1 | 6411203315 | นางสาวจุฑาทิพย์ เพ็ชรศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311300338 | นางสาววัชรากร มายูร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311305285 | นางสาวกันต์กนิษฐ์ ภู่ขาว | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311305624 | นางสาวไพรินทร์ สวัสดีไทร | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311307497 | นายทวีศักดิ์ พันณรงค์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411300103 | นายณัฐภัทร เพ็ชรดี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
7 | 6411301333 | นางสาวปิยากร รัตนแสง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411303214 | นางสาวกัลญารัตน์ ศิริวาลย์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411303347 | นางสาวพิยดา บุญทา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411303412 | นางสาวศศิกานต์ หนูเรือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411303560 | นางสาวอรสา ศรีโพธิ์งาม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411306514 | นางสาวชุลีกร คล้ายมะณี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411309377 | นางสาวจินตนา เอมเอก | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411311514 | นางสาวซูนีตา ปูตะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411312223 | นางสาวอัญชุลี เพ็ชรศรี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411312264 | นางสาวนุรวาฮีดา ยีมะยี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411313742 | นางสาวฐิติกานต์ มุ่งเขตกลาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411314179 | นางสาววานิสา อาบ๊ะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6511300128 | นางสาวนันท์นภัส วิชัยดิษฐ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6511300193 | นายศิวธัช น้ำสุวรรณ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
21 | 6511300367 | นางสาวเกศกนก โกละกะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6511300888 | นางสาวชนกนันท์ จันทะยา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6511300920 | นางสาวปนัดดา ทวีรัตน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6511300938 | นางสาวปัทมวรรณ จินากุล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6511300946 | นางสาวพรรวินท์ ไชยโครต | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6511300953 | นางสาวพรหมพร ประดิษฐพร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6511300979 | นายภูวนัย จำรัสจิตร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6511300995 | นางสาวสุดารัตน์ ผดุงเมือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6511301134 | นางสาวพีรดา มณีรัตน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6511301142 | นายรติพงษ์ ตงสาลี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6511301159 | นางสาวอภิศรา ดวงเเข | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6511301365 | นางสาวชัชชญา จันประภา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
33 | 6511301423 | นางสาวปิยะฉัตร พะลัง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6511301845 | นายชัชนันท์ ช่วยชู | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6511301894 | นายเพชร ท่าจีน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6511301902 | นางสาวภคนันท์ ชุมบัวจันทร์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6511301936 | นางสาวอริสรา พรมลาย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6511301944 | นายอัษฎาวุธ จิตเจริญ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6511302900 | นางสาวจุฑามาศ มูลนอก | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6511302983 | นางสาวสุภัสรา ภู่สีทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6511303858 | นางสาวจารุพิชญ์ เผ่าดี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6511303866 | นางสาวจุฑามณี องอาจ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6511303882 | นางสาวทิพย์ภาพรณ์ กลิ่นถือศีล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6511303932 | นายภูมินทร์ พรหมรินทร์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
45 | 6511303940 | นางสาวมนัสนันท์ อุ่นชิม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6511303957 | นางสาวมาริศรา สุขยัง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6511303965 | นางสาววาสนา อาสาสร้อย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
48 | 6511303981 | นางสาวสุธาทิพย์ แสงเขียว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6511313212 | นายอนุรักษ์ บัวโรย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
50 | 6511328699 | นางสาวชุติกาญจน์ ใจเงี้ยวคำ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
51 | 6511329358 | นางสาวพรสุดา ว่องไว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 6511329721 | นางสาวโยษิตา พงษ์ซุ้ย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6511330323 | นายมุคลิส กะโด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6511330943 | นายภูวนารถ วัฒนสกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
55 | 6511332857 | นายจิรายุ สุขศรีโรจน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
56 | 6511333632 | นายอลงกรณ์ ดอกรักษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6311505835 | นางสาวพลอยไพลิน เรืองช่วย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
58 | 6411501486 | นายปิติพล วงศ์ ณ รัตน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
59 | 6411501528 | นายวัสนกร ตันบิน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
60 | 6411503672 | นายนที บุระเนตร | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
61 | 6411503730 | นายปฏิภาณ เผือกฉุย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
62 | 6411504811 | นายถิราวุฒิ บุญปัญญา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6411505412 | นายไตรภาค หลวงพล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
64 | 6411506493 | นายชัชวาล อักษรคง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
65 | 6411506527 | นายธีรศักดิ์ โมลี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
66 | 6411506535 | นางสาวพรชิตา กาละปักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
67 | 6411506576 | นายภานุวัฒน์ สุภาพแท้ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
68 | 6411508267 | นายอัคณิต นาคยิ้ม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
69 | 6411510032 | นายชาญณรงค์ สมนุช | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
70 | 6411510180 | นางสาวสาธิตา แก้วทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |