1 | 6411200079 | นางสาววารี ซำศิริพงษ์ | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6411200337 | นางสาวสิริลักษณ์ ศิริพงศ์ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6411200808 | นางสาวสิรินดา พิรุณรัมย์ | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6411201327 | นางสาวสิริยา เขี้ยวแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6411202663 | นางสาวนันทิยา แก้วเกื้อ | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6411203521 | นางสาวปาริฉัตร โภคสุทธิ | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6411203679 | นายวิธวิน โมกขศักดิ์ | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6411203687 | นางสาวศศิวาพร ทิมา | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6211307233 | นางสาวบุษกร เหนือคูเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6311308636 | นายธนวันต์ ขำเจิม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311309675 | นายจักรพงษ์ บ้านชำ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311371857 | นางสาวนูรู สาและ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411300044 | นางสาวธนภรณ์ ประจันทร์นวล | นิติศาสตร์ | 10 |
14 | 6411300087 | นางสาวโษภชา กิจเจริญโภคิน | นิติศาสตร์ | 10 |
15 | 6411301150 | นายกีรติ กุลวงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
16 | 6411301648 | นางสาวศรัณย์พร วงค์ศรีชา | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6411302182 | นายธัญญ์วายุ พิสิฐวรรณพร | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 6411304741 | นางสาวอัจฉราวรรณ จันทร์ทอง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411306043 | นางสาวสุทธิดา เหลาแก้ว | นิติศาสตร์ | 10 |
20 | 6411306076 | นางสาวมนธิดา พรมมา | นิติศาสตร์ | 10 |
21 | 6411307462 | นางสาวชนนิกานต์ มณฑา | นิติศาสตร์ | 10 |
22 | 6411308296 | นางสาวญาราภรณ์ อ้นเขียว | นิติศาสตร์ | 10 |
23 | 6411308312 | นางสาวจุฑารัตน์ อ่อนโก้ก | นิติศาสตร์ | 10 |
24 | 6411308460 | นางสาวธิฆัมพร โชคคูณ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411309096 | นายกษิดิ์เดช โยธาศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
26 | 6411309971 | นางสาวทิมาพร เสโน | นิติศาสตร์ | 10 |
27 | 6411310904 | นายธนกฤต นาบุญ | นิติศาสตร์ | 10 |
28 | 6411310912 | นางสาวธมนวรรณ นนทจิตร | นิติศาสตร์ | 10 |
29 | 6411311050 | นางสาวเนตรชนก พุทธรอด | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411311738 | นายชัยรัตน์ สวัสดิ์นพรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 6411312454 | นายมวกร ไกรรักษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6411312470 | นายธนานันท์ จันทร์ขจร | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 6411312488 | นายเจษฎา พรมใจมั่น | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 6411312496 | นางสาวธัญวรัตน์ โฉมศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
35 | 6411312868 | นางสาวณัฐธิดา สการันต์ | นิติศาสตร์ | 10 |
36 | 6411313056 | นางสาวอัญชุลี อินนุรักษ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6411313114 | นางสาวกัลยากรณ์ เทียมเมฆ | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6411313148 | นายชัชดนัย ตรัสยอดสกุล | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6411313486 | นางสาวภัทรพร สงวนปานทรัพย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
40 | 6511302009 | นางสาวอริญญา ไชยพันโท | การบริการการบิน | 10 |
41 | 6511302876 | นางสาวศิริลักษณ์ ยศม้าว | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
42 | 6511303841 | นายก้องภพ กาทอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
43 | 6511304047 | นางสาวกันทิมา โสบรรเทา | การบริการการบิน | 10 |
44 | 6511304070 | นางสาวฐิติมา โพธิวาระ | การบริการการบิน | 10 |
45 | 6511304146 | นางสาวรัชกมล อนุเคราะห์ | การบริการการบิน | 10 |
46 | 6511306786 | นายไกรศร สืบเพ็ง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
47 | 6511306802 | นางสาวธณภร กิตติวัฒน์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
48 | 6511306810 | นางสาวบุญรัตน์ เฉลิมมณฑป | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
49 | 6511306828 | นายภวัต ศิกานต์ปณิตา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
50 | 6511306836 | นายภูริภัทร บุญปราการ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
51 | 6511306844 | นางสาวลักขิกา พวงมาเทศ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
52 | 6511306851 | นายศิกษิต นันทยาภิรมย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
53 | 6511306869 | นายกฤตัชญ์ รอดเฉย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
54 | 6511309020 | นายธีระวัฒน์ เนื้อนวล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
55 | 6511309038 | นางสาวภัทรจาริน ตันเจริญ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
56 | 6511312586 | นางสาวเพ็ญนภา เดชโกพรม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
57 | 6511316025 | นางสาวศศิวิมล พลอยรักษา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
58 | 6511317320 | นายณัฐวัชต์ กันดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
59 | 6511317338 | นายดุรงค์กร สุทธิอาจ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 60 |
60 | 6511317395 | นายศวัสกร เหมือนมาด | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
61 | 6511317411 | นางสาวอิศรา สวัสดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
62 | 6511318138 | นางสาวเมษ์ลาลิน บุญเติม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
63 | 6511320843 | นางสาวธมลวรรณ เหมือนมาด | การบริการการบิน | 10 |
64 | 6511326941 | นางสาวสุจิรา เสือสุจิต | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
65 | 6511328350 | นางสาวแคทรียา วิจินวัฒนะ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
66 | 6511328376 | นายพรประเสริฐ ไทรม่วง | การบริการการบิน | 10 |
67 | 6511328392 | นางสาวนฤมล ชัยสวัสดิ์ | การบริการการบิน | 10 |
68 | 6511328400 | นางสาวสิริกัญญา วงศ์ศรีใส | การบริการการบิน | 10 |
69 | 6511328418 | นางสาวนาฏตะวันดาว ญาติพิมล | การบริการการบิน | 10 |
70 | 6511328426 | นางสาวศศิภา เทศใจ | การบริการการบิน | 10 |
71 | 6511328434 | นางสาวสุพิชชา ถาม่อย | การบริการการบิน | 10 |
72 | 6511329119 | นายรชานนท์ เนตรพลับ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
73 | 6511329135 | นายภาพร้อยดาว หมั่นงาม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
74 | 6511329143 | นางสาวณิชา เทียนกะษิ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
75 | 6511329150 | นางสาวยุวดี ดวงจันทร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
76 | 6511329382 | นางสาวจุฑารัตน์ แป้นอ้อย | การบริการการบิน | 10 |
77 | 6511329408 | นางสาวอนันดา จงเจต | การบริการการบิน | 10 |
78 | 6511330109 | นางสาวรุ่งนภา เอี่ยมสอาด | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
79 | 6511332345 | นายอนันต์ชัย วิชัยยอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
80 | 6511333038 | นางสาวอภิษฎา อ่อนตานา | การบริการการบิน | 10 |
81 | 6511334101 | นางสาวณัฐพร คลายน้อย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
82 | 6511334143 | นายนพคุณ กรุณา | การบริการการบิน | 10 |
83 | 6511334176 | นางสาวพลอยไพลิน ศรสุรินทร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
84 | 6511334408 | นางสาวสิริยามณี โกยรัมย์ | การบริการการบิน | 10 |
85 | 6511335157 | นางสาวธัญวรรณ สวนเดช | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
86 | 6511335355 | นายจุฑาทัตย์ ท่าพิกุล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
87 | 6511335512 | นายสุภัค ไชยศักดิ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
88 | 6211401457 | นางสาวจิรุภรณ์ สวยสะอาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
89 | 6211401473 | นายเชนทร์ วงษ์วัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
90 | 6211401499 | นางสาวณัฎฐณิชา นนทารักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
91 | 6211401507 | นายนฤเบศร์ สุดโต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
92 | 6211401937 | นางสาวกัญญารัตน์ ชูอนนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
93 | 6211401960 | นางสาวณัฐชยา ไพศาลวัชรโกศล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
94 | 6211401978 | นางสาวปิยาภา อุตนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
95 | 6211401994 | นายชาญชล ชาญชิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
96 | 6211405839 | นางสาวณัฐมล พินพังงา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
97 | 6311401274 | นางสาวอารยา ป้อมทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
98 | 6311401407 | นายวีรวิชญ์ นพวัฒน์ธีรธร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
99 | 6311411281 | นางสาวพิมพ์ธิดา ขัตยะราช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
100 | 6311472101 | นายอัมรินทร์ โสดกลาง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
101 | 6311472465 | นางสาวประสมทรัพย์ อินอ่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
102 | 6311472499 | นางสาวคิร์รันท์รดา จิรัชธานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
103 | 6311472614 | นางสาวศิรินทร์ธร ทัดไธสง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
104 | 6311473117 | นางสาวพิชญ์สินี ศรีวงราช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
105 | 6311473638 | นางสาวคิรภัสสร นวลนุ่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
106 | 6111503774 | นายอนุวัฒน์ ศรีธาตุ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 11 |
107 | 6211500308 | นายกฤษฎา ผินนอก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6211501371 | นายธนกฤต เพิ่มภัทรพงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6211502270 | นางสาวนพมาศ กาดนอก | อาหารและโภชนาการ | 10 |
110 | 6211503864 | นายกิตฒิพันธ์ เผือกดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6211503898 | นายสหสวรรษ ไกรอุดมวาณิช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6211505703 | นายพงศ์ภรณ์ เดชะผล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6311500232 | นางสาวณัฐชา มาลาทอง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6311501396 | นางสาวพรรพษา นิลกำแหง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6311503194 | นางสาวชัชฏาภรณ์ วังทะพันธ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6311503558 | นางสาวอรประภา มาประมุข | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6311503608 | นางสาวชญาภา ประวันตา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6311503657 | นางสาวจีระนันท์ พับขุนทด | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6311503665 | นายทัตธน ชัยสุรินทร์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
120 | 6311505108 | นายฉัตรชัย เดชทุ่งคา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
121 | 6311505116 | นางสาวตรีนุช มาศิมล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6311505926 | นายวรัญญู ค่อยจะโปะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
123 | 6311506007 | นางสาวปานหทัย ไชยเอนก | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6411500379 | นายมงคล นามะวงค์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
125 | 6411500405 | นายพันธุ์ศํกดิ์ ปลอดอักษร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
126 | 6411500421 | นายยศภัทร ทองจิต | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
127 | 6411503227 | นายวีรภัทร กองวงษา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
128 | 6411506527 | นายธีรศักดิ์ โมลี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
129 | 6411506535 | นางสาวพรชิตา กาละปักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
130 | 6411506709 | นางสาวนฤมล พะวันรัมย์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |