1 | 6411203661 | นายวิธวัส โมกขศักดฺ์ | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6411203679 | นายวิธวิน โมกขศักดิ์ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6511219435 | นางสาวปณิสรา บุญครอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311307166 | นางสาวสักขีรัก อินตันกิตติเจริญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
5 | 6411300624 | นางสาวกัญญาวีร์ โพธิ์สัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
6 | 6411300756 | นายพีรดนย์ ตรีพืช | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411300939 | นางสาววราภรณ์ นามปัญญา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
8 | 6411303255 | นางสาวญาณิศา วัดถานัง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411305334 | นายณัฐวุฒิ แก้วสายทอง | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 6411307454 | นายจารุกิตต์ รุ่งอรุณแสงทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
11 | 6411309401 | นายธนวัฒน์ ใคร่ครวญ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411310201 | นายอัครเดช เรืองประโคน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
13 | 6411311456 | นายจีรพัฒน์ หนูกระโทก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
14 | 6411312256 | นายเตมีย์ เล็กสวัสดิ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411312306 | นางสาววิภาวี พุ่มภักดี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
16 | 6411312389 | นางสาวสุภัสสรา คงยง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
17 | 6411312397 | นายวิชญ์พล ฤทธิ์งาม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
18 | 6411312769 | นางสาวเพชรชมพู น้ำจันทร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
19 | 6411313106 | นายพชธกร วงษ์ธรรม | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
20 | 6411313171 | นายชยพล สุวรรณปิณฑะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
21 | 6411374371 | นางสาวหยกใส พูลเกษม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6511301662 | นายศักดิ์ดา สุ่มทรัพย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
23 | 6511302876 | นางสาวศิริลักษณ์ ยศม้าว | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
24 | 6511303841 | นายก้องภพ กาทอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
25 | 6511306802 | นางสาวธณภร กิตติวัฒน์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
26 | 6511306810 | นางสาวบุญรัตน์ เฉลิมมณฑป | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
27 | 6511306828 | นายภวัต ศิกานต์ปณิตา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
28 | 6511306836 | นายภูริภัทร บุญปราการ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
29 | 6511306844 | นางสาวลักขิกา พวงมาเทศ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
30 | 6511306851 | นายศิกษิต นันทยาภิรมย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
31 | 6511306869 | นายกฤตัชญ์ รอดเฉย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
32 | 6511309020 | นายธีระวัฒน์ เนื้อนวล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
33 | 6511309038 | นางสาวภัทรจาริน ตันเจริญ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
34 | 6511312586 | นางสาวเพ็ญนภา เดชโกพรม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
35 | 6511316025 | นางสาวศศิวิมล พลอยรักษา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
36 | 6511317320 | นายณัฐวัชต์ กันดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
37 | 6511317338 | นายดุรงค์กร สุทธิอาจ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 60 |
38 | 6511317395 | นายศวัสกร เหมือนมาด | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
39 | 6511317411 | นางสาวอิศรา สวัสดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
40 | 6511318138 | นางสาวเมษ์ลาลิน บุญเติม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
41 | 6511322577 | นางสาวชญานิศา คำยวง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
42 | 6511326941 | นางสาวสุจิรา เสือสุจิต | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
43 | 6511328350 | นางสาวแคทรียา วิจินวัฒนะ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
44 | 6511329119 | นายรชานนท์ เนตรพลับ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
45 | 6511329135 | นายภาพร้อยดาว หมั่นงาม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
46 | 6511329143 | นางสาวณิชา เทียนกะษิ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
47 | 6511329150 | นางสาวยุวดี ดวงจันทร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
48 | 6511330109 | นางสาวรุ่งนภา เอี่ยมสอาด | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
49 | 6511332345 | นายอนันต์ชัย วิชัยยอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
50 | 6511334101 | นางสาวณัฐพร คลายน้อย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
51 | 6511334176 | นางสาวพลอยไพลิน ศรสุรินทร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
52 | 6511335157 | นางสาวธัญวรรณ สวนเดช | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
53 | 6511335355 | นายจุฑาทัตย์ ท่าพิกุล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
54 | 6511335496 | นางสาวศรารัญ แว่นศิลา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
55 | 6511335512 | นายสุภัค ไชยศักดิ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
56 | 6511335975 | นายปัณณวิช วุฒิเจริญวงศ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
57 | 6411400390 | นายวรเมธ มรกต | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
58 | 6411400648 | นางสาวอรัญญา นภาวรรณ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
59 | 6411401067 | นายวรดร เฉลิมหมู่ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
60 | 6411401273 | นายธนกร อินทร์ผิว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
61 | 6411401422 | นายคณิศร คำอ้าย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
62 | 6411401455 | นายซะกิฟ สราง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
63 | 6411401976 | นางสาวนารากร ผาสุราษฎร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6411402289 | นางสาวชาลิสา ปาทาน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6411402859 | นางสาวเยาวลักษณ์ ศิลากุล | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
66 | 6411403345 | นางสาวอสมาภรณ์ ชื่นสายชล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 60 |
67 | 6411403576 | นางสาวกานต์ณิชา คงนุช | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
68 | 6411405081 | นายจักรกฤษณ์ ศรีนฤหล้า | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
69 | 6411405795 | นางสาวอารีรัตน์ ชาวสี่ร้อย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
70 | 6411406397 | นางสาวตะวันฉาย บุญร่วม | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
71 | 6411406553 | นางสาวพิมพิชญา อัมรามร | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
72 | 6411406678 | นางสาววนิดา รสปุ้ง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
73 | 6411407866 | นางสาวนีรนุช ลาสะมอ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6411407908 | นางสาวธนพร จอเดโก๊ะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
75 | 6411408625 | นายทรงฤทธิ์ บุดดา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
76 | 6411408781 | นายภาณุมาศ เดชดำรง | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
77 | 6411408971 | นายภูริช เกตจันทึก | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
78 | 6411409094 | นายพุฒิสรรค์ แสงนิล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
79 | 6411409185 | นายธิติกร บุญแสน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
80 | 6411409276 | นายธรากร แสงประกาย | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
81 | 6411500239 | นางสาวธวัลรัตน์ พิมพานิชย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
82 | 6411500270 | นายธัชธวัช เดชพณิชกิจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
83 | 6411500304 | นายประเสริฐ สุวรรณภิงคา | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
84 | 6411500320 | นายวีระภณ อุบลแสงจันทร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
85 | 6411500346 | นายอริญชย์ พานิชวรผล | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
86 | 6411500439 | นายวิรศักดิ์ ตรีวิสูตร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
87 | 6411500611 | นางสาวสลิลทิพย์ แดงสง | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
88 | 6411500728 | นายณัฐพล ดำแก้ว | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
89 | 6411500991 | นายชนาธิป พริ้งเพราะ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
90 | 6411501643 | นายรชต วิวัฒน์อมรกุล | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
91 | 6411501882 | นางสาวฐิตา อินทร์งาม | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
92 | 6411501932 | นายวิกรานต์ สังข์เสนาะ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
93 | 6411501965 | นางสาวเกวลิน คำทอง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
94 | 6411501973 | นางสาวปิ่นมณี ชูทอง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
95 | 6411502021 | นางสาวอรอนงค์ เมืองจินดา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
96 | 6411503326 | นายธนัท บุญธรรม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
97 | 6411504720 | นายฮีโร่คาซุ มาการิ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
98 | 6411505149 | นายณัฐวีร์ ทองชิว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
99 | 6411506352 | นางสาวดารารัตน์ ร่อนทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
100 | 6411506360 | นางสาวพรรณี ลออทรัพยาภัทร | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
101 | 6411506717 | นายบดินทร์ จงรักษ์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
102 | 6411507913 | นายพีรพล แจ่มอยู่ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
103 | 6411508556 | นายปัญกร ทรงวิชญาพร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
104 | 6411508986 | นางสาวกตพร อิ้งทอง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
105 | 6411509000 | นายณฐกรณ์ หลักแหลม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
106 | 6411509414 | นายจตุรงค์ คอกสี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
107 | 6411509448 | นายปิยวัฒน์ อ่อนน้อม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
108 | 6411509919 | นางสาวรวิวรรณ อยู่เพ็ชร | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
109 | 6411510487 | นายกีรภัทร์ รัตนคงทน | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
110 | 6411510834 | นายสกุลรบ รักษาชาติ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
111 | 6411510974 | นายไตรรัตน์ ยุตติยงค์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
112 | 6411510990 | นายสุวิทย์ชา จิตต์ไทย | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
113 | 6411511105 | นายกิตติธัช แซ่เต๋ง | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
114 | 6411511113 | นายธนพงศ์ มีคุณ | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
115 | 6411511584 | นายพรหทัย ชอบกล้า | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
116 | 6411512301 | นายวีรศักดิ์ ตรีแก้ว | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
117 | 6411512616 | นายภาณุพงศ์ สีพั่ว | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
118 | 6411512632 | นายศุภณัฐ กลั่นยิ่ง | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
119 | 6511500826 | นายโกศลวิจิตร สิทธิชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
120 | 6511501428 | นายชัชวาลย์ บรรลังก์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
121 | 6511503184 | นายกิตติศักดิ์ โพธิ์ศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
122 | 6511503317 | นายณภัทร เรืองศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
123 | 6511503754 | นายศราวุธ บำรุงเอื้อ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
124 | 6511507623 | นางสาวสุภารัตน์ ขำมี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
125 | 6511515139 | นายพสธร รามณี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
126 | 6511518596 | นายทวีสุข ไพรเถื่อน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
127 | 6511518711 | นายอาทินันท์ ปัญญะธารา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |