1 | 6411200642 | นายธีรภัทร แซ่ตุ้ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411200667 | นายบูราฮัน ยีมูเซ็ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411201525 | นายชนาธิป แสนวันดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411202234 | นายกฤษณะ มุขแสง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411202341 | นางสาวขนิษฐา จริรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411202424 | นางสาวศศิญา แสงสิทธิโยธิน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6411202432 | นางสาวศศิวิภา สะหาย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411202507 | นางสาววรางคณา สามารถ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411202622 | นางสาวญาดาวดี แซ่ลิ่ม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411202705 | นางสาวญาสุมินทร์ จันทรณะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411202713 | นางสาวณัฐทริกา ชินแข | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411202838 | นายกิติศักดิ์ มหาวงศ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411202945 | นางสาวเมธาวี สุวรรณพาณิช | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411203026 | นายจตุรภัทร ปัจฉิม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411203042 | นางสาวณิชนันทร์ ปะทิ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411203158 | นางสาวจีรนันท์ ลีพรมมา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411203166 | นางสาวอัญชสา จันทร์ไทย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411203174 | นางสาวนวมินทร์ โคตะบุตร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411203307 | นางสาวสุพรรนิษา บัวทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411203422 | นายทินกร พิมพกันต์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411203463 | นายฐิติศักดิ์ คงทรัพย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411203471 | นายภูมินทร์ มาศภูมิ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211302291 | นายพีรพัฒน์ ไตรแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6311305137 | นายฉัตรชัย เอนกศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
25 | 6411300152 | นางสาวอลิสา ขำพินิจ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6411301465 | นางสาวกัญญาณัฐ รัตนธรรม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6411303115 | นางสาวพรรณปพร กลิ่นพานิช | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
28 | 6411303164 | นางสาวเสาวลักษณ์ ยศเกตุ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
29 | 6411304063 | นางสาวกัญญารัตน์ ใจแน่น | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411304196 | นางสาวปณตพร อนัคฆเวช | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411304279 | นางสาวรัชฎาภรณ์ สุวรรณทรัพย์ศิริ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6411304311 | นายวุฒิชัย เชิดชู | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411304345 | นางสาวศุภร์สิริ โพธิชัย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411304360 | นางสาวสุภัสตรา สังสัมพันธ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6411304402 | นางสาวอาทิตยา อินนุพัฒน์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6411306267 | นายธวีกฤช บุณโยทัย | การบริการการบิน | 10 |
37 | 6411306952 | นายธีรภัทร์ หนูจันทร์ | การบริการการบิน | 10 |
38 | 6411307058 | นางสาวสุภาภรณ์ ศรีทัศน์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6411307074 | นางสาวชมพูนุท เพิ่มลาภ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6411308445 | นางสาวปรียานุช พองไสยา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6411308826 | นางสาวณัฐภัทร ขาวละออ | การบริการการบิน | 10 |
42 | 6411308859 | นางสาวพัชรมัย มงคลศิลป์ | การบริการการบิน | 10 |
43 | 6411308867 | นายศิวกร กิจฤกษ์ไทย | การบริการการบิน | 10 |
44 | 6411308875 | นางสาวชลนิภา สุขรี | การบริการการบิน | 10 |
45 | 6411311084 | นางสาวลดา อับดุลเลาะห์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6411312033 | นายนันทวัฒน์ ผลทอน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6411314138 | นางสาวสุรีรัตน์ ทองอ่อน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6411371832 | นายธนกฤต หุ่นดี | การบริการการบิน | 10 |
49 | 6411371840 | นางสาวหนึ่งฤทัย ศรีพันธ์ | การบริการการบิน | 10 |
50 | 6411372723 | นายวีระพงศ์ ไชยจิตต์ | การบริการการบิน | 10 |
51 | 6411374364 | นายบุญพัฒน์ เทียมทัด | การบริการการบิน | 10 |
52 | 6511301118 | นางสาววิลัยลักษณ์ เหลืองกุลกมล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
53 | 6511301621 | นางสาวณัฐนรี สายสูงเนิน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
54 | 6511301639 | นายบารมี พราหม์ศรีชาย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
55 | 6511302793 | นายต้นตระกูล พนารินทร์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
56 | 6511303791 | นายเตมีย์ ทองโรงใหญ่ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
57 | 6511303833 | นายอานัส บุญเกิด | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
58 | 6511304104 | นายธีรภัทร ใสดาว | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
59 | 6511306919 | นายชลทิศ พิญญกิจ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
60 | 6511306927 | นายชัชพนธ์ ประทุมมาณ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
61 | 6511306976 | นางสาวปรีญาพัชร สมจิตร | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
62 | 6511306984 | นายปัฐพล บาลโคตรคุณ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 60 |
63 | 6511307032 | นายภาณุวัตช มนประเสริฐ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
64 | 6511307057 | นายศรุต เอการัมย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
65 | 6511307081 | นางสาวสิริรัตน์ ขำนิล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
66 | 6511308089 | นางสาวณัฐธิดา ภักดีเมือง | นิติศาสตร์ | 10 |
67 | 6511308160 | นางสาวสรณีญา ศรีสังข์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
68 | 6511308535 | นางสาวนาเดีย เปาะกู | ภาษาอังกฤษ | 10 |
69 | 6511308550 | นางสาววรรณพร เหมทานนท์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
70 | 6511308568 | นางสาวอิศรา อิสมาแอล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
71 | 6511310259 | นางสาวกมลวรรณ เลี่ยนเล็ก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
72 | 6511310358 | นายพีรภัทร เรืองจุ้ย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
73 | 6511310374 | นายฤทธิชัย รับพันธุ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
