1 | 6311200551 | นายภูริพัฒน์ เรืองรักษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311200791 | นายพิชชา อารมย์เอื้อ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
3 | 6311202508 | นายกฤตัชญ์ ชิณาญาน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411200103 | นางสาวพัณณิดา เทียนทอง | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6411200790 | นางสาวปิยะธิดา สีหานาม | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6411201145 | นางสาวสุพัชชา พรมหญ้าคา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411201160 | นางสาวสุภาภรณ์ เพชรนิล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411201236 | นางสาวญาดา โมงขุนทด | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6411201988 | นางสาวกานต์ธิดา ใจเดียว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411201996 | นางสาวจรรยาพร คงรัมย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411202168 | นางสาวนิภาพร ศิวะรัตน์ | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6411202721 | นางสาวชื่นณภาภักษ์ ศิริสายัณห์ | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6411202754 | นางสาวพิชยา ไพรเลิศ | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6411203570 | นางสาวพิชญา สีทา | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6411203752 | นางสาววราภรณ์ เคนบุบผา | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6311308115 | นางสาวปวรรัตน์ คำศิริ | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6411300475 | นางสาวทัญนี แซ่ภู่ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411301507 | นายอดิศร รักดี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411302943 | นายเจตษฎา พัวพัน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
20 | 6411304188 | นางสาวบุณยาพร ทองแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
21 | 6411307371 | นายธีระภัทร ทิวคง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
22 | 6411308635 | นางสาวภัทราภรณ์ ฉายเเสง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6411310219 | นายนาราธร วิชชุชัยชาญ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
24 | 6411311076 | นายนิติพัฒน์ คงทน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411312157 | นางสาวจิรัชยา สุขมีกลิ่น | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211400715 | นางสาวสุภาวดี แก้วตาด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
27 | 6211403826 | นางสาวนายิกา ธงชัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
28 | 6411400093 | นางสาวณัฐกานต์ ทองใบ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
29 | 6411400327 | นางสาวสุพรรษา จินพละ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
30 | 6411400440 | นางสาวขวัญเรือน ดำขำ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
31 | 6411400499 | นางสาววาสนา คงอภัย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
32 | 6411400507 | นางสาวสุทาศิณี ป๊อกหลง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
33 | 6411400861 | นางสาวนราภรณ์ มั่นเมือง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
34 | 6411401513 | นายธีรดนย์ แก้วเจริญผล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
35 | 6411402503 | นายรัตติพงษ์ ทองภูบาล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
36 | 6411403840 | นายอินทรเดช ขาวสุด | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
37 | 6411406462 | นายศุภกิตติ์ สีตื้อ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
38 | 6411408054 | นางสาวศิรินทิพย์ เจริญสวัสดิ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
39 | 6411408708 | นางสาวอภัสรา มีหลาย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
40 | 6211505984 | นายเรืองวรรษ เขมา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
41 | 6311500067 | นายวชระ เวินขุนทด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
42 | 6311501123 | นางสาวกฤติยาพร พลศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6311501156 | นางสาวศศิ มูลทรัพย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311501164 | นางสาวดุสิตา ค้ำชู | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311501206 | นางสาวอนัญญา เทียนพิมาย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311501438 | นางสาวนรัญญา วัฒนใย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
47 | 6311502907 | นางสาวปิยะวรรณ ศรีอาพันธ์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
48 | 6311503103 | นางสาวพรนภัส ร่มรื่น | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6311503111 | นางสาวรัตนาพร คงผล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6311503129 | นางสาวชนกนันท์ ครอบกลาง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6311503137 | นางสาวนริศรา เหมบุตร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6311503145 | นางสาวนภรรษร พวงสอน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6311503152 | นางสาวขนิษฐา พลเมือง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6311503160 | นางสาวสุชานาฏ ปานแก้ว | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6311503236 | นางสาวยมลชนก ลือชา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6311503327 | นายวัชรพงษ์ สินธุรส | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
57 | 6311503566 | นายธนทัต คำสวัสดิ์ชูสิน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6311503574 | นางสาวพิมพกานต์ จันทร์แป้น | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6311503624 | นางสาวณัฐนันท์ ประธานภรณ์กุล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6311503632 | นางสาวสุภาวดี จ่าพันดุง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6311503863 | นายปรมี สวนชัยภูมิ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
62 | 6311503871 | นายธัชชัย พันธเมธี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
63 | 6311504440 | นายธนฤทธิ์ แสงจันทร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
64 | 6311504960 | นายเทิดมงคล แสงศรีจันทร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
65 | 6311506114 | นางสาวอรพินทร์ ประกฤติกรชัย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6411500405 | นายพันธุ์ศํกดิ์ ปลอดอักษร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
67 | 6411500421 | นายยศภัทร ทองจิต | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
68 | 6411503227 | นายวีรภัทร กองวงษา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
69 | 6411507046 | นายอนุชาติ เทวารัมย์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
70 | 6411510339 | นางสาวมณฑา มณีศรี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
71 | 6411510784 | นางสาวณฤดี ไวประเสริฐ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
72 | 6411512467 | นางสาวฌามันดา ศักดิลาภ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |