1 | 6211300048 | นายวิทยนันท์ ด้วงคำภา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211301186 | นางสาวขนิษฐา ชัยชนะกสิกรรม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
3 | 6211301202 | นางสาวนิธินาฏ ทองคลิ้ง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
4 | 6211303398 | นางสาวชลธิชา ติสิงห์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
5 | 6211303455 | นางสาวพรปวีณ์ เขยแก้ว | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
6 | 6211303463 | นางสาวพัชรี บุตรรักษ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
7 | 6211303471 | นางสาวศศิธร อภัยนอก | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 40 |
8 | 6221300723 | นายชุณพันธ์ สุคนธทรัพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
9 | 6311372145 | นายดนัยศิษฎ์ แสงโพธิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
10 | 6411300434 | นางสาวนัสริน บาเกาะ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6411301374 | นางสาวชลธิชา หนูพรหม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6411301390 | นางสาวณัฐชยา ท่าใหญ่ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6411301416 | นางสาวเพชรลดา เพ็ชรจันทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6411301424 | นางสาวภัสสร มาคุ้ม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6411303248 | นางสาวจรรญาภรณ์ ทับทิมทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6411303610 | นายมูฮัมมัดฮาฟีซู สะอารี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6411303800 | นางสาวพลอยไพรินทร์ รัตนพัฒน์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6411303875 | นางสาววาริตี ดียืน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411303891 | นางสาวสิริยาภรณ์ ดอรอวงศ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6411303974 | นางสาวพิชชาภา ปราณีบุตร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411307140 | นางสาวพชรนันท์ อินทร์ตา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411307181 | นางสาวอโนมา บุญมี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6411307702 | นางสาวจิรนุช จำนงค์รัตน์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411307710 | นางสาวณัฐกานต์ จูรกรรณ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6411307769 | นางสาวสุชานันท์ สอนสำราญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6411307900 | นางสาวปวีณา มีชอบ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6411308544 | นางสาวณัฐฐินันท์ รองราช | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6411308593 | นางสาวจุติพร อุทัยธรรม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6411308668 | นางสาวสุภาวดี โวหาร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411308999 | นายอนุชา สีหนา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411309526 | นายธนภัทร สุพรรณชาติ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6411309542 | นางสาวพรรณษา ทิมจันทึก | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411311035 | นางสาวพรรวษา คะชุนรัมย์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411311076 | นายนิติพัฒน์ คงทน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6411311597 | นายอัษฎาวุธ บุญรัตน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6411311969 | นางสาวจุฑารัตน์ สมยิ้ม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6411311977 | นางสาวนูรฮาร์ สะนิ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411312140 | นายธนาธร ไชยเสนา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6411312157 | นางสาวจิรัชยา สุขมีกลิ่น | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6411312173 | นางสาวนริศรา มินสาคร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6411312215 | นางสาวกมลนัทธ์ พลโต | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6411314211 | นายคุนัชญ์ สุริเตอร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6411314237 | นายพุฒิพงศ์ เวษาสิทธิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6511300219 | นางสาวไทรงาม สร้อยทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
45 | 6511300367 | นางสาวเกศกนก โกละกะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6511300995 | นางสาวสุดารัตน์ ผดุงเมือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6511302488 | นายพีรพัฒน์ คำขจร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
48 | 6511302595 | นางสาวเสาวลักษณ์ ทองปานดี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6511302983 | นางสาวสุภัสรา ภู่สีทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6511303122 | นายศิปปกร คำยา | ดนตรีสากล | 10 |
51 | 6511303338 | นายปราเมศ อาษา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
52 | 6511304658 | นางสาวอาทิตย์ลดา จิตรหลัง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
53 | 6511305721 | นางสาวชลธิชา ไกรพจน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6511305820 | นางสาวปพิชญา สดส่าน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
55 | 6511307271 | นางสาวนริศรา จันทร์เรือง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6511307545 | นางสาวสุทธิดา บุญปัญญา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6511309616 | นางสาวธนพร มีวงค์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
58 | 6511309624 | นางสาวนลินี เรืองนนท์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
59 | 6511309640 | นางสาวภัสสร อ่อนยิ่ง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
60 | 6511316025 | นางสาวศศิวิมล พลอยรักษา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 70 |
61 | 6511318161 | นายกิตติภูมิ ก้อนเพชร | ดนตรีสากล | 10 |
62 | 6511325083 | นางสาวเขมิกา นิลพัฒน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
63 | 6511328509 | นางสาวสโรชา เขื่อนพงษ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
64 | 6511328954 | นางสาวศศิธร บัวชูก้าน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6511329119 | นายรชานนท์ เนตรพลับ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
66 | 6511329135 | นายภาพร้อยดาว หมั่นงาม | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
67 | 6511329523 | นายวีรไท สมใจเพ็ง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
68 | 6511329606 | นายปารเมศ วารนุช | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
69 | 6511329747 | นางสาวอรุณรัตน์ สมตัว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
70 | 6511332212 | นายอรรถกร อึ้นพวง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
71 | 6511334077 | นายภาเขตต์ ศรีหลอด | ดนตรีสากล | 10 |
72 | 6511334184 | นายฐาปกรณ์ วงษ์วิหค | ดนตรีสากล | 10 |
73 | 6511335124 | นางสาวโสรยา กิตติเมธาวี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
74 | 6511335512 | นายสุภัค ไชยศักดิ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
75 | 6511335538 | นายหรรษกร มีฉวี | ดนตรีสากล | 10 |
76 | 6511335975 | นายปัณณวิช วุฒิเจริญวงศ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
77 | 6411401976 | นางสาวนารากร ผาสุราษฎร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
78 | 6411402289 | นางสาวชาลิสา ปาทาน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6411403576 | นางสาวกานต์ณิชา คงนุช | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6411406280 | นางสาวอาทิติญา อิ่มทรัพย์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
81 | 6411406678 | นางสาววนิดา รสปุ้ง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
82 | 6411406892 | นายพีรพัฒน์ คำเสน | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
83 | 6411407163 | นางสาวรัตนาภรณ์ สุขสำราญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 6411407866 | นางสาวนีรนุช ลาสะมอ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6411407908 | นางสาวธนพร จอเดโก๊ะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6411407940 | นางสาวพลอยไพลิน วงบุตรศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6411408831 | นางสาวสุพัตรา แปนุ่น | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 6411409151 | นางสาวภาวิณี นรพิมพ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 6511400217 | นางสาวมลธิชา สนประเดิม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
90 | 6511401165 | นางสาวจิราพัชร เย็นอนงค์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 60 |
91 | 6511403856 | นางสาวนฤพร นิยมราษฏร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
92 | 6511404466 | นางสาวณัฐนันท์ จิตรมานะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
93 | 6511404508 | นางสาวศิรินทรา ไชยศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
94 | 6511405505 | นางสาวกัญญ์พิชญา ไกรวิทย์วงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
95 | 6511408178 | นางสาวอารยา วีระพงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
96 | 6511414366 | นางสาวหนึ่งฤทัย บุญมาโค | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
97 | 6511415140 | นายพรนภัทร ฉัตรสิริขจร | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
98 | 6511419860 | นางสาวมนทิรา กองสันเทียะ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
99 | 6511419944 | นายแก้วขวัญ วรรณนภาลัย | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
100 | 6511419977 | นางสาวกุลอาภา ไวธัญญะกรรม | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
101 | 6511420058 | นางสาวสุพัตรา พุ่มมูล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
102 | 6311502915 | นายณัฐกฤต ศรีประเสริฐ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
103 | 6411500611 | นางสาวสลิลทิพย์ แดงสง | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
104 | 6411506485 | นายเหินฟ้า อินทนาม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
105 | 6411509265 | นายสิทธิศักดิ์ แย้มแสงนวล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
106 | 6411510255 | นายชุติพงศ์ ยมจันทร์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
107 | 6411510313 | นายสิทธิพร กลีบบัว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
108 | 6411510347 | นายธนวัฒน์ อัศวเศรษฐโชค | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
109 | 6411510354 | นายวรเมธ อาจแย้มสรวล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
110 | 6411510537 | นายนภดล สุทธิกรณ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6411510545 | นายธนากร เมืองแก้ว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6411510578 | นางสาวพรกนก ทนคง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6411510602 | นางสาวณิรัฐฎา ปาปะเก | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6411700013 | นายSHUDIAN CHEN | การแพทย์แผนจีน | 10 |
115 | 6411700104 | นางสาวณัฐกานต์ชนา สรรพวัตภาคิน | การแพทย์แผนจีน | 10 |
116 | 6411700187 | นางสาวสิริฤดี พรหมประกาย | การแพทย์แผนจีน | 10 |
117 | 6411700260 | นางสาวเกสรา สวัสดิ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
118 | 6411700419 | นางสาวณัฐรมย์ น้อยนวล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
119 | 6411700427 | นางสาวพัชญา ฉัตรจุฑามณี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
120 | 6411700443 | นายนิพพิชฌน์ สุยะวารี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
121 | 6511502772 | นายรักไทย กอเซ็ม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
122 | 6511507425 | นายจิรายุ สูงเรือง | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
123 | 6511517788 | นายณปวร ปฤษณารุณ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
124 | 6511518406 | นายสุรศักดิ์ หิละเดช | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
125 | 6511522705 | นายปิยวัฒน์ ทองแย้ม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
126 | 6511523562 | นายถิรภัทร เกษรบัว | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |