1 | 6411200105 | นางสาวกัญญารัตน์ สีแหล้ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411200295 | นางสาวพรนภัส ทะไกรราช | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411200444 | นางสาวจุฬารัตน์ ดวงเกตุ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411200477 | นางสาวธันย์ชนก สุขกำเนิด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411200535 | นางสาวอาทิตยา เทียนเงิน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6411200816 | นางสาวสุพิชญา โสมภีร์ | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6411201053 | นางสาวภัสสร สีหาวัตร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6411201129 | นางสาวสุดารัตน์ สโมสร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6411201178 | นางสาวอภิญญา มานะการ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6411202051 | นางสาวทิพรัตน์ โพธิ์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411202697 | นางสาวชนิตา ศรีสุทโธ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411203125 | นายธนฉัตร จันทร์สอน | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6411203232 | นางสาวศิโรวัลย์ ก่อแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411203299 | นางสาวณัฐวรา เจริญผล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6511219401 | นายอรรธิพงษ์ จันทร์ขำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6511219682 | นางสาวฐิตาพร กลิ่นจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411303248 | นางสาวจรรญาภรณ์ ทับทิมทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411303610 | นายมูฮัมมัดฮาฟีซู สะอารี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411304535 | นางสาวกุลชริกา นามณีย์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411305060 | นายกิตติศักดิ์ สมสร้อย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6411308262 | นายพงษ์ศธร วุ่นคง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6411309609 | นายจักราวุธ เดชสิมมา | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
23 | 6411309666 | นายพงศภัค ดำรงวัฒนศักดิ์ | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 10 |
24 | 6411310458 | นางสาวรุจิกา รัตนทารส | นิติศาสตร์ | 10 |
25 | 6411311365 | นางสาวยลดา พรหมบิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
26 | 6411311472 | นายรุทร พึ่งบุญ ณ อยุธยา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
27 | 6411311621 | นางสาวปิยนุท ทองคำห่อ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6411311779 | นางสาวขวัญฤดี จินพละ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6411312173 | นางสาวนริศรา มินสาคร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411312322 | นางสาวธนภรณ์ สืบสังข์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
31 | 6411312447 | นางสาวปณิศา คล้ายใยทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6411312587 | นายถมทอง สีต์วรานนท์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6411312603 | นางสาวณัฏฐธิดา ดีโยธา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6411312744 | นางกษิดิศ เกิดเล็ก | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
35 | 6411312777 | นางสาวกัญญาเรศร์ ถีระแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6411312967 | นายอัมรัตน์ ช่วยลือไทย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6411314047 | นางสาวสมัญญา คำหวล | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6411314104 | นางสาวบุริมนาถ คงวงศ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6511300045 | นางสาวอารีรัตน์ ยอทอง | ภาษาอังกฤษ | 60 |
40 | 6511300151 | นายปริติภัทร รักษ์ศาสนา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6511300589 | นางสาวปวีณ์ธิดา ศรีพรหม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
42 | 6511300771 | นางสาวอรพร บุพศิริ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
43 | 6511301043 | นางสาวกมลทิพย์ มากภิรมย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6511301407 | นายเจษฎา ทิมวังกุ่ม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6511302538 | นางสาวจิรชยา เสืองาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6511302595 | นางสาวเสาวลักษณ์ ทองปานดี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
47 | 6511302611 | นายเอกรักษ์ รัตนแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6511303478 | นายชัชนันท์ ชื้อสกุลเจริญ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6511303494 | นางสาวปนัดดา สวัสดิ์พาณิชย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6511303502 | นายปรเมษฐ์ เทียบแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6511303510 | นางสาวปวีณา ปุ่มสันเทียะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 6511303536 | นายธราดล แจ่มเที่ยงตรง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6511303551 | นางสาวนันท์นภัส พรรณานิคม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6511305663 | นางสาวกฤตพร เถาทิพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
55 | 6511305705 | นางสาวจิราพัชร เซ่งง่าย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
56 | 6511305713 | นางสาวจุฑามาศ ทรัพย์ผาด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6511305721 | นางสาวชลธิชา ไกรพจน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 6511305788 | นางสาวธนัชพร แสงรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
59 | 6511305820 | นางสาวปพิชญา สดส่าน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
60 | 6511305853 | นางสาวฝนทิพย์ แก้วสุวรรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
61 | 6511305879 | นางสาวพิชญ์ภัค ชินณะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
62 | 6511305911 | นางสาวยุวดี ขุมทอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
63 | 6511305929 | นายรตินัธ ทองเนียม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
64 | 6511305952 | นางสาวสุพัตรา บุญมา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
65 | 6511307768 | นางสาวณัฐจงจิตต์ โอกรณีย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
66 | 6511307784 | นางสาวธวัลรัตน์ ภาษี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
67 | 6511308477 | นางสาวเเพรวา มั่งสมบูรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
68 | 6511308535 | นางสาวนาเดีย เปาะกู | ภาษาอังกฤษ | 10 |
69 | 6511308550 | นางสาววรรณพร เหมทานนท์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
70 | 6511308568 | นางสาวอิศรา อิสมาแอล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
71 | 6511310259 | นางสาวกมลวรรณ เลี่ยนเล็ก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
72 | 6511310358 | นายพีรภัทร เรืองจุ้ย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
73 | 6511310374 | นายฤทธิชัย รับพันธุ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
74 | 6511311760 | นายชินพงษ์ บุญเสริม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
75 | 6511311836 | นางสาวนัฐนันท์ เวียงวงค์จันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
76 | 6511311885 | นางสาวพรรณพักตร์ษา ศรีเอ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
77 | 6511313725 | นางสาวอรพรรณ สุทธิเสถียร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
78 | 6511315241 | นายกีรติ สมคะเณย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
79 | 6511318526 | นางสาวชาลี กรีน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
80 | 6511319722 | นางสาววราภรณ์ โกสีนาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
81 | 6511325083 | นางสาวเขมิกา นิลพัฒน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
82 | 6511325273 | นายรัชชาศักดิ์ ยอดปลอบ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
83 | 6511328277 | นางสาวกมลรัตน์ ภูศรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
84 | 6511328624 | นายกมลเทพ เขียนกรวด | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
85 | 6511329283 | นางสาวพัชริดา ศิริบุตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
86 | 6511329291 | นางสาวพรสวรรค์ นวสิมัยนาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
87 | 6511329309 | นายวิชญ์ภาส บุญเพ็ชร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
88 | 6511329317 | นางสาววิมลรัตน์ คะดีเวียง | ภาษาอังกฤษ | 60 |
89 | 6511329333 | นายธนพนธ์ รัตนกูล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
90 | 6111403421 | นายกฤตพจน์ พรมสา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
91 | 6211401168 | นายณฐวร ปวะบุตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
92 | 6411400327 | นางสาวสุพรรษา จินพละ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
93 | 6411400440 | นางสาวขวัญเรือน ดำขำ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
94 | 6411400499 | นางสาววาสนา คงอภัย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
95 | 6411400507 | นางสาวสุทาศิณี ป๊อกหลง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
96 | 6411400804 | นางสาวชนากานต์ ศรีประทุม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
97 | 6411400812 | นางสาวทรัพย์ทวี ดู่อุด | การจัดการธุรกิจ | 10 |
98 | 6411400861 | นางสาวนราภรณ์ มั่นเมือง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
99 | 6411401695 | นางสาวศิริวรรณ สุวรรณโคตร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
100 | 6411401877 | นางสาวหนึ่งฤทัย ทองอำไพ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
101 | 6411402503 | นายรัตติพงษ์ ทองภูบาล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
102 | 6411403154 | นางสาวจันทราภา บุญยุพู | การตลาดดิจิทัล | 10 |
103 | 6411406728 | นางสาวณภัทร สิงห์ทองห้าว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
104 | 6411406843 | นางสาวพิชชากร สุขกันท์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
105 | 6411406850 | นางสาวอาภาภัทร ทะลาพักษ์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
106 | 6411407767 | นายธนกร อรรฆเดชชัยกุล | การตลาดดิจิทัล | 10 |
107 | 6411408054 | นางสาวศิรินทิพย์ เจริญสวัสดิ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
108 | 6411408708 | นางสาวอภัสรา มีหลาย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
109 | 6111503956 | นายนัฏฐณานนท์ บัวสาลี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
110 | 6311503327 | นายวัชรพงษ์ สินธุรส | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
111 | 6411500239 | นางสาวธวัลรัตน์ พิมพานิชย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
112 | 6411501965 | นางสาวเกวลิน คำทอง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
113 | 6411501973 | นางสาวปิ่นมณี ชูทอง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
114 | 6411502021 | นางสาวอรอนงค์ เมืองจินดา | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
115 | 6411503870 | นายวรากร บุณยรัตน์เสวี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
116 | 6411505925 | นายพลพล สีเดน | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
117 | 6411505933 | นายสุรศักดิ์ ศรีชุมภู | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
118 | 6411506360 | นางสาวพรรณี ลออทรัพยาภัทร | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
119 | 6411507137 | นายธนัชชา หลอดแก้ว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
120 | 6411507624 | นางสาวปุณณภา เหล็กแก้ว | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
121 | 6411508309 | นางสาวศุภมาศ เหมือนวงศ์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
122 | 6411508986 | นางสาวกตพร อิ้งทอง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
123 | 6411509919 | นางสาวรวิวรรณ อยู่เพ็ชร | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
124 | 6411510412 | นายอับดุลบาซิตร์ นาวา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
125 | 6411510420 | นายอริญชย์ มิ่งโสภา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
126 | 6411510834 | นายสกุลรบ รักษาชาติ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
127 | 6511500420 | นางสาวมนัสนันท์ มันตะรักษ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
128 | 6511501196 | นายพลภัทร นพอาภรณ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
129 | 6511505189 | นายณัฐสิทธิ์ ชัยแสง | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
130 | 6511527365 | นายดุสิต แก้วประดิษฐ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |