1 | 6411200428 | นางสาววรรณวิสาข์ เงินเนื้อดี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411200865 | นางสาววรรณภา ศิริเวช | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411201327 | นางสาวสิริยา เขี้ยวแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6411202002 | นางสาวชนากานต์ เรืองบุญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411202119 | นางสาวสิริมา จันตุ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411202200 | นางสาววนิษฐ์กุล วังคีรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411202481 | นางสาวรุจิรา ม่วงลาย | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6411203232 | นางสาวศิโรวัลย์ ก่อแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311300807 | นางสาวสุธิดา กลิ่นสอน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311300864 | นางสาวกัญญาพัชร์ บุญมา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311301664 | นายเจษฎางค์ เมตตาไพจิตร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311302480 | นางสาวอธิติญา สาระพิจิตร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311302506 | นางสาวนุสบา แสงอุ่น | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311302548 | นางสาวจิราภรณ์ สาลิกุล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311302779 | นางสาวเอยาวดี จุลเสริม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311302811 | นางสาวเพียงเพ็ญ จิตสุวรรณ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311303074 | นายณัฐวุฒิ เพชรเมืองกุล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311303157 | นายภูเบศร บุริวัฒน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311303256 | นางสาวจิดาภา เก่งกสิกรรม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311304353 | นายอดิศัย พรหมสาขา ณ สกลนคร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311307448 | นายปฐมพร ถาวร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311307612 | นางสาวศศิกาญ ชวลิตศิริเศรษฐ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311307646 | นางสาวรักษณาลี ธารนพ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311308461 | นางสาวอัจฉราภรณ์ ทีปะลา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311308503 | นางสาวปวิชญา เจิมจอหอ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311308602 | นางสาวนิราวรรณ วงษ์ไทย | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311309154 | นายซูลคอลดี นากอ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311309550 | นางสาวโสภิดา เข็มเงิน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311309634 | นางสาวณัฐนันท์ ทับเพ็ชร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411301309 | นายขจรศักดิ์ ห้วยชีเลข | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411301333 | นางสาวปิยากร รัตนแสง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6411302826 | นายวนัสนันท์ ศรีสำราญ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6411303388 | นางสาวรุจิรา ก้านบัว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411305060 | นายกิตติศักดิ์ สมสร้อย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6411306795 | นายเทพทัต โพธิ์จาด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6411306886 | นางสาวรดา ทองอิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6411308049 | นางสาวพิมพ์มาดา เนตรแสงสี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
38 | 6411311332 | นายเจตริน รักษายศ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6411311365 | นางสาวยลดา พรหมบิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6411311621 | นางสาวปิยนุท ทองคำห่อ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6411311688 | นางสาวภรณ์ณภัทร์ น่ารัก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
42 | 6411312587 | นายถมทอง สีต์วรานนท์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
43 | 6411312603 | นางสาวณัฏฐธิดา ดีโยธา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6411312777 | นางสาวกัญญาเรศร์ ถีระแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6411313872 | นายศุทธิ อารีย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6511303502 | นายปรเมษฐ์ เทียบแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
47 | 6511308550 | นางสาววรรณพร เหมทานนท์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6511308568 | นางสาวอิศรา อิสมาแอล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6511329309 | นายวิชญ์ภาส บุญเพ็ชร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6511329333 | นายธนพนธ์ รัตนกูล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6511335090 | นางสาวบุณยานุช ภู่ระย้า | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 6311400268 | นางสาวดุสิตา หมุ่ยมาศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6311400615 | นางสาวอารียา อาจหาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
54 | 6311401225 | นางสาวอักษราภัค ประกอบมี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 6311401324 | นางสาวชฏากาญจน์ เวียงวีระ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
56 | 6311408821 | นายอัศวเทพ ยอดวารี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6311411208 | นายกรทักษ์ ทองดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6311411216 | นางสาวฐิติมน นันโท | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6311411299 | นางสาวพาโชติ ทำนองนาค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6311411364 | นางสาวบุญธิชา ไพบูลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
61 | 6311411372 | นายจีระศักดิ์ ไชยแสง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
62 | 6311411398 | นายสมิตธิ์ โกมลวาสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
63 | 6311411406 | นางสาวสุปราณี เจริญสง่า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
64 | 6311471483 | นายวงศพัทธ์ เวชบุตต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
65 | 6311471541 | นายอาชวิต โพธิวรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6311471582 | นางสาวไตยฟ้า คุ้มศรีไวย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 6311471616 | นายมหาสมุทร หนูนารถ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 6311471632 | นายวรพล ปานไทย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6311471657 | นายนพรัตน์ เตจะนิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
70 | 6311471673 | นางสาวอวัสดา ผูกฤทัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 6311472028 | นางสาวมัชฌิมา กลัดเพชร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
72 | 6311472044 | นายจิรเมธ สิงวิรัช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 6311472069 | นายชาคริต ช่วยคูณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
74 | 6311472093 | นายรชตะ สรวลสำเริง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 6311472119 | นางสาวเอเซีย เลาะมณี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6311472226 | นายคีตา ทองบ่อ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
77 | 6311472234 | นายเกรียงไกร บุญเยี่ยม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6311472572 | นายสหัสวรรษ พงษ์ด้วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6311472622 | นายเอกรินทร์ ศรีทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6311472788 | นายวีรสันต์ มิ่งแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
81 | 6311472812 | นายกฤติธพัฒน์ ชงเชื้อ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
82 | 6311473752 | นายภัทรธร อิบรอฮีม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
83 | 6411400283 | นางสาวปิยนุช แสงสว่าง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
84 | 6411400549 | นางสาวสุธามาศ วรรณโอ๋ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6411401463 | นายฐานทัพฐ์ หาอุปละ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
86 | 6411401505 | นายธันวากร ปรีชา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
87 | 6411401570 | นายพสิษฐ์ ศักดาขจรเกียรติ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
88 | 6411402248 | นายพงศพัศ แสงคำ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
89 | 6411405522 | นายกิตติวัฒน์ โคตรศรีวงค์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
90 | 6411405589 | นายรัชชานนท์ ศรีสุข | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
91 | 6411405761 | นางสาวธีรยา เรืองฤทธิ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
92 | 6411408153 | นายบูรพา เดชพรทิพย์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
93 | 6411409094 | นายพุฒิสรรค์ แสงนิล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
94 | 6211501371 | นายธนกฤต เพิ่มภัทรพงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6411501270 | นางสาวจิราภรณ์ รัตนลีลาวุฒิ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6411502518 | นายณัฐวุฒิ สำราญรมย์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6411502559 | นายอภิสิทธิ์ อิ่มใจดี | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6411502856 | นายธนาวุฒิ สุขนวล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
99 | 6411502898 | นายสรวิชญ์ โพธิวัฒน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
100 | 6411507343 | นายอับดุลคอยรี สาแม | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6411507772 | นางสาวสายน้ำผึ้ง ชนะมาร | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6411508457 | นางสาวกนกภรณ์ เกษร | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6411508465 | นายอิสรินทร์ โอชา | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6411509570 | นางสาวปนัดดา แขรัตน์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6411509638 | นางสาวพรพรรณ คินขุนทด | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6411509851 | นายพงศกร เมืองงาม | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6411512277 | นายปณัย กิมสาตร์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6411512798 | นางสาวอิสริยาภรณ์ สรรพคุณ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6411700088 | นายณัธวุฒิ เพียรการนา | การแพทย์แผนจีน | 10 |
110 | 6411700112 | นางสาวนวรัตน์ อินทร์ประเสริฐ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
111 | 6411700120 | นางสาวพิมสิริ ดุสิตา | การแพทย์แผนจีน | 10 |
112 | 6411700153 | นางสาวชญาดา เจริญกิจนุวัตร | การแพทย์แผนจีน | 10 |
113 | 6511500768 | นางสาวนารีรัตน์ ทองคุปต์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6511501063 | นายปรวัชฐ์ งามคุณ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6511501618 | นางสาวมุกดา ทันตจิต | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6511502293 | นางสาวนิยุดา เพชรอาวุธ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6511502301 | นางสาวพิชญานภัสรฏ์ ฝั่งสระ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6511502319 | นายมัรตูนัส มะมิงสตาปอเยาะ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6511505189 | นายณัฐสิทธิ์ ชัยแสง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
120 | 6511506153 | นายฐานวัฑฒ์ หลิมย่านกวย | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
121 | 6511506708 | นายพิทยา ใจยาว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
122 | 6511507813 | นายณัฐชนน โมงขุนทด | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
123 | 6511513100 | นายหัสชัย ไม่มีนามสกุล | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6511518216 | นายธัญพิสิษฐ์ โชคกุลสวัสดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
125 | 6511518794 | นางสาวกมลรัตน์ สีชุมแสง | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
126 | 6511518810 | นายสหรัฐ สังข์รัมย์ | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |