1 | 6511100007 | นายปฏิมากร มากโภคา | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 6511100783 | นายภิญญา บุญลาโภ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 6511204585 | นางสาวสุพิชชา จินดารัตน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6511204593 | นางสาวนภัคจิรา คำไสย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6511204601 | นางสาวนันท์ทิยา ตั้นซ้วน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6511218155 | นางสาววรรษมน ทองสุก | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6511218494 | นางสาวญาดา ไชยจิตร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6511218908 | นางสาวณัฏฐณิชา วงศ์มานะโรจน์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6511219690 | นางสาวภัทรวรรณ อุตรชน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311300815 | นางสาวปัทมาพร ปานกล่อม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311300823 | นางสาวณัฐณิชา ปะนะรัตน์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311300864 | นางสาวกัญญาพัชร์ บุญมา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311300872 | นางสาววิไลวัลย์ สอาด | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311301888 | นางสาวจิดาภา ฤกษ์กำยี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 6311301912 | นางสาวกรรภิรมย์ แก้วไลย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 6311301938 | นางสาวนภสร ฤกษ์ชะงาย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6311302811 | นางสาวเพียงเพ็ญ จิตสุวรรณ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311307240 | นางสาวสุณิสา แดงสุข | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311309071 | นายธนากรณ์ นันทเพชร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6311309550 | นางสาวโสภิดา เข็มเงิน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411300178 | นางสาวปัญจรัตน์ แก้วรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6411300319 | นายชินวัฒน์ สลิดกุล | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6411300772 | นายรัชฌานนท์ แสงละออ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411301762 | นางสาวประภัสสร หนูเซ่ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411304048 | นายกนกชัย เหมือนจันทร์เชย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6411305664 | นายพงศกร อารีวิริยะกุล | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6411305771 | นายวรรธน ผายม | ดนตรีสากล | 10 |
28 | 6411305995 | นายสุวชัช สีหาพล | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6411306076 | นางสาวมนธิดา พรมมา | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 6411308205 | นายสรศักดิ์ พรมสุคนธ์ | ดนตรีสากล | 10 |
31 | 6411308247 | นายนพกร สมพร | ดนตรีสากล | 10 |
32 | 6411308312 | นางสาวจุฑารัตน์ อ่อนโก้ก | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 6411309690 | นายกฤตภาส บุตโต | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6411310201 | นายอัครเดช เรืองประโคน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
35 | 6411311399 | นางสาวสุธาสินี ปานน้อย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6411312025 | นางสาวสุภารัตน์ กองแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6411312389 | นางสาวสุภัสสรา คงยง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
38 | 6411312397 | นายวิชญ์พล ฤทธิ์งาม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
39 | 6411312447 | นางสาวปณิศา คล้ายใยทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
40 | 6411312454 | นายมวกร ไกรรักษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 6411312827 | นางสาวอณิญญา อังกิตานนท์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
42 | 6411313908 | นายวรยศ สีเขียวสด | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6511300151 | นายปริติภัทร รักษ์ศาสนา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6511302793 | นายต้นตระกูล พนารินทร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
45 | 6511303833 | นายอานัส บุญเกิด | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
46 | 6511305721 | นางสาวชลธิชา ไกรพจน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
47 | 6511305820 | นางสาวปพิชญา สดส่าน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6511306802 | นางสาวธณภร กิตติวัฒน์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
49 | 6511306828 | นายภวัต ศิกานต์ปณิตา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
50 | 6511306844 | นางสาวลักขิกา พวงมาเทศ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
51 | 6511306919 | นายชลทิศ พิญญกิจ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
52 | 6511307032 | นายภาณุวัตช มนประเสริฐ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
53 | 6511310374 | นายฤทธิชัย รับพันธุ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6511317320 | นายณัฐวัชต์ กันดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
55 | 6511317395 | นายศวัสกร เหมือนมาด | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
56 | 6511321405 | นางสาวกันติศา ใหญ่วงศ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
57 | 6511329358 | นางสาวพรสุดา ว่องไว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 6511329572 | นายณัฐพงศ์ พลดงนอก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
59 | 6511329747 | นางสาวอรุณรัตน์ สมตัว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
60 | 6511333145 | นางสาวปิยะธิดา อุสะทโก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 60 |
61 | 6511335165 | นายธันวา ปิ่นสุวรรณ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
62 | 6511335892 | นายฐิติศักดิ์ ขจรกิตติศักดิ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
63 | 6511335967 | นายณัชพล บำรุงวัด | ดนตรีสากล | 10 |
64 | 6211404618 | นางสาวศิริยากร กุลสิงห์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 40 |
65 | 6411409151 | นางสาวภาวิณี นรพิมพ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
66 | 6511403450 | นางสาวสุจิรา แก้วแรก | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
67 | 6511404375 | นายอมรเทพ ผอบเหลือง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
68 | 6511404680 | นายตั้งปณิทาน จันทร์สาคร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
69 | 6511404698 | นายทรงกลด ซื่อตรง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
70 | 6511406941 | นายจีระวุฒ สันเกาะ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
71 | 6511407220 | นายตะวันฉาย ยั่งยืน | การตลาดดิจิทัล | 10 |
72 | 6511408004 | นางสาวณัฐธยาน์ บัวอ่อน | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
73 | 6511409242 | นายศิรวัจน์ ศิรอนุกุลพงศ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 60 |
74 | 6511419506 | นายกษิดิ์เดช ตรงชีวะ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
75 | 6511419811 | นายพัทธนันท์ สีสด | การตลาดดิจิทัล | 10 |
76 | 6511419837 | นายภูวดล ขันทองขาว | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
77 | 6511424092 | นายเชษฐพร เหล็กเพชร์ | การจัดการธุรกิจ | 60 |
78 | 6511426733 | นายธนโชติ สมสะอาด | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
79 | 6511428184 | นางสาวกัญญาพร เหลี่ยมแก้ว | การตลาดดิจิทัล | 10 |
80 | 6511428366 | นางสาวศุภรัตน์ ลาดคำ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
81 | 5811500742 | นายภควัต กลับส่ง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
82 | 6211502080 | นางสาวพีรญา สีหะวงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
83 | 6211502627 | นายสุรเชษฐ์ สุขกาย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
84 | 6211503195 | นายธราดล การภักดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
85 | 6411501767 | นายจุลจักร วงศ์เจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
86 | 6411501817 | นายบรรพต เพี้ยนภักตร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
87 | 6411503243 | นายศิลา สว่างพิมพ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
88 | 6411503383 | นายก้องภพ มุละสีวะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
89 | 6411503631 | นายธนวัฒน์ เสรีรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
90 | 6411503730 | นายปฏิภาณ เผือกฉุย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
91 | 6411503771 | นายพิรัชย์ ทิพย์เหรียญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
92 | 6411503896 | นายวีระวัฒน์ ปิ่นแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
93 | 6411504035 | นายอิทธิเดช ศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
94 | 6411504134 | นายวชิรวิทย์ ทิพรักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
95 | 6411506493 | นายชัชวาล อักษรคง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
96 | 6411507939 | นายภราดร สิทธิจันทร์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
97 | 6411509976 | นายธนดล แขนโคกกรวด | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
98 | 6511500180 | นายชัยยศ งามยิ่ง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
99 | 6511500188 | นางสาวพุธิตา เพิกทิม | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
100 | 6511501790 | นายธีรภัทร สงวนธิ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
101 | 6511502707 | นายทรงภพ สุวรรณ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
102 | 6511504273 | นางสาวปภัสนันท์ ศรีวันทา | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
103 | 6511504299 | นางสาวภูรินทร์ ดีขันธ์ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
104 | 6511504976 | นายฉัตรมงคล นิลศาสตร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
105 | 6511509041 | นายจารุพัจน์ สุขสุคนธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
106 | 6511515139 | นายพสธร รามณี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
107 | 6511516798 | นายบูรพัฒน์ ภู่ภัทรวรอนันต์ | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |
108 | 6511517804 | นายพิชัยยุทธ เผือกมณี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
109 | 6511518026 | นางสาวศุภรดา แก้วอุ้ม | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
110 | 6511518208 | นายภานุพงศ์ นิยมพงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
111 | 6511518273 | นายนภนัยน์ งามดี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
112 | 6511518281 | นายวรากร หงส์ตระกูลชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
113 | 6511518315 | นายวรากร แสนบุญศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
114 | 6511519032 | นายธชรัฐ สงเคราะห์ราษฎร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
115 | 6511519040 | นายธนโชติ วัฒนาธนโชค | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
116 | 6511519354 | นายธนวัฒน์ วิจิตรชัย | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 60 |
117 | 6511519412 | นายวรชาติ หวังสมนึก | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
118 | 6511519701 | นายภานนท์ ปิ่นทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
119 | 6511519792 | นายสุวรรณชัย แตงกลับ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
120 | 6511521574 | นายณภัทร ขุนแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
121 | 6511523174 | นางสาวนรรธภรณ์ เกษนอก | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
122 | 6511525294 | นายศราวุฒิ งามพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
123 | 6511525815 | นายปฏิพล โพธิยา | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 10 |