1 | 6311200056 | นางสาวนภัสสิริ อินชู | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311201401 | นางสาวธัญพิชชา สิทธิมงคล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6511200013 | นางสาวสุพิชญา คนชาญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6511200138 | นางสาวปรียาภรณ์ ทองชุมนุม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6511200377 | นางสาววรารัตน์ พันธ์แก่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6511200492 | นางสาวหทัยชนก ณ นคร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6511200500 | นางสาวนัชชา มีเดช | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6511200542 | นางสาวพิรดา บัวสี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6511200559 | นางสาวแพรทอง เจริญผล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6511200583 | นางสาวสิริลักษณ์ ไชยสินธุ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6511204494 | นางสาวณัฐชญา เอี่ยมใหญ่ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6511204510 | นางสาวจุฑามาศ ดงบัง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6511204577 | นางสาวศุภาวิณี ชินวงศ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6511204619 | นางสาวอทิตยา สนามดี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6511217983 | นางสาวณัฐฐาพร อุตรา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6511218007 | นางสาวฟาร์เดียน ดะมะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6511218015 | นางสาวศศิธร มะขามทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6511218023 | นางสาวศุจิภรณ์ นนท์ชมภู | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6511218213 | นางสาวจนัญญา โพธิ์ดี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6511218890 | นางสาวสุชานันท์ แก้วคง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6511219294 | นายกัมพล ช่วยนาสังข์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6511219393 | นายอดิศักดิ์ มาสกุล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6511219435 | นางสาวปณิสรา บุญครอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6511219682 | นางสาวฐิตาพร กลิ่นจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6511219757 | นางสาวสุฐิตา แสนคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311371327 | นางสาววัลคุ์วดี วงษ์เสนา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
27 | 6411303248 | นางสาวจรรญาภรณ์ ทับทิมทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6511300177 | นายศักดินนท์ โฆษิตตานนท์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
29 | 6511300219 | นางสาวไทรงาม สร้อยทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
30 | 6511301639 | นายบารมี พราหม์ศรีชาย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
31 | 6511302264 | นางสาวธิดารัตน์ คงทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6511302512 | นายวิรัตน์ วงศ์มหาพัฒน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
33 | 6511303353 | นางสาวจิตา คุ้มศิริ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
34 | 6511304104 | นายธีรภัทร ใสดาว | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
35 | 6511304658 | นางสาวอาทิตย์ลดา จิตรหลัง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
36 | 6511307081 | นางสาวสิริรัตน์ ขำนิล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
37 | 6511308196 | นางสาวเหนือดาว ประเสริฐสังข์ | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6511309616 | นางสาวธนพร มีวงค์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
39 | 6511309624 | นางสาวนลินี เรืองนนท์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
40 | 6511309640 | นางสาวภัสสร อ่อนยิ่ง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
41 | 6511310853 | นายกิตติทัต ชนะรัตน์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
42 | 6511310879 | นายธนากร สุวรรณแสน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
43 | 6511310903 | นายเสฎฐวุฒิ เสตะพันธ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
44 | 6511310911 | นางสาวอัญมณี ทองตาล่วง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
45 | 6511318039 | นายกัณฐร สมคะเณย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
46 | 6511318054 | นายกฤษดา โล่ขุนพรหม | ดนตรีสากล | 10 |
47 | 6511328509 | นางสาวสโรชา เขื่อนพงษ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
48 | 6511328657 | นายภัทรพงษ์ ภมรคล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
49 | 6511328673 | นางสาวพิทยดา ช้อยเชื้อดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
50 | 6511329077 | นางสาวชลธิชา ปัญจรักษ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
51 | 6511329085 | นางสาวเพ็ญนภา ปั้นสะอาด | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 60 |
52 | 6511329101 | นายณภัทร มนตรีรักษ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
53 | 6511329457 | นางสาวนันท์นภัส เสิกนาค | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
54 | 6511329507 | นางสาวยศวดี ปัญญาวัชรไพศาล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
55 | 6511329846 | นางสาวมยุรฉัตร นาเมืองรักษ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6411400697 | นางสาวหทัยรัตน์ โตทรัพย์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
57 | 6411401455 | นายซะกิฟ สราง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
58 | 6411401760 | นายไตรวิทย์ นวมดี | การตลาดดิจิทัล | 10 |
59 | 6411401786 | นายภูมินันท์ ดำแก้ว | การตลาดดิจิทัล | 10 |
60 | 6411402321 | นางสาวเขมิกา มาหลำ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
61 | 6411405282 | นายธีรยุทธ สุวรรณรัตน์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
62 | 6411405449 | นายเอกอรุณ อ่อนประไพ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
63 | 6411405969 | นางสาววิไลวรรณ เอี่ยมสอาด | การตลาดดิจิทัล | 10 |
64 | 6411406355 | นางสาวกัญญาณัฐ สีหาไตร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
65 | 6411407288 | นางสาวจารุกัญญ์ จันทอง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
66 | 6411407429 | นางอรณิชา น้อยโป๊ะ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
67 | 6411407833 | นายภากร น้ำใสหิน | การตลาดดิจิทัล | 10 |
68 | 6411408484 | นายณัฐพล คันธา | การตลาดดิจิทัล | 10 |
69 | 6411408625 | นายทรงฤทธิ์ บุดดา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
70 | 6411411464 | นางสาวจุฑาพร ทรัพย์ประวัติ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
71 | 6511401942 | นางสาวพรปวีณ์ เทพไพฑูรย์ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
72 | 6511401975 | นางสาวสุพรรณิการ์ จำปาชัย | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
73 | 6511402731 | นายธีรภัทร หมอยา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6511403351 | นายอมฤต ทองชุม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6511404581 | นางสาวชุติมา วิชัยดิษฐ์ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
76 | 6511407865 | นายชญานนท์ อยู่เย็น | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 6511407980 | นางสาวสุธิมา รอดเพ็ง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 6511416270 | นางสาววรลักษณ์ ตรงมะตัง | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
79 | 6511416296 | นางสาวสุธิชา วัยระตา | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
80 | 6511419613 | นางสาวสุทธิลักษณ์ เกิดสติ | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
81 | 6511420637 | นายรัฐธรรมนูญ ซ้อนศรี | บัญชีบัณฑิต | 60 |
82 | 6511420645 | นางสาวรัตติกาล สกุลเงิน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
83 | 6511426188 | นายวรเวศ ธรรมชัย | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
84 | 6311503426 | นายชากิร มูนิคม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6311503442 | นายชัยรินทร์ กังวาลตันติวงศ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6311503608 | นางสาวชญาภา ประวันตา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6411500090 | นายอิทธิพล ขอสืบ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
88 | 6411504431 | นางสาวทองทา สีงาม | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
89 | 6411505651 | นายสุรศักดิ์ สหะชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
90 | 6411505925 | นายพลพล สีเดน | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
91 | 6411505933 | นายสุรศักดิ์ ศรีชุมภู | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
92 | 6411510412 | นายอับดุลบาซิตร์ นาวา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 10 |
93 | 6411510446 | นายอัฏฐพล มุ่งเจริญธนากิตติ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
94 | 6411511055 | นายวุฒิพงศ์ โชติธนะ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
95 | 6511500206 | นางสาวสุธาสิณี อาจใจ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
96 | 6511500495 | นายพิทูร กิ่งแสง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
97 | 6511500545 | นางสาวนุชนารถ อุ่นทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
98 | 6511500719 | นางสาวสุภาวดี จำนงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 60 |
99 | 6511501287 | นายธนาธิป สมกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 60 |
100 | 6511503077 | นายพรพิพัฒน์ เรืองทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
101 | 6511503572 | นายพิชญ์วัฒก์ สมผุด | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
102 | 6511503754 | นายศราวุธ บำรุงเอื้อ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
103 | 6511505312 | นายธันยบูรณ์ แจ้งสุทิมล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
104 | 6511505460 | นางสาววรกัญญา พรเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
105 | 6511508761 | นางสาวธิดาทิพย์ บำรุงศรี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
106 | 6511508779 | นายธิติ ศิธรกุล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
107 | 6511508902 | นางสาวสุพรรษา สุยะสืบ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
108 | 6511509306 | นายพรกมล เมฆส่อน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
109 | 6511510528 | นายอาณัติ โทลัยหะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
110 | 6511513365 | นางสาวธาราทิพย์ สักกัจจวันท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 60 |
111 | 6511514710 | นายภคนนท์ ชื่นตา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
112 | 6511518109 | นายวิริยะ เจริญยิ่ง | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
113 | 6511518125 | นายธราธร พรมศร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
114 | 6511518133 | นายธีรวัฒน์ เชิงกาญจ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
115 | 6511518158 | นายพงศ์ณภัฏ เตชรัชต์วงศา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
116 | 6511518232 | นางสาววรรณวิภา ฉลาดทำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 60 |
117 | 6511518661 | นายวรวรรธ หวังสมนึก | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
118 | 6511518695 | นายสิรวุฒิ วรประทีป | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
119 | 6511519610 | นายธนกฤต ศรีขวัญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
120 | 6511519727 | นายวชิระ สิทธิการ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
121 | 6511520998 | นายพรรษกร ร่วมวงศ์พิทักษ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
122 | 6511522705 | นายปิยวัฒน์ ทองแย้ม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
123 | 6511525401 | นายธีระทัศน์ คงสงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |