1 | 6411202036 | นางสาวณัฐวรา แคนเสาร์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6411202044 | นางสาวณิชกานต์ สุวรรณชาตรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6411202119 | นางสาวสิริมา จันตุ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6411202200 | นางสาววนิษฐ์กุล วังคีรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411203315 | นางสาวจุฑาทิพย์ เพ็ชรศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6511203127 | นายเวชวสุ ไชยเจริญ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6511203587 | นายพีรทัต มีสุวรรณ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6511204254 | นายจักรพงศ์ ซุ่นฮั้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6511204312 | นางสาวธมลวรรณ วิทยาศิลป์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6511204353 | นายปรมัตถ์ จันทร์วีระวงศ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6511204361 | นายปันยากร เวียงสิมา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6511204460 | นายสันติภาพ เพชรนิล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6511204478 | นายสิทธิพล ศรีมหาพรหม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6511204627 | นายปัณณธร สื่อสวน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6511204635 | นายนรวิชญ์ พรหมมาศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6511204643 | นายชาญณรงค์ วงษ์สุวรรณ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6511204650 | นางสาวบุษบง สุทธวงศ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6511204668 | นายปริญญา อ่อนผึ้ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6511204692 | นายธวัชพงศ์ เหมือนจิต | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6511204700 | นายก้องกิดากร บุญศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6511204718 | นายปัญญพงศ์ เขียมสันเทียะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6511218528 | นายฐานพัฒน์ รัตนวงค์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6511218536 | นายณัฐกร เพลินสินธุ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6511218544 | นายณัฐนนท์ น้อยเรือง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6511218551 | นายณัฐพล อัฒจักร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6511218569 | นายณัฐวุฒิ คงรักษา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6511218577 | นางสาวดลพร ด้วงดล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6511218585 | นายธนกฤต เพชรหงษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6511218593 | นายธนภัทร พิมพาพร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6511218601 | นายธนภัทร โลภภูเขียว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6511218619 | นายพงศ์วิเชษฐ์ บุญทะสิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6511218627 | นายพลเทพ นาวีชลนิยม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6511218635 | นายพิพัฒน์พงษ์ ห่อศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6511218643 | นายฟิลลิป อุนไซทิก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6511218668 | นายภาณุพงศ์ ไชยโมห์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6511218676 | นายภานุพงษ์ สุขขา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6511218700 | นายฤกษ์ดี พูลมาลย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6511218734 | นายศุภณัฐ ศรีโพนทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6511218759 | นายสินธุพร หัสเสม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6511218767 | นางสาวสุรางค์พิมล แก้วถาวร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6511218775 | นายสุริยา สุตะภักดิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6511218783 | นายสุภชัย พรหมโสภา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6511218981 | นายชญานันต์ ชูทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6511219070 | นายธนภัทร แซ่เฮ้ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6511219211 | นายศรัณยพงศ์ นึกชัยภูมิ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311300476 | นายพฤฒิพงศ์ ผิวรักษา | ดนตรีสากล | 10 |
47 | 6311300953 | นางสาวณัฐสุดา ประถมวงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6311301441 | นางสาวกรกต จิตติพร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6311301532 | นางสาวกุลจิรา ฤทธิ์กล้า | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6311303694 | นางสาวรุจิรา จันสมคง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6311304965 | นายภัคภณ ธาราหิรัญอร | ดนตรีสากล | 10 |
52 | 6311306366 | นางสาววรวรรณ พิมพ์สุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6311306424 | นางสาวสุทัตตา นุชนงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
54 | 6311306432 | นางสาวสุวรรณี วิเศษชาติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
55 | 6311306457 | นางสาวกัญญาภัค สมสาย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
56 | 6311306473 | นางสาวกัญญาภัค คิเรียคิดดีส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6311307992 | นายศิริปราโมทย์ สีสอนเหม่น | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
58 | 6311374380 | นายชญานนท์ เกือสกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
59 | 6411301887 | นายหริวงศ์ วงค์ศรีชา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
60 | 6411305771 | นายวรรธน ผายม | ดนตรีสากล | 10 |
61 | 6411306217 | นางสาวศศิชา จงจิตร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
62 | 6411308825 | นายชัยวัฒน์ ยั้งเล่ง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
63 | 6411310029 | นางสาวณัฐพร คนฟูม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 60 |
64 | 6411310201 | นายอัครเดช เรืองประโคน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
65 | 6411311829 | นางสาวปิยาภรณ์ จุดประสงค์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
66 | 6411312389 | นางสาวสุภัสสรา คงยง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
67 | 6411312405 | นายก่อเกียรติ รักษ์ศรีทอง | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 10 |
68 | 6411314658 | นายอุดมศักดิ์ สายพัด | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
69 | 6511300045 | นางสาวอารีรัตน์ ยอทอง | ภาษาอังกฤษ | 60 |
70 | 6511300771 | นางสาวอรพร บุพศิริ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
71 | 6511301043 | นางสาวกมลทิพย์ มากภิรมย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
72 | 6511301407 | นายเจษฎา ทิมวังกุ่ม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
73 | 6511302595 | นางสาวเสาวลักษณ์ ทองปานดี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
74 | 6511302611 | นายเอกรักษ์ รัตนแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
75 | 6511303494 | นางสาวปนัดดา สวัสดิ์พาณิชย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
76 | 6511303502 | นายปรเมษฐ์ เทียบแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
77 | 6511303510 | นางสาวปวีณา ปุ่มสันเทียะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
78 | 6511305663 | นางสาวกฤตพร เถาทิพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
79 | 6511305705 | นางสาวจิราพัชร เซ่งง่าย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
80 | 6511305713 | นางสาวจุฑามาศ ทรัพย์ผาด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
81 | 6511305721 | นางสาวชลธิชา ไกรพจน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
82 | 6511305788 | นางสาวธนัชพร แสงรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
83 | 6511305820 | นางสาวปพิชญา สดส่าน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
84 | 6511305853 | นางสาวฝนทิพย์ แก้วสุวรรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
85 | 6511305879 | นางสาวพิชญ์ภัค ชินณะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
86 | 6511305911 | นางสาวยุวดี ขุมทอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
87 | 6511305929 | นายรตินัธ ทองเนียม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
88 | 6511305952 | นางสาวสุพัตรา บุญมา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
89 | 6511307768 | นางสาวณัฐจงจิตต์ โอกรณีย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
90 | 6511307784 | นางสาวธวัลรัตน์ ภาษี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
91 | 6511308477 | นางสาวเเพรวา มั่งสมบูรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
92 | 6511329291 | นางสาวพรสวรรค์ นวสิมัยนาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
93 | 6511336064 | นางสาวธีระสุดา ไกรแสน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6211400319 | นางสาวนุสบา สุวรรณพรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
95 | 6211402869 | นายพชร มุละสีวะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
96 | 6411400697 | นางสาวหทัยรัตน์ โตทรัพย์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
97 | 6411400929 | นางสาวปุณณดา สรงสุคนธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
98 | 6411401455 | นายซะกิฟ สราง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
99 | 6411401760 | นายไตรวิทย์ นวมดี | การตลาดดิจิทัล | 10 |
100 | 6411401786 | นายภูมินันท์ ดำแก้ว | การตลาดดิจิทัล | 10 |
101 | 6411401943 | นางสาวศิริกัญญา เปลี่ยนเมฆ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
102 | 6411403733 | นางสาวญาณิศา เพียซ้าย | การตลาดดิจิทัล | 10 |
103 | 6411403741 | นางสาวฐิติญาณ แย้มสุข | การตลาดดิจิทัล | 10 |
104 | 6411405506 | นายสันติภาพ สมสอาด | การจัดการธุรกิจ | 10 |
105 | 6411405910 | นางสาวรสิกา กริดกระโทก | การจัดการธุรกิจ | 10 |
106 | 6411406330 | นางสาวอนัญญา ฉันทลักษณ์ | การตลาดดิจิทัล | 10 |
107 | 6411407734 | นางสาวจรรญาภรณ์ วันหนา | การตลาดดิจิทัล | 10 |
108 | 6411407833 | นายภากร น้ำใสหิน | การตลาดดิจิทัล | 10 |
109 | 6411408484 | นายณัฐพล คันธา | การตลาดดิจิทัล | 10 |
110 | 6411408526 | นายพงศธร อุ่นจังหัน | การตลาดดิจิทัล | 10 |
111 | 6411408534 | นางสาวพรนภัส ศุขวนิช | การตลาดดิจิทัล | 10 |
112 | 6411408625 | นายทรงฤทธิ์ บุดดา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
113 | 6411411464 | นางสาวจุฑาพร ทรัพย์ประวัติ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
114 | 6511428218 | นายกิตติกร ถั่วประโคน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
115 | 6311505611 | นางสาวกนิษฐา น้อยถนอม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6311506015 | นางสาวณิชกานต์ ใจตรง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6411500686 | นางสาวกุลธิดา บัวคำ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
118 | 6411503458 | นายจิรวัฒน์ เจริญดี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
119 | 6411507095 | นายศุภกร พรมโคตร | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
120 | 6411507525 | นายนฤพนธ์ มั่นเสดาะ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
121 | 6411508895 | นายพีรดนย์ อยู่ยงค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
122 | 6411509364 | นายเจษฎาภรณ์ นพตากูล | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
123 | 6411509463 | นายภูริเชษฐ์ บุตรศรีเพ็ชร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
124 | 6411509471 | นายเมธาสิทธิ์ พนิตนวกิจ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
125 | 6411509943 | นายก้องภพ กรรณเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
126 | 6411509976 | นายธนดล แขนโคกกรวด | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
127 | 6411512731 | นายชวิน โยธินดำรงกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |