1 | 6311200148 | นางสาวรัฐนันท์ เอี่ยมชื่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311200155 | นางสาววศินี บุญทองแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311200247 | นางสาวทิพทิวา ป้องประดา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311200288 | นางสาวพัชราภา อับดุลลากาซิม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311200320 | นางสาวภัทรชนก ปิ่นแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311201112 | นางสาวจุฑาภรณ์ แบรอฮิม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311201336 | นางสาวกุลสตรี ประคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311201450 | นางสาวอิสริยา นาครุ้ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311201526 | นางสาวณัฎฐณิชา พีระโสภณ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311201559 | นางสาวกวินทิพย์ คนกาล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311202102 | นางสาวกัญญาณัฐ ดียิ่ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411200048 | นางสาววรัลยา ทองหมู่ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411200162 | นางสาวสุภาพร ฮุยเกี๊ยะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411200451 | นางสาวชัชนันท์ญา กั่นกลด | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411200469 | นางสาวชุตินันท์ อู่เจ๊ก | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411200501 | นางสาววนิดา เครือแสง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411200519 | นางสาววิไลวรรณ เจือจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411200873 | นางสาวศศิวรรณ ศรีวิเชียร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411202077 | นางสาวพรพรรณ ยุตตรินทร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411202366 | นางสาวชรินรัตน์ ธรรมมา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411202416 | นางสาวศรัณยา หยังหลัง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411202457 | นางสาวไหมสุหรีย์ ยอมใหญ่ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6411202556 | นางสาวปรารถนา จันทร์กลาง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411202606 | นางสาวกนกพิชญ์ สถาวร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411203232 | นางสาวศิโรวัลย์ ก่อแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311300633 | นายปัญญา อุทิศ | นิติศาสตร์ | 10 |
27 | 6311300674 | นางสาวทัศนีย์ พุ่มพฤกษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
28 | 6311300682 | นายรัฐศาสตร์ บัวเพชร | นิติศาสตร์ | 10 |
29 | 6311300757 | นางสาวญาณสิริ ผ่องราศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 6311300773 | นางสาวสุพิชชา ปิ่นสุวรรณ | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 6311302712 | นางสาวกมลทิพย์ พริบไหว | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6311305640 | นางสาวพรพิตา ดีมารยาตร์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
33 | 6311305673 | นายรัชชานนท์ องอาจ | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 6311305731 | นายพัฒนะ หิรัญรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
35 | 6311306853 | นางสาววรรณกร รัตนราชชาติกุล | นิติศาสตร์ | 10 |
36 | 6311306879 | นายอาบูดาวุฒิ แจมเช็ด | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6311308958 | นางสาวณัฏฐ์นรี ภูมิเดช | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6311309188 | นางสาวชัญญานุช วิสิทธิวัฒนเขตต์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311372830 | นางสาวดุจดาว เข็มทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
40 | 6411302281 | นางสาวสุกัญญา ชนะเพียร | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 6411304675 | นางสาวศานันฐ์ทินี เพชรศักดิ์สูง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6411309070 | นายสรรเพชร ดีคำไฮ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
43 | 6411310615 | นายสืบสกุล จุยานนท์ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
44 | 6411312421 | นางสาวกนกวรรณ แซ่ตัน | นิติศาสตร์ | 10 |
45 | 6511300888 | นางสาวชนกนันท์ จันทะยา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6511301134 | นางสาวพีรดา มณีรัตน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6511301159 | นางสาวอภิศรา ดวงเเข | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6511303957 | นางสาวมาริศรา สุขยัง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6511304286 | นายฐิติพันธ์ เอื้อสุวรรณา | ดนตรีสากล | 10 |
50 | 6511305630 | นายสิทธิกานต์ สดศรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
51 | 6511306786 | นายไกรศร สืบเพ็ง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
52 | 6511306851 | นายศิกษิต นันทยาภิรมย์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
53 | 6511309020 | นายธีระวัฒน์ เนื้อนวล | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
54 | 6511311448 | นายธนภูมิ วรรณกะลัศ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
55 | 6511318138 | นางสาวเมษ์ลาลิน บุญเติม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
56 | 6511328566 | นายถิรวัฒน์ เฉลิมวัฒน์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
57 | 6511328590 | นายธันวา แสงเดือนฉาย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
58 | 6511330026 | นายอินทรวัต กันติ๊บ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
59 | 6511335512 | นายสุภัค ไชยศักดิ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
60 | 6011407688 | นายเทพประทาน ละมูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
61 | 6211406209 | นายปวเรศ จันทร์วงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 6211406225 | นายอภิรักษ์ อารีย์วงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6411406819 | นางสาวอัญชลี รสมณี | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
64 | 6411406967 | นายกีรติ อุดทุม | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
65 | 6511400407 | นางสาวปรียาภรณ์ โพธิ์สิงห์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
66 | 6511401231 | นางสาวยุวดี ยามเย็น | การตลาดดิจิทัล | 10 |
67 | 6511401546 | นางสาวอรอินทุ์ ยีมิน | การตลาดดิจิทัล | 10 |
68 | 6511405281 | นายวุฒิภัทร พุฒทอง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
69 | 6511407063 | นางสาวนาตยา ฉ่ำสุขติ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
70 | 6511410349 | นายอนุรักข์ หมื่นผัด | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
71 | 6511411299 | นายอัครชัย ภูจำนง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
72 | 6511411610 | นางสาวณัฏฐธิดา ทับน้อย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 60 |
73 | 6511416932 | นางสาวณัฐธิดา นาคอุไร | การตลาดดิจิทัล | 10 |
74 | 6511417203 | นายธนพนธ์ โก๋ทอง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
75 | 6511417328 | นายพชร ปิยะสัจจบูลย์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
76 | 6511419746 | นายครรชิตพล กระลาม | การตลาดดิจิทัล | 10 |
77 | 6511419753 | นายคณิศร ไทยเจริญ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
78 | 6511419787 | นางสาวปนัสยา ลดไธสง | การตลาดดิจิทัล | 10 |
79 | 6511419951 | นายปวเรศ จันทรมี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
80 | 6511420389 | นางสาวธนภรณ์ แช่มชู | การตลาดดิจิทัล | 10 |
81 | 6511420421 | นางสาวสุพรรณี แดนชวลิต | การตลาดดิจิทัล | 10 |
82 | 6511420439 | นายกฤษดา หลวงสนาม | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
83 | 6511420454 | นายจิรายุทธ แสงนิล | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
84 | 6511420553 | นางสาวเมธวี ม่วงสิงห์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
85 | 6511421296 | นายเจษฎากร เชื้อคำเพ็ง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
86 | 6511421494 | นายวชิรพล นันทพรหม | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
87 | 6511421536 | นายสิทธิชัย จันทร์ทอง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
88 | 6511421577 | นายอธิษฐ์ ไกรไผ่ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
89 | 6511423110 | นายจิติภัทร ขันอาษา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
90 | 6511424431 | นายศตยุ มีปัญญา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
91 | 6511424548 | นายฐปนา มัธยันต์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
92 | 6511425917 | นายชาติชาย แสงไชยา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
93 | 6511425933 | นายสิทธิชัย ปินตาเสน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
94 | 6511426097 | นางสาวสิรภัทร แสงโชติ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
95 | 6511426618 | นายสัญหณัฐ สมอ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
96 | 6511427426 | นางสาวอาทิตยา คำสง่า | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
97 | 6511427921 | นายจามร แสงอรุณ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
98 | 6511427962 | นายภาคภูมิ ปัทมัตย์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
99 | 6511427988 | นายรักไทย ตระการจันทร์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
100 | 6511428780 | นางสาวณัฐชยา พนัส | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
101 | 6411501395 | นายณรัล นาคพลอยงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
102 | 6411501452 | นายธันยบูรณ์ อุทิศานนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
103 | 6511500842 | นายณัฐพงษ์ ปานจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
104 | 6511500859 | นายธิรพันธุ์ อินทร์เมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 60 |
105 | 6511501196 | นายพลภัทร นพอาภรณ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
106 | 6511502830 | นายสุรเดช บัวทอง | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
107 | 6511505080 | นายนนทนันท์ พวงสุดรัก | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
108 | 6511505353 | นายปภังกร งามประวิง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 11 |
109 | 6511505361 | นายปุณยวัจน์ รุ่งเรืองพัน | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
110 | 6511507151 | นางสาวพรหมภัสสร อิ่มเจริญ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
111 | 6511507642 | นายภัทรนันท์ ศรีสุวรรณธนู | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 60 |
112 | 6511513506 | นายสิทธิชัย งามวงค์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
113 | 6511515204 | นางสาวดรัลรัตน์ หงษ์วารีวัธน์ | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
114 | 6511518091 | นายพิชญุตม์ มายา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
115 | 6511518224 | นายณัฐวุฒิ มูลพา | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
116 | 6511518471 | นายศิริวัฒน์ โหประพัฒน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
117 | 6511518679 | นายศิรภัทร์ พันธุ์หาญ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
118 | 6511523083 | นางสาววรรณวิภา สิงห์ตาก้อง | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
119 | 6511523356 | นางสาวกนกวรรณ ปัดทุม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
120 | 6511523711 | นายนราทร ศรีสารคาม | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
121 | 6511525963 | นางสาวกมลฉัตร พึ่งเจียม | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 10 |
122 | 6511700475 | นายอัฑฒ์ภัทร อุย | การแพทย์แผนจีน | 10 |