74 | 6511310853 | นายกิตติทัต ชนะรัตน์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
75 | 6511310879 | นายธนากร สุวรรณแสน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
76 | 6511310903 | นายเสฎฐวุฒิ เสตะพันธ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
77 | 6511310911 | นางสาวอัญมณี ทองตาล่วง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
78 | 6511311760 | นายชินพงษ์ บุญเสริม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
79 | 6511311836 | นางสาวนัฐนันท์ เวียงวงค์จันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
80 | 6511311885 | นางสาวพรรณพักตร์ษา ศรีเอ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
81 | 6511313725 | นางสาวอรพรรณ สุทธิเสถียร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
82 | 6511315241 | นายกีรติ สมคะเณย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
83 | 6511318526 | นางสาวชาลี กรีน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
84 | 6511318914 | นายกษิเดช สวยดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
85 | 6511319722 | นางสาววราภรณ์ โกสีนาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
86 | 6511321405 | นางสาวกันติศา ใหญ่วงศ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
87 | 6511321462 | นางสาวนิตย์รดี หวังกิจ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
88 | 6511322577 | นางสาวชญานิศา คำยวง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
89 | 6511325042 | นางสาวJastine Angelika Marinas | ภาษาอังกฤษ | 10 |
90 | 6511325083 | นางสาวเขมิกา นิลพัฒน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
91 | 6511325125 | นางสาวณัฐนิชา ชุ่มใจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
92 | 6511325273 | นายรัชชาศักดิ์ ยอดปลอบ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
93 | 6511326826 | นายจักรภัทร คำพุฒ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
94 | 6511328277 | นางสาวกมลรัตน์ ภูศรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
95 | 6511329077 | นางสาวชลธิชา ปัญจรักษ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
96 | 6511329085 | นางสาวเพ็ญนภา ปั้นสะอาด | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
97 | 6511329093 | นายณัฐสิทธิ์ อิราชา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
98 | 6511329101 | นายณภัทร มนตรีรักษ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
99 | 6511329283 | นางสาวพัชริดา ศิริบุตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
100 | 6511329309 | นายวิชญ์ภาส บุญเพ็ชร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
101 | 6511329317 | นางสาววิมลรัตน์ คะดีเวียง | ภาษาอังกฤษ | 60 |
102 | 6511329333 | นายธนพนธ์ รัตนกูล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
103 | 6511329572 | นายณัฐพงศ์ พลดงนอก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
104 | 6511330083 | นางสาวการติรัตน์ สวัสดี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
105 | 6511330125 | นายนำชาติ ประดับศรี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
106 | 6511330158 | นายธนวัฒน์ ใยกะมุข | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
107 | 6511333145 | นางสาวปิยะธิดา อุสะทโก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
108 | 6511335165 | นายธันวา ปิ่นสุวรรณ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
109 | 6511335173 | นายประสิทธิ์ สุกไสว | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
110 | 6511335496 | นางสาวศรารัญ แว่นศิลา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
111 | 6511336056 | นางสาวขวัญระวี สิงห์โตน้อย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
112 | 6211402059 | นายวิทวัส วิจิตรชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
113 | 6211403552 | นายอนันต์ยศ ลวดทรง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
114 | 6211403594 | นายฤชิษฐ์ทรัพย์ สุขคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
115 | 6211404436 | นายนิเวศน์ ล้ำพูนทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
116 | 6211406605 | นายทรงธรรม วงศ์สุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
117 | 6411401206 | นางสาวจุฬารัตน์ เป็งวัน | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
118 | 6411401216 | นางสาวกมลพร คุณารักษ์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
119 | 6411401844 | นางสาวภิรมณ ภาณุมาศมณฑล | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
120 | 6411401869 | นางสาวโสภิดา วิรุณรัตน์ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
121 | 6411403642 | นางสาววิมลสิริ เกรงขุนทด | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
122 | 6411405969 | นางสาววิไลวรรณ เอี่ยมสอาด | การตลาดดิจิทัล | 10 |
123 | 6411406587 | นางสาววิธริน เก็บบุญเกิด | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
124 | 6411406595 | นางสาวศรัญญา เพชรหาญ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
125 | 6411407262 | นายสิทธิพงศ์ ยี่โต๊ะ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
126 | 6411408963 | นายนิติพล แดงเปี่ยม | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
127 | 6411413617 | นายวิษวิน เซนนิล | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
128 | 6511410935 | นายธันยธรณ์ คำสุริวรกุล | การตลาดดิจิทัล | 10 |
129 | 6411501379 | นายจักรกฤษณ์ อดุลนวกิจ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
130 | 6411501395 | นายณรัล นาคพลอยงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
131 | 6411502591 | นางสาวญาณิศา เขินไทย | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
132 | 6411505958 | นายวัชรพล พรมรูป | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
133 | 6411506022 | นางสาวปิ่นทิพย์ สาระเเก้ว | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
134 | 6411506048 | นางสาวมยุริน บำรุง | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
135 | 6411510073 | นายธนกร โทนฉัน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
136 | 6411511121 | นางสาวกมลลักษณ์ กล้าเด็ด | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
137 | 6411511220 | นางสาวอารีญา เสนาวงค์ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
138 | 6411511436 | นายกวิน อินแปลง | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
139 | 6411511899 | นางสาวธิดารัตน์ โพธิจักร์ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
140 | 6511501238 | นางสาววราพร เรืองขจร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
141 | 6511506153 | นายฐานวัฑฒ์ หลิมย่านกวย | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |