1 | 6211200206 | นางสาวสู่ขวัญ พิมสาร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
2 | 6211200214 | นางสาวอัจฉราภรณ์ อันทฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
3 | 6211200230 | นางสาวจิรัญญา หอมขจร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
4 | 6211200255 | นางสาววาสนา จำปาทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
5 | 6211200271 | นางสาวอรอุมา สระแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
6 | 6211200297 | นางสาวชนากานต์ มีหล้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
7 | 6211200305 | นางสาวภานุมาศ จันทร์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
8 | 6211200313 | นางสาวศศิธร ศรีรักษา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
9 | 6211200776 | นายสหัสวรรษ สิงห์ลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
10 | 6211200784 | นางสาวสิรินภารัตน์ อริยะธุกันต์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
11 | 6211200792 | นางสาวสุพัตรา นิเรียงรัมย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
12 | 6211201030 | นางสาวพรสุดา สิบโท | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
13 | 6211201048 | นางสาวนันชิตา ซิ้มเทียม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
14 | 6211201071 | นางสาวปิยภัสร์ บุญฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
15 | 6211201089 | นางสาวพุธิตา โรจนาภา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
16 | 6211201097 | นางสาวทิวธิวา พิลัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
17 | 6211201121 | นางสาววรรณภา พลชะลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
18 | 6211201147 | นางสาวปานชีวา ขุมทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
19 | 6211201204 | นางสาวกุลวดี ขันคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
20 | 6211201253 | นางสาวกรรณิการ์ คูณภักดิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
21 | 6211201287 | นางสาวฐิติกาญจน์ ทองงาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
22 | 6211201337 | นางสาวสุพัตรา พิมขวา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
23 | 6211201634 | นางสาวกนิษฐา เฟื่องย้อย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
24 | 6311200106 | นางสาวยมลภัทร สมประสงค์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311200108 | นางสาวสุวิษา เนียมคำ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311201419 | นางสาวขวัญฤดี ประเสริฐศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311201468 | นางสาววทัญญุตา เขียวนิล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311201518 | นางสาวเฬฬีฬา เอกชพัง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311201740 | นางสาววิลาวัลย์ ฉิมวาด | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311201799 | นายณัฏฐพล ตั้งวิจิตร | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311202292 | นายพฤทธิ์ ศรีวัฒนะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311203308 | นางสาวสุกัญญา เอื้อราษฎ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311203340 | นางสาวฐิติรัตน์ ภู่คอน | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6311203365 | นางสาวณัฐภาวดี บุตตาศรี | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6511200740 | นางสาวนันทลักษณ์ กำไรเงิน | จิตวิทยา | 10 |
36 | 6511201060 | นายอภิรักษ์ ล้ำเลิศ | จิตวิทยา | 10 |
37 | 6511202415 | นางสาวพิมพ์อัปสร สีขะปัดสา | จิตวิทยา | 10 |
38 | 6511203819 | นางสาวอรชร พลศักดิ์ | จิตวิทยา | 10 |
39 | 6511204742 | นางสาวธีรนุช นิลสุวรรณ์ | จิตวิทยา | 10 |
40 | 6511218643 | นายฟิลลิป อุนไซทิก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211300733 | นางสาวนริศรา เพ็งบุปผา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
42 | 6211302994 | นางสาวธันยพร สมพร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
43 | 6211303042 | นางสาวพิยดา วิกล | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
44 | 6211303174 | นายกรวิทย์ สุทธิมาศ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6211303208 | นายศวิษฐ์ พ่วงรอด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
46 | 6211305849 | นายวรวุฒิ แก้วแกมพุทธ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6311302779 | นางสาวเอยาวดี จุลเสริม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6311306168 | นางสาวอมานี นากอ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6311307612 | นางสาวศศิกาญ ชวลิตศิริเศรษฐ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6311307935 | นางสาวนิรุสมิน โต๊ะเจ๊ะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6311308099 | นางสาวอาวาตีฟ สะมะแอ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6311308461 | นางสาวอัจฉราภรณ์ ทีปะลา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6311308602 | นางสาวนิราวรรณ วงษ์ไทย | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6311309022 | นางสาวจิรัชญา ปานดำ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6311309030 | นางสาวอาลาวียะห์ สะอะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6311309196 | นางสาวปาณิสรา ผลช่วย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6311309634 | นางสาวณัฐนันท์ ทับเพ็ชร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6311309758 | นางสาวสุดา เจะหะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6311309840 | นางสาวพิมพ์หฤดา ทันตา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6311309873 | นางสาวฮูดา ดอมะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6311371782 | นางสาวขรินทร์ทิพย์ ศิริวงษ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6411301382 | นายณภัทร รอดภัย | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6411303115 | นางสาวพรรณปพร กลิ่นพานิช | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
64 | 6411303164 | นางสาวเสาวลักษณ์ ยศเกตุ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
65 | 6411303412 | นางสาวศศิกานต์ หนูเรือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6411303487 | นายณัชพล พราหมชู | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6411304956 | นางสาววิลาวัณย์ ศรีวรมย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
68 | 6411304998 | นางสาวสลินลา มัติศิลปิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
69 | 6411307371 | นายธีระภัทร ทิวคง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
70 | 6411307843 | นางสาวขวัญกมล ศรีสม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6411307884 | นางสาวณัฐกานต์ นางแย้ม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
72 | 6411307959 | นางสาววรรณดี ไหมทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6411308452 | นางสาววิลาสิณี ทวีทรัพย์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
74 | 6411308882 | นางสาวจุฑารัตน์ มากผล | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6411308932 | นางสาวมุทิตา ลาน้ำเที่ยง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6411308940 | นายเมธัส พรมฆ้อง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6411309377 | นางสาวจินตนา เอมเอก | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6411309427 | นางสาวปรียานุช คงแก้ว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6411310573 | นางสาวบุญฑิตา ฝากกาย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6411310789 | นายสายชล เหลาลิน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6411310805 | นายอรรถสิทธิ์ ศรีเมือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6411311167 | นางสาวระวิวรรณ ระจิตดำรงค์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6411311506 | นางสาวกนกวรรณ วงศ์จันทร์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
84 | 6411311530 | นางสาวทิพานัน โวหาร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6411312090 | นายนพดล หทัยปิติสุข | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6411312611 | นางสาวณัฐลดา น้ำทิพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
87 | 6411314161 | นางสาวพิมลรัตน์ อักษรศักดิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
88 | 6411374371 | นางสาวหยกใส พูลเกษม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
89 | 6511303627 | นางสาวปุญชรัสมิ์ ถาวรศาสตร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6511304450 | นายสุเมธ เกียรติวณิชพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
91 | 6511306265 | นางสาวสุพรรณษา เพชรเกตุ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6511308576 | นางสาวกนกรัตน์ ชัยศิรินทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6511308683 | นางสาวพิชชาภา โพธิ์เอน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6511330661 | นางสาวรัตนากร แสนตรี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6411403790 | นางสาวกัญญาเนตร เหมียนย่อง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 60 |
96 | 6411405761 | นางสาวธีรยา เรืองฤทธิ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
97 | 6511303015 | นางสาวจันทร์จิรา เหลาวงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
98 | 6511402731 | นายธีรภัทร หมอยา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
99 | 6511403351 | นายอมฤต ทองชุม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
100 | 6511403468 | นางสาวกนกวรรณ จันทรจำนงค์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
101 | 6511403518 | นางสาวปิยะวรรณ ประสมทรัพย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
102 | 6511404458 | นางสาวกนิษฐา ปิ่นแก้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
103 | 6511404490 | นางสาวพิมพ์ตะวัน โห | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
104 | 6511407865 | นายชญานนท์ อยู่เย็น | บัญชีบัณฑิต | 10 |
105 | 6511407980 | นางสาวสุธิมา รอดเพ็ง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
106 | 6511411750 | นางสาวณิชาพร มุสิกะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
107 | 6511411818 | นางสาวพิชญ์นิธิ สมบัติวงค์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
108 | 6511411875 | นางสาวอนุธิดา ขวัญเมือง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
109 | 6511412816 | นางสาววนิดา จิตราวุธ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
110 | 6511419563 | นางสาวกัลย์สุดา บุญฑล | การเงินและการลงทุน | 10 |
111 | 6511420074 | นางสาววราภรณ์ วงศ์อำนวยกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
112 | 6511420082 | นายศิรวิทย์ อยู่อ่ำ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
113 | 6511420090 | นายรัชพล วรรณสุข | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
114 | 6511420116 | นายศุภฤกษ์ ทางเณร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
115 | 6511420637 | นายรัฐธรรมนูญ ซ้อนศรี | บัญชีบัณฑิต | 60 |
116 | 6511420645 | นางสาวรัตติกาล สกุลเงิน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
117 | 6511421007 | นายศรัญญู จินดาประภาพร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
118 | 6411502898 | นายสรวิชญ์ โพธิวัฒน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
119 | 6411502922 | นายอิศเรศ เลาหะวิไลย | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
120 | 6411504258 | นางสาวนุสรา มะหะหมัดซาเล็ม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
121 | 6411507822 | นายพิสิฐ สว่างวงศ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
122 | 6411510628 | นางสาวกวิสรา หิรัญคำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |