวกุลธิดา ฤทธิศักดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
77 | 6211400343 | นางสาววิลาวรรณ คำจันดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
78 | 6211402661 | นางสาวพุทธีดา ดวงภาเพ็ง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6211402802 | นางสาวอธิชา สุขประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
80 | 6211405359 | นางสาวกฤติยา ลีลาน้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
81 | 6211405375 | นางสาวมณีนุช พูลเพิ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
82 | 6211405417 | นางสาวกมลลักษณ์ จิตรภิรมย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
83 | 6211407025 | นางสาวรุ่งตะวัน ศรีมลฑล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
84 | 6311412388 | นายสุจริตชน สุรำไพ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
85 | 6411405449 | นายเอกอรุณ อ่อนประไพ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
86 | 6411408252 | นายนันท์นลิน มาสุข | การจัดการธุรกิจ | 10 |
87 | 6511415538 | นางสาวกัญญารัตน์ มีแก้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
88 | 6211500034 | นางสาวรัตนชาติ บูรณะเสรี | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
89 | 6211500688 | นางสาวกรรณิกา ไตรยวงศ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
90 | 6211500696 | นางสาวดลพร สิทธิชัย | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
91 | 6211500886 | นางสาวณัฐยา ศรีภิลา | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
92 | 6211503518 | นางสาวอนิสา สองเมือง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6411500678 | นางสาวปรารถนา กำปั่นทอง | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
94 | 6411500926 | นางสาวปภาวดี บุตรทน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
95 | 6411500934 | นายธนยศ โสภาผล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
96 | 6411501569 | นายอภิสิทธิ์ ปรัชญาชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
97 | 6411503037 | นายชนสรณ์พงษ์ อร่ามฉัตรมงคล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
98 | 6411503136 | นายอภินันท์ บัวเปีย | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
99 | 6411505099 | นายจักรพงศ์ สีตะริสุ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
100 | 6411505222 | นายณัฐวุฒิ โคกบัว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
101 | 6411505446 | นายธีรวัฒน์ บุญเลียง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
102 | 6411506436 | นางสาวพัชราภา ลายนวล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
103 | 6411506451 | นายวารุช อินทร์พรหม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
104 | 6411506469 | นายศุภกิจ เทพจันตา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
105 | 6411506543 | นายพลากร ชาบุญเฮียง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
106 | 6411507905 | นายปวร ฟ้าอรุณ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
107 | 6411507970 | นายอภิชัย โยตะสิงห์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
108 | 6411509455 | นายภูมิพงษ์ษา พวงสันเทียะ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
109 | 6411509471 | นายเมธาสิทธิ์ พนิตนวกิจ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
110 | 6411509679 | นายศิวัช ทรงวัชรโชติ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
111 | 6411510305 | นายสิรวิชญ์ ศรีอุฬาร์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
112 | 6411510339 | นางสาวมณฑา มณีศรี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
113 | 6411510784 | นางสาวณฤดี ไวประเสริฐ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
114 | 6411512467 | นางสาวฌามันดา ศักดิลาภ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
115 | 6511502723 | นายธาดา สนธิสุทธิ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
116 | 6511508613 | นายปภิณวิช เรืองตระกูล | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
117 | 6511511708 | นายธเนศ ปสันตา | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
118 | 6511518406 | นายสุรศักดิ์ หิละเดช | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
119 | 6511520428 | นายปฏิภาณ กระแสโสม | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
120 | 6511520436 | นางสาวเพ็ญพิชชา คำชุม | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
121 | 6511520444 | นายภัทรศัย ชีวาพนาคีรี | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
122 | 6511520451 | นายสิทธิกร พรมหพันธุ์ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
123 | 6511520469 | นายสุทธิกร บุญยัง | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
124 | 6511521236 | นางสาวกนกวรรณ เหล่าทอง | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
125 | 6511521293 | นางสาวสุธีรัชต์ เฉิดผาด | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
126 | 6511523380 | นายกิตติพศ ปฤษณารุณ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
127 | 6511523562 | นายถิรภัทร เกษรบัว | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |