1 | 6511100197 | นางสาวเสาวลักษณ์ จุลมณีโชติ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6511100221 | นางสาวศุภรัตน์ ขุนทวี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6511100239 | นางสาวอภิชญา วงษ์บริสุทธิ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6511100247 | นางสาวนิชา โชติชื่น | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6511100387 | นายภาณุพงศ์ ทศพลเดช | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6511100536 | นายอรรถพล ใจมา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6511100767 | นางสาวปัทมพร ภักดีนอก | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6511100775 | นางสาวสิริยาภรณ์ ธรณี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6511100809 | นางสาวกมลฉัตร พึ่งเจียม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 6511100817 | นางสาวสินีณัฐ อิ่มปาน | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 6511100916 | นายสุเมธ แก้วกำเนิด | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 6511100965 | นายวิทยา ฮ่อไทยสงค์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 6211305153 | นางสาวปาริตา มีศิลป์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
14 | 6311307497 | นายทวีศักดิ์ พันณรงค์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411301002 | นายธีรพัฒน์ ฉายแสงโฉม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411301382 | นายณภัทร รอดภัย | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411301796 | นายภูวิศ นาคประนม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411302927 | นายกิตติศักดิ์ ผาดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
19 | 6411302943 | นายเจตษฎา พัวพัน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
20 | 6411302976 | นางสาวชลลดา นิยมไพศาลสุข | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
21 | 6411302984 | นายเชษฐพล จันสมาน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
22 | 6411303057 | นายบูรพา ฉัตรกิ่ง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
23 | 6411303123 | นายพัศยศ เขาทอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
24 | 6411303719 | นางสาวณัชชา ศรีทนต์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411303735 | นางสาวดุษฎี จันทรศรี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6411303743 | นายธนภัทร หลักคำ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6411303768 | นางสาวธิรดา บัวพันธ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6411303867 | นายวันฉัตร กุลสิทธาวิเวท | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6411303917 | นางสาวสุวนันท์ สุขรี่ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411303966 | นางสาวพิจิตตรา สออนงค์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411304006 | นางสาววันเพ็ญ เสนาพรพงศ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6411304535 | นางสาวกุลชริกา นามณีย์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411304592 | นายนริศร์ สกุลณี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411305565 | นายก้องสกุล สมละออ | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6411305722 | นายภาสกร ยอดสลุง | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 6411307132 | นางสาวนันทยา คำนนท์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6411307728 | นางสาวณัฐธยาน์ นวลผ่อง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411307744 | นางสาวพิมพ์มาดา เฉกแสงทอง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6411308379 | นายภาณุวัฒน์ บุญสวัสดิ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
40 | 6411310391 | นางสาวจิรัชยา หล่าบุตรศรี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6411311282 | นายอรรถสิทธิ์ ปะวะขัง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6411311472 | นายรุทร พึ่งบุญ ณ อยุธยา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
43 | 6411311654 | นางสาวจิดาภา วงค์เลิศ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6411311894 | นางสาวญาณาธร อาจหาญ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6411312009 | นางสาวฐณิตา มณีเขียว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6411313023 | นางสาวกานต์ธีรา รู้จิตร | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6411313031 | นางสาวปาริชาติ สืบเทพ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6411313411 | นางสาวดลชนก โยธาประเสริฐ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
49 | 6511303478 | นายชัชนันท์ ชื้อสกุลเจริญ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6511310762 | นางสาววรรณฤดี ชูใจ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6511310770 | นายศุภธวดี คำไมล์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6511310788 | นางสาวศิรประภา ลมูลมี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6511312271 | นายไชยวุฒิ ทองสุข | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6511312289 | นางสาวซูไฮนี เปาะนา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
55 | 6511312339 | นายธงชัย ผลส่ง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6511312420 | นางสาวปรียาภรณ์ โรจนกาญจน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
57 | 6511314368 | นางสาวสุทธิดา ศุภมิตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
58 | 6511315647 | นางสาวพนิดา งานกระโทก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
59 | 6511316876 | นายกษิดิศ จันทร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
60 | 6511318906 | นางสาวณัฐชุณีภัค ชูสง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
61 | 6511322510 | นายมัณฑน ตละวิจิตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
62 | 6511328681 | นางสาวชญานี ศรีหิรัญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
63 | 6511329168 | นางสาววรัญญา เต็งสุวรรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
64 | 6511329176 | นางสาวณฐนนท ศรีขาว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
65 | 6511329184 | นายภูมินทร์ โคตรวันทา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
66 | 6511329192 | นายอัยการ กสิหัตถ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
67 | 6511329226 | นางสาวกันติชา ขันคำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
68 | 6511329234 | นางสาวศุภกานต์ ปฐมวรุตมาพงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
69 | 6511330075 | นายสรวิศ จบสองชั้น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
70 | 6511331313 | นายจักรภพ ขำเนตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
71 | 6511331370 | นางสาวนริศรา ยาตรา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
72 | 6511331867 | นายธีทัต บุตรศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
73 | 6511331909 | นายศิริโชค เนตรสว่าง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
74 | 6511334416 | นางสาวพรทิพย์ น้อยทรงค์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
75 | 6511334739 | นางสาวจิรวรรณ คงเขียว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
76 | 6511334762 | นายฤทธิรงค์ สงทับ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
77 | 6511334770 | นางสาววริศรา นันทศาล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
78 | 6511334812 | นายนรเศรษฐ์ เจริญศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
79 | 6511335421 | นางสาวลักคนา แทนรินทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
80 | 6511335447 | นางสาวชนกนันท์ พึ่งอาษา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
81 | 6411401448 | นางสาวจิรภา ทองนำ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
82 | 6411403055 | นายแจ็ค คริสต๊อฟ อาลทุ้ย | การจัดการธุรกิจ | 10 |
83 | 6411406629 | นายสุภเวช หวานสนิท | การจัดการธุรกิจ | 10 |
84 | 6411407544 | นางสาววนิดา ทุมมะดี | การจัดการธุรกิจ | 10 |
85 | 6411407882 | นางสาวอ้อมใจ รักษาทรัพย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6411407957 | นางสาวปพิชญา แสงทอง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
87 | 6411407973 | นายสิทธินนท์ นาเมืองรักษ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
88 | 6411408039 | นางสาวชวัลญา เชาวโนทัย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
89 | 6411408070 | นายศุภพล กลิ่นแก้ว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
90 | 6411408088 | นางสาวพิมพ์ชนก ใจเผื่อแผ่ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
91 | 6411408120 | นางสาวทิพาพร โพธิสุข | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
92 | 6411408153 | นายบูรพา เดชพรทิพย์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
93 | 6411408575 | นายจักกฤช วงศ์ขันทอง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
94 | 6411408583 | นางสาวจิรนันท์ ปัญญาแก้ว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
95 | 6411408641 | นางสาวแพรวลดา นนทะภา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
96 | 6411408674 | นางสาวภาณุมาส พุฒจีบ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
97 | 6411413583 | นางสาวกัญวัฒน์ ปัญญาโรจน์รุจ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
98 | 6411413617 | นายวิษวิน เซนนิล | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
99 | 6421407239 | นางสาวปรียา ทิพราช | การจัดการธุรกิจ | 10 |
100 | 6411500488 | นายวรวิทย์ ลาภิยะ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
101 | 6411501064 | นายวิศรุฒ์ วงศ์รัตนไพบูลย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
102 | 6411505214 | นายณัฐกิจ ตรีนพ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
103 | 6411506394 | นายชนาธิป พาที | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
104 | 6411506477 | นายสุรภาพ ธนศักดิ์โสภณ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
105 | 6411507186 | นายชัยวัฒน์ ไล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
106 | 6411508952 | นายบูรพา เย็นชัยภูมิ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
107 | 6411509968 | นายจักรภัทร ก่อศิลป์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
108 | 6411510297 | นายชัชพลเชฏฐ์ ฤตจิตราภรณ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
109 | 6411510859 | นายพงศกร ฤทธิพรรณา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
110 | 6511519008 | นายณัฐนันท์ ไก่ฟ้า | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
111 | 6511519032 | นายธชรัฐ สงเคราะห์ราษฎร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
112 | 6511519040 | นายธนโชติ วัฒนาธนโชค | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
113 | 6511519073 | นายนิธิกร สอนดี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
114 | 6511519149 | นายศิวกร เทศทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
115 | 6511519610 | นายธนกฤต ศรีขวัญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
116 | 6511519701 | นายภานนท์ ปิ่นทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
117 | 6511519727 | นายวชิระ สิทธิการ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
118 | 6511519792 | นายสุวรรณชัย แตงกลับ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
119 | 6511521574 | นายณภัทร ขุนแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
120 | 6511523042 | นายธีรวัฒน์ คำอินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
121 | 6511523711 | นายนราทร ศรีสารคาม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
122 | 6511525294 | นายศราวุฒิ งามพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
123 | 6511525401 | นายธีระทัศน์ คงสงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
124 | 6511525427 | นายปิยะชาติ ช่วงสุคนธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
125 | 6511525518 | นายอนุพนธ์ จันทร์ทิพย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
126 | 6511527340 | นายณภัทร คล้ายสุวรรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
127 | 6511527365 | นายดุสิต แก้วประดิษฐ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |