1 | 6211201261 | นางสาวณัฐริกา จงสมชัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
2 | 6211201279 | นางสาวพรกมล ช่วยแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
3 | 6311200833 | นางสาวพลอยชมพู มุละสิวะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311201583 | นางสาววิไลพร ปรางทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311201591 | นางสาวทัศพร สิงห์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311201609 | นางสาวพรลภัส สิงห์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311201708 | นางสาวอนงค์นาฏ ตรีชุม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311202284 | นายเด่นดนัย ดวงแสง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311202433 | นางสาวนัดทิดา วงษ์ดารา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311203126 | นายเมธวิน สีชาย | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411200103 | นางสาวพัณณิดา เทียนทอง | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6411200816 | นางสาวสุพิชญา โสมภีร์ | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6411201145 | นางสาวสุพัชชา พรมหญ้าคา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411201160 | นางสาวสุภาภรณ์ เพชรนิล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411201236 | นางสาวญาดา โมงขุนทด | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6411201376 | นางสาวอภิวันท์ เปรมบุญ | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6411201418 | นายอติวัณณ์ แสนดี | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6411201988 | นางสาวกานต์ธิดา ใจเดียว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411201996 | นางสาวจรรยาพร คงรัมย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411202473 | นางสาวธัญชนก สง่าชาติ | จิตวิทยา | 10 |
21 | 6411202721 | นางสาวชื่นณภาภักษ์ ศิริสายัณห์ | จิตวิทยา | 10 |
22 | 6411202754 | นางสาวพิชยา ไพรเลิศ | จิตวิทยา | 10 |
23 | 6411203125 | นายธนฉัตร จันทร์สอน | จิตวิทยา | 11 |
24 | 6411203661 | นายวิธวัส โมกขศักดฺ์ | จิตวิทยา | 10 |
25 | 6411203679 | นายวิธวิน โมกขศักดิ์ | จิตวิทยา | 10 |
26 | 6511200070 | นางสาวกมลฉัตร ภาระจ่า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6511200484 | นางสาวนันท์นภัส หมายสุข | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6511204502 | นางสาวทิพรัตน์ เวียงคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6511204528 | นางสาวจิรัฐติกาล ไชยแสง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6511207453 | นางสาวรสรินทร์ เขียนทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311302456 | นายลิขิต จันลี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311302514 | นายอภิวัฒน์ โคตุนัน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311302530 | นางสาวณัฐธัญญา พรมหงษ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6311302985 | นางสาวชุติมา เจริญผล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311303058 | นางสาวธารารัตน์ วามะขันธ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311303140 | นางสาวมินตรา เปาป่า | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6411300582 | นางสาวดารินทร์ กุลบุตรดี | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6411301176 | นางสาวศศิวรรณ หงษ์ศิลา | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6411303214 | นางสาวกัลญารัตน์ ศิริวาลย์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6411303347 | นางสาวพิยดา บุญทา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6411303560 | นางสาวอรสา ศรีโพธิ์งาม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6411306514 | นางสาวชุลีกร คล้ายมะณี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6511300177 | นายศักดินนท์ โฆษิตตานนท์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
44 | 6511302793 | นายต้นตระกูล พนารินทร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
45 | 6511305929 | นายรตินัธ ทองเนียม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6511309046 | นายกิตติศักดิ์ ภาคสังข์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6511320480 | นางสาวเจียระนัยพร โพธิ์กล่ำ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6511321405 | นางสาวกันติศา ใหญ่วงศ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
49 | 6511328996 | นางสาวกัญญพัชร เต็มเปี่ยม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6511329259 | นางสาววริศรา อินโต | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6511329572 | นายณัฐพงศ์ พลดงนอก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
52 | 6511329838 | นางสาวปาณิสรา หังสาจะระ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6511333145 | นางสาวปิยะธิดา อุสะทโก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 60 |
54 | 6511335165 | นายธันวา ปิ่นสุวรรณ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
55 | 6511335496 | นางสาวศรารัญ แว่นศิลา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
56 | 6311472770 | นายโปษัณ พงษ์ช้าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6411401448 | นางสาวจิรภา ทองนำ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
58 | 6411406983 | นางสาวใบเฟริ์น สุขสร้อย | การจัดการธุรกิจ | 10 |
59 | 6411407874 | นางสาวพลอยไพลิน คงทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
60 | 6411407924 | นางสาวกมลฉัตร จักร์แหลม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6411408104 | นายกรวิชญ์ วจนะทองดี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
62 | 6411408674 | นางสาวภาณุมาส พุฒจีบ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
63 | 6411412579 | นางสาวนลิตา พฤกษาชาติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6411413583 | นางสาวกัญวัฒน์ ปัญญาโรจน์รุจ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
65 | 6511400316 | นางสาวรัตติกาล ดุลยเสนี | การจัดการธุรกิจ | 10 |
66 | 6511402171 | นางสาวปรางฉาย ศรีจุมพล | การจัดการธุรกิจ | 10 |
67 | 6511402320 | นางสาวอริศรา ทุมกองแก้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
68 | 6511402775 | นายณรงค์ฤทธิ์ ตั้งอารมณ์มั่น | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
69 | 6511403047 | นายภูริวัจน์ เมธีนราเศรษฐ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
70 | 6511403633 | นายธนวัฒน์ สารภาพ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
71 | 6511404664 | นางสาวณัฏฐ์นรี สุทธิเชษฐ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
72 | 6511404680 | นายตั้งปณิทาน จันทร์สาคร | การจัดการธุรกิจ | 10 |
73 | 6511404698 | นายทรงกลด ซื่อตรง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
74 | 6511405844 | นางสาวพัชราภา บุญริ้ว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
75 | 6511406941 | นายจีระวุฒ สันเกาะ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
76 | 6511407824 | นางสาวอทิตยา ขันทอง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
77 | 6511408798 | นายวทัญญู มโนภัทร | การตลาดดิจิทัล | 10 |
78 | 6511410802 | นายอภิณัช หิรัญตระกูล | การจัดการธุรกิจ | 10 |
79 | 6511413533 | นายประสบโชค แจ่มจันทร์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
80 | 6511413814 | นางสาวปรัศญา พงษ์เซียงซา | การจัดการธุรกิจ | 10 |
81 | 6511415140 | นายพรนภัทร ฉัตรสิริขจร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
82 | 6511416320 | นายกิตติคุณ นาคพลกรัง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
83 | 6511417385 | นางสาวพัทธ์ธีรา วิศิษฏ์ศักดิ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
84 | 6511417864 | นายปิติพงษ์ อังศุคราญ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
85 | 6511418904 | นายอนุรินทร์ โยธา | การจัดการธุรกิจ | 10 |
86 | 6511419316 | นายภูริณัฐ วงศ์ขมิ้น | การจัดการธุรกิจ | 10 |
87 | 6511419944 | นายแก้วขวัญ วรรณนภาลัย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
88 | 6511420173 | นางสาวณัฏฐี ออมสิน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
89 | 6511420595 | นางสาวสุจิรา สามศรี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
90 | 6511421189 | นายภัคพงศ์ กุลนอก | การจัดการธุรกิจ | 10 |
91 | 6511422005 | นายสิทธิชัย ปั่นป่วน | การจัดการธุรกิจ | 10 |
92 | 6311501875 | นายณัฏฐพล กล่อมพรมราช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6311502527 | นายพีรวิชญ์ มณีศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6311504150 | นายอุดมศักดิ์ สังสระน้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6411501064 | นายวิศรุฒ์ วงศ์รัตนไพบูลย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
96 | 6411501767 | นายจุลจักร วงศ์เจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
97 | 6411501817 | นายบรรพต เพี้ยนภักตร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
98 | 6411503896 | นายวีระวัฒน์ ปิ่นแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
99 | 6411504035 | นายอิทธิเดช ศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
100 | 6411506394 | นายชนาธิป พาที | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
101 | 6411507186 | นายชัยวัฒน์ ไล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
102 | 6411510438 | นางสาวฐิติพร ตงเท่ง | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
103 | 6511500636 | นางสาวธนัญญา เสือผ่อง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
104 | 6511501303 | นายประสพชัย พึ่งความชอบ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
105 | 6511504208 | นางสาววิลาสิณี ประเสริฐสังข์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
106 | 6511504224 | นางสาวศุภนุช อกอุ่น | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
107 | 6511505635 | นายจิรายุทธ ก้านอินทร์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
108 | 6511505650 | นายณัฐวุฒิ มุ่งพูนกลาง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
109 | 6511505684 | นายธนวัฒน์ ชำนาญวาด | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
110 | 6511505718 | นางสาวดุจดรินทร์ นาคแดง | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
111 | 6511505734 | นางสาวไปรยา พัสถาน | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
112 | 6511505759 | นางสาวศิรประภา ไกรษร | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
113 | 6511509603 | นางสาวศศิวรรณ ทองเเก้ว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
114 | 6511509629 | นายสราวุฒิ พานิชย์พันธ์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
115 | 6511510775 | นายพลพล ชมครบุรี | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
116 | 6511518299 | นายธนวัฒน์ วงศ์จันทร์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
117 | 6511518323 | นางสาววีรวรรณ บุญหนา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
118 | 6511518471 | นายศิริวัฒน์ โหประพัฒน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
119 | 6511519800 | นายชยานันต์ แสงแก้ว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
120 | 6511520295 | นายอาริฟ มงคงกิจ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
121 | 6511525534 | นายณัฐชนน จันทร์เต็ม | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |