1 | 6511100791 | นางสาวเสาวลักษณ์ ตาสี | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 6511101100 | นายอิทธิพัทธ์ โรจนคงอยู่ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 6311202383 | นางสาวรวิสรา พลายแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6411200048 | นางสาววรัลยา ทองหมู่ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411200162 | นางสาวสุภาพร ฮุยเกี๊ยะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411200451 | นางสาวชัชนันท์ญา กั่นกลด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411200840 | นางสาววินิธา นัตสิทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411201095 | นางสาววรดา หนูแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411201129 | นางสาวสุดารัตน์ สโมสร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411201970 | นางสาวกชามาศ อินทรวิเศษ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411202077 | นางสาวพรพรรณ ยุตตรินทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411202366 | นางสาวชรินรัตน์ ธรรมมา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411202416 | นางสาวศรัณยา หยังหลัง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411202457 | นางสาวไหมสุหรีย์ ยอมใหญ่ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411202556 | นางสาวปรารถนา จันทร์กลาง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411202606 | นางสาวกนกพิชญ์ สถาวร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6511202415 | นางสาวพิมพ์อัปสร สีขะปัดสา | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6211300121 | นางสาวสุทธิดา บรรดาศักดิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
19 | 6211300147 | นางสาวจริญรัตน์ ทองสาว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
20 | 6211300154 | นางสาวปราณปริยา รัตนพันธุ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
21 | 6211300162 | นางสาวมนัสชนก เปิ้นมั่นคง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
22 | 6211301095 | นางสาวพิชญ์สินี ษาเทศ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
23 | 6211301111 | นางสาวมานิตา เฉียงใต้ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
24 | 6211301152 | นางสาวสกุลกานต์ โหรคำนวน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
25 | 6211302622 | นางสาวบุณยวีย์ อิสสระ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
26 | 6311304130 | นายกิตติศักดิ์ สำราญรื่น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 6311304148 | นายทีฆายุ วรญาณศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6311306606 | นายธรรพ์ณธร สวนตะโก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6311306804 | นางสาวแสงระวี ธรรมเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6411301796 | นายภูวิศ นาคประนม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411302281 | นางสาวสุกัญญา ชนะเพียร | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6411303719 | นางสาวณัชชา ศรีทนต์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411303735 | นางสาวดุษฎี จันทรศรี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411303743 | นายธนภัทร หลักคำ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6411303768 | นางสาวธิรดา บัวพันธ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6411303966 | นางสาวพิจิตตรา สออนงค์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6411304006 | นางสาววันเพ็ญ เสนาพรพงศ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411307132 | นางสาวนันทยา คำนนท์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6411307728 | นางสาวณัฐธยาน์ นวลผ่อง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6411308486 | นายชนากิจ พิเศษฤทธิ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 6411310318 | นางสาวจิรวรรณ อาจหาญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6411311985 | นางสาวเกษราภรณ์ สมบัติ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6411312009 | นางสาวฐณิตา มณีเขียว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6411312421 | นางสาวกนกวรรณ แซ่ตัน | นิติศาสตร์ | 10 |
45 | 6411314724 | นางสาวชลลดา มีเงิน | นิติศาสตร์ | 10 |
46 | 6511300771 | นางสาวอรพร บุพศิริ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
47 | 6511301043 | นางสาวกมลทิพย์ มากภิรมย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6511301191 | นายก้องภพ สุจิตต์อมรพันธุ์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
49 | 6511301217 | นายพีระภัทร์ รัตนมาลี | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
50 | 6511302157 | นายกฤตพัฒน์ พลศรี | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
51 | 6511302165 | นายณัฐพร หนูคง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
52 | 6511302173 | นายมนต์มนัส อินเสาร์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
53 | 6511303130 | นายโชคดี บัวทอง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
54 | 6511304500 | นายธนกร พุ่มรักษา | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
55 | 6511304518 | นายธนภัทร รอดถาวร | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
56 | 6511304526 | นายธนากร แก้วกาหลง | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
57 | 6511307636 | นายศุภไชย ปัญญาวิศิษฎ์กุล | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
58 | 6511307784 | นางสาวธวัลรัตน์ ภาษี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
59 | 6511309020 | นายธีระวัฒน์ เนื้อนวล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
60 | 6511310259 | นางสาวกมลวรรณ เลี่ยนเล็ก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
61 | 6511314988 | นายสหรัฐ ใจดี | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
62 | 6511318138 | นางสาวเมษ์ลาลิน บุญเติม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
63 | 6511320704 | นายพงศ์ภรณ์ โต๊ะเงิน | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
64 | 6511325646 | นายกิตติพศ ศิลาพัฒน์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
65 | 6511330166 | นายกฤษกร นิยมสัจจะวาที | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
66 | 6511330364 | นางสาวอิสริยาภรณ์ คงแคล้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
67 | 6511334093 | นายสิรภพ คัยนันทน์ | ดนตรีสากล | 10 |
68 | 6511335884 | นายชลสิทธิ์ สิริสุขเขียว | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
69 | 6111405954 | นายวรัญชิต สิงห์ลอ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 11 |
70 | 6221400903 | นายธนาคาร ประภาแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
71 | 6411400028 | นางสาวเบญญาดา ชิ้นประกอบเกิด | การจัดการธุรกิจ | 10 |
72 | 6411400283 | นางสาวปิยนุช แสงสว่าง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
73 | 6411400549 | นางสาวสุธามาศ วรรณโอ๋ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6411400663 | นายพัชรพล พงษ์พานิชย์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
75 | 6411400804 | นางสาวชนากานต์ ศรีประทุม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
76 | 6411401513 | นายธีรดนย์ แก้วเจริญผล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
77 | 6411402321 | นางสาวเขมิกา มาหลำ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
78 | 6411403071 | นางสาวปภาวดี สีเหลือง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
79 | 6411403717 | นางสาวอารียา สารา | การจัดการธุรกิจ | 10 |
80 | 6411403832 | นางสาวสุชาวดี ผิวสอาด | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
81 | 6411405514 | นางสาววลัยลักษณ์ วงค์ทอง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
82 | 6411406462 | นายศุภกิตติ์ สีตื้อ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
83 | 6411406496 | นายฮาร์ทซัน มัดจุฬา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
84 | 6411406702 | นางสาวพีรยา ถาวโร | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
85 | 6411407353 | นางสาวเบญญทิพย์ สรรพโส | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
86 | 6411407908 | นางสาวธนพร จอเดโก๊ะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6511400571 | นางสาวธัญธร ผลจันทร์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 60 |
88 | 6511402411 | นางสาวคณิศร เพ็ชรคง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
89 | 6511403021 | นายพุฒิพงศ์ พิมพ์ทรายมูล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
90 | 6511404094 | นางสาวเฟื่องฟ้า ทิพย์ประจักร | การตลาดดิจิทัล | 10 |
91 | 6511404292 | นางสาวพรรณธิภา สีดี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
92 | 6511405075 | นางสาวจุฑามาศ กันยุตะ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
93 | 6511407303 | นายปรัชญา อิ่มเพชร | การตลาดดิจิทัล | 10 |
94 | 6511407998 | นายเกริกฤทธิ์ เอ่งฉ้วน | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
95 | 6511414770 | นางสาวจันทรจิรา มุ่งหวังกลาง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
96 | 6511419852 | นายณสรรร สารสุวรรณ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
97 | 6511420314 | นายวัชรพงศ์ ศรีธนวงศ์ชัย | การจัดการธุรกิจ | 10 |
98 | 6511420413 | นางสาวศศิธร แซ่ก๊วย | การตลาดดิจิทัล | 10 |
99 | 6511420686 | นายเจษฎา ระวังภัย | การตลาดดิจิทัล | 10 |
100 | 6511422534 | นายอินทัช ต่ายทอง | การจัดการธุรกิจ | 10 |
101 | 6511426139 | นายเมธัส ลอยพรหม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
102 | 6211503211 | นางสาวธนภรณ์ กิจนุเคราะห์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
103 | 6211503336 | นางสาวสุพรรษา จ๋องาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
104 | 6211504557 | นางสาวรัชดา จันทร์คุ้ย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
105 | 6311503491 | นายกรภูมิ ดีสูงเนิน | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
106 | 6311505454 | นายวงศกร กิจพจน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
107 | 6311505595 | นายวิทย์ทัต รัตน์สิรสมโภช | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
108 | 6311506056 | นายคณุตม์ ตอสกุล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
109 | 6311506130 | นายธนะรัตน์ โซ๊ะวิเศษ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
110 | 6311506288 | นายภูมิภคิน ณนคร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
111 | 6411500486 | นายมงคล พวกเมืองพล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
112 | 6411502856 | นายธนาวุฒิ สุขนวล | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
113 | 6411503748 | นายปรเมศวร์ ณ พัทลุง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
114 | 6411508788 | นายอภิสิทธิ์ จินนะโสตร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
115 | 6411510164 | นายขวัญ แก้วใจ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
116 | 6411510537 | นายนภดล สุทธิกรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6411510545 | นายธนากร เมืองแก้ว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6411510578 | นางสาวพรกนก ทนคง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6411510602 | นางสาวณิรัฐฎา ปาปะเก | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
120 | 6411512756 | นางสาวปาณิษา เมืองสว่าง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
121 | 6511500826 | นายโกศลวิจิตร สิทธิชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
122 | 6511524933 | นายวทัญญู ทองบ่อ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